[Hot] Đôi lời về OTAN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duytmiaotan, 27 Tháng tư 2015.

1. duytmiaotan

duytmiaotan Member Chính Thức

Chơi ở bên Zing và cũng theo dõi các anh tài bên cổng game5 trên diễn đàn này,đặc biệt là các nhân vật đầu sỏ như OTAN và God . Nhưng cũng chẳng comment hay dăng cái gì cả. Chỉ theo dõi thông tin thôi. Mình thì hay viết tắt để khi đăng bài nên mình xin phép quy ước trước 1 số từ để các mod đỡ hiểu nhầm mình nói bậy sau vài dòng tâm sự này

VD : ĐM = Điên mất.

Như các bạn đã biết người đc coi mạnh nhất VHT Việt hiện nay là OTAN.s74. Mình cũng đã theo dõi từ rất lâu.
    Và như mình thấy thì ông này rất hay lên diễn đàn đăng cái lọ đăng cái chai, và cũng cmt cái lọ cái chai. Nhiều lúc mình cảm thấy có phần hơi khinh người. Nhưng mình cũng chẳng nói gì cho tới sáng nay đọc đc 1 cái comment trong box VGC lần 8. Cụ thể là đây :

ĐM, ý mày là mày chỉ tôn trọng mỗi God thôi đúng không? Còn các anh em khác mày đéo coi ra gì đúng không OTAN?
    Mày giờ đc coi là mạnh nhất VHT Việt. Cũng giống MrTriệu và Hoalq một thời. Sao mày không học đc 1 chút khiêm tốn và nhã nhặn từ 2 người đó.
    ĐM, Tao cũng nói thật, mày cứ khinh người thì cũng lộ rõ ra luôn kiểu phong cách " Tao có tiền tao có quyền " ngay từ đầu đi. Chứ k cần kiểu tỏ ra hòa đồng và tôn trọng anh em lắm , sau do sơ ý do CHUẨN BỊ CHƯA KỸ nên lộ rõ bản chất như vậy. Người ta còn ghét hơn đấy, đó gọi là đạo đức giả. Hiểu ko?

ĐM, m cứ đợi xem , No1Star sẽ vượt m.

P/s: Mình không nói bậy nhé các mod, mình chỉ bày tỏ cảm xúc thôi, mong các mod đừng xóa. Vì mình nghĩ cũng nhiều bạn có ý nghĩ giống mình
    Dragon99, Perseus9x and Huyftu like this.
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lại có người GATO, tặng thím :pde49: , No1Star còn lâu nhé
  3. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

Clone của ai rảnh thật...:pde49:tặng thím thớt
  4. SportLife

SportLife Thành Viên Mới

5. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Lại Gato, chả biết được tiếp xúc ai chưa mà phán như thánh:pde49:
  6. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

7. Gaogao

Gaogao Member Tích Cực

thì ra là điên mất :pde5:
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

tiếc quá mình không nghĩ theo ý bạn
  9. duytmiaotan

Mình chơi bên Zing nhé, đây là acc diễn đàn bên game 5 đầu tiên mình lập. K phải clone, và mình cũng biết OTAN nó có nhiều đệ lắm. :e
  10. Huyftu

Huyftu Thành Viên Mới

Đọc cái từ ĐM thím này viết mà mình k nhịn nổi cười :haha:. Thánh troll :pde17:
  11. duytmiaotan

Công hội NATO.s74 à :pde92::pde92:
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

a OTAN show nhiều cái lên mình thấy đáng mở rộng tầm mắt, chẳng có j là khó chịu cả, còn pak ở Zing, ờ thì cứ nói pak No1Star có j hay show đây cái đi cho mở rộng tầm mắt
  13. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

ĐM, bạn nói như đúng rồi ............. :pde86:
    P/s: ĐM = Điên mất :pde8:
  14. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mình ko biết chủ thớt thế nào, bạn đã tiếp xúc 3 người này chưa, hay chơi cùng chưa, nhưng minh đã tiếp xúc và nói chuyên rồi, để minh nhận xét chung nha, về độ kinh nghiệm hay thân thiên phải nói là mrtrieu, 1 người tâm huyết rẽ gần và luôn giúp mọi người, tham gia hoạt động cùng anh em như off hay nhau nhẹt.., con bác hoalq thì khác 1 trời với bác mr triệu, " 1 lần nói truyện khoe op bảo vật, kinh acc người khác, ra vẻ ta đây " từ đó minh ko thèm nói chuyện, còn anh otan cực kỳ rễ gần luôn, chủ chì off hà nội, ko biết bác có tham gia hay ko thì hãng nói nha, người ko tiếp xúc hay nhận xét qua lời nói chỉ có thể là gato thôi, mình chỉ nhận xét riêng về ý mình thôi
  15. duytmiaotan

Lúc No1 vượt rồi OTAN lại kêu là gác kiếm k màng tới game như hoalq và MrTriệu :pde36:. Cứ chờ đi
  16. duytmiaotan

Show thì k có nhiều thứ đáng nói. Quan trọng là nó khinh người thôi :pde67::pde67:
  17. Okita

Okita Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

18. duytmiaotan

Hoalq mà bác nói khinh người là lúc đổi chủ rồi. Và hình như người ta cũng bỏ game rồi :pde92:
  19. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Mình cũng chơi bên Zing nhé
  20. GOD

Nghe thím nói chuyện thì bít thím :
    1- Gato
    2-Tự kỉ
    3-Ếch ngồi đáy giếng
    SSZQ8688 and TuanStan like this.