[Hot] Đôi lời về OTAN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duytmiaotan, 27 Tháng tư 2015.

1. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

thằng dẩm @zzEGOzz rãnh quá mà mày lôi chuyện sv ra nói ở đây à , béo thua thất vì yếu hơn vậy thôi , sting 1m1 còn hành đc béo nữa là thất 1m9 :pde62:
  2. mickies

mickies Member Tích Cực

Cũng là 1 fan OTAN dù chưa dc diện kiến. Thớt page có vẻ hơi kích động. Chơi game thì người nào cũng mua vui,tùy người sử dụng cái gì để mua thôi. Dân thường thì dùng thời gian,người khá giả tí thì dùng tiền. Miễn có đam mê có niềm vui là được. Tuy chơi S49 nhập cùng ser Sếp Hiệp. nhưng anh em chơi vui vẻ lão cũng nhí nhố lắm. Có lẽ thớt nên bớt "gulian(kích động or Fan cuồng) " lại tí để bớt nhận gạch đá :pde40::pde40::pde40::pde40::pde40:
  3. hulalath

hulalath Thành Viên Mới

cái này cũng bình thường thôi,mình cũng thấy ai cũng vậy hầu hết mấy người bỏ tiền đầu tư đều muốn khoe acc ,ở sv mình cũng vậy,nên không phải do người ta khinh người gì đâu.chắc Otan cũng nhiều tuổi,chủ topic không nên nói chuyện kiểu đó
  4. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

:pde53: rất mong đợt sinh nhật sắp tới có cơ hội gặp 2 bác
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

sêp Hiep là ai thế bạn, cung sv 49 lun ah
  6. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

sếp hắn chính là No1star đó
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

ah sv zing, tuong ben G5 :haha:
  8. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Chẳng hiểu chủ thớt có phải đàn bà không mà soi mói vãi. Thấy 1 câu nói rất bình thường mà suy diễn ra là khinh người ?. Người ta thích chơi 1 tướng hay 2 tướng là quyền người ta.
  9. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

đa số mấy người ít nói trên 4rum ở ngoài đều khá hòa đồng và dễ gần . bác nói nhiều trên này rất có khả năng là người xấu :pde36:
    Slytherin107 thích bài này.
  10. zzEGOzz

zzEGOzz Member Tích Cực

:pde52:
  11. GOD

:pde67:
  12. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

d km chủ topic .
  13. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Ngắn gọc xúc tích và dễ hiểu =))
  14. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

cúc làm gì bức xúc thế :pde36:
  15. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

bay mấy ngày trên cung trăng giờ về trái đất thấy topic to hơn cả giường chị hằng =))
    Mình xin cmt với tư cách là member lâu năm của 4rum nên sẽ ko dùng màu chữ :D
    - xưng mày tao với 1 người lớn tuổi là ko tốt dù cho bạn có cháu đi chăng nữa
    - cá nhân mình thấy OTAN nói vậy có nghĩa là OTAN tôn trọng khả năng của God chứ ko phải là sợ mất cái danh hiệu. suy cho cùng mà sợ mất danh hiệu thì mùa trước ko đến lượt Cao thái sơn ăn cái top1 đâu. Mà nếu mình nhớ ko nhầm thì OTAN tuyên bố " vì god ko tham gia giải này nên để cho ae có điều kiện OTAN sẽ chơi 1 main " vậy mà giờ có God thì ko thể nói OTAN nuốt lời. Còn chuyện chơi 1 main k phải ý OTAN của 1 đồng chí nào đó trong cụm 1 nói OTAN nhường thì OTAN bảo sẽ chơi 1 main để ae top dưới có cơ hội. Còn mình tin God cũng ko muốn OTAN ra trận với 1 tướng, đơn giản vì hiện tại cụm 1 ngoài God ra chả có cá nhân nào ngoài cụm s74 đủ sức đánh với OTAN :)
    - khiêm tốn nhã nhặn ngta đánh giá qua tiếp xúc chứ vài 3 câu sau cái màn hình máy tính mà bạn phán xét được 1 con người thì quá ư là bái phục :) chưa gặp OTAN lần nào nhưng xét cho cùng đọc xuyên suốt 8 page cmt thì chả ai đồng tình với bạn cho dù họ ko thuộc s74. Có tiền có quyền nhưng ko mua nổi mấy cái cmt qua cái màn hình máy tính đâu bạn :pde36: hơn nữa nếu có nâng bi OTAN thì họ cũng đâu được lợi gì
    - OTAN là người tổ chức ra cho ae VHT những buổi offline và gần đây nhất bạn có thể theo dõi ảnh ọt hay thông tin qua 4rum hoặc fp trên fb nhé. Hòa đồng hay tôn trọng anh em như nào hãy để người đi off phán xét nhé

đừng đánh giá mình là mod nên nâng bị bợ đỡ các vip nhé :) bởi lẽ chỉ tiêu của bọn mình là view and cmt của các mem chứ 1 hay 2 OTAN hoặc chả có OTAN nào ko ảnh hưởng tới mình
    Dù sao thì cũng tôn trọng người có cảm xúc tí đê
    Slytherin107 thích bài này.
  16. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Đồng chí lại văn rồi.
    Hạnh Tốp thích bài này.
  17. Kerropi

ngoài đẹp trai khoai to kĩ năng tốt ra thì có mỗi cái tài lẻ này =))
    Hạnh Tốp thích bài này.
  18. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

Thay mặt các ae ở đây mình bày tỏ quan ngại sâu sắc về hành động chém gió v l của đồng chí:pde27:
    Cmt vui đấy nhé :pde54:
  19. Kerropi

ok vui, mai ban acc sau vậy :pde36::pde36::pde36::pde36:
  20. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

:pde7:méc mod chym ngắn nè