[Wanter]Mảnh máy bay chopper đâu nhỉ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi boyvht, 31 Tháng năm 2015.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tạm thay cho thông báo k chính thức là đối tác có chút nhầm lẫn về phần thưởng sẽ fix lại nên mấy chú top wented yên tâm nhé.
    GOD thích bài này.
  2. Serkom

Serkom Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

Tuyệt vời :pde78: :pde78:
  3. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

Đây chỉ là bồi thường tâm lí còn phần của các bạn sẽ trã sau mình củng bị các bạn đợi 1-2 hôm coi sao đã dù sao củng ko đủ 100 mảnh ngay
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nói chung cái nào không đúng thì cứ phải lên tiếng ( nếu ko lên tiếng có thể chìm luôn ) nhưng đừng kích động gay gắt quá là được
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Quà ở đó, muốn có thì bỏ tiền. Giờ bọn mình bỏ tiền ra rồi còn phải đi cảm ơn nữa mới đc quà à. Bên NPH có lỗi thì nhận, fix thì fix cho thỏa lòng công chúng, đền bù 1 mảnh càng làm cho người chơi ức chế thêm mà thôi.
  6. mrdetien

mrdetien Member Tích Cực

thế còn phần thưởng CAM chưa phát hết thì sao mod :pde20:
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

8. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

gamer bỏ tiền ra đua nhau để lấy ! game bị lổi , bồi thường ( nếu dc ) thì gamer phải cảm ơn , xin lôi nữa ah !?
  9. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Quà về rồi. Close topic đi :pde86:
  10. torozoro

torozoro Member Tích Cực

Khóc tội nghiệp thế @@ có ai đăng tin lên trang chủ báo đã đền bù xong hay gì đâu, mình nghĩ cái này là do phần thưởng mới nên nó lỗi nhận thưởng thôi, bạn làm như có 1 mình bạn bỏ tiền ra ấy khóc có ích gì ko, mùa nào lỗi cũng fix và cũng thấy mấy bạn lên cmt ngu học
  11. nuns2koi

Tôi nhắc nhở bạn lần này là lần đầu cũng là lần cuối. Việc bạn có bức xúc hay ko ưng các làm việc của game5 thì bạn có thể nghỉ game hoặc làm gì bạn thích, bạn cảm thấy k bị mua cục tức thì làm. Còn ở đây chúng tôi chỉ là những ng cầu nối chứ k p ktv. Nếu muốn chửi nph thì mời gửi hỗ trợ mà chửi đổng hùa theo. Việc bạn có quyền phản ánh vì mất tiền nên có quyền phàn nàn nhưng bạn cần p phàn nàn đúng chỗ còn các mod chúng tôi đéo ăn tiền của bạn ok. Bạn lập topic ko khác gì spam các mod cũng k xoá topic của bạn mà chỉ là gộp nó vào làm một topic cho gọn nhé. Bạn k tôn trọng chúng tôi thì xin mời bạn out khỏi diễn đàn dùm. Tại sao ng khác ý kiến chúng tôi tiếp tl khác và bạn ý kiến chung tôi tl khác thì bạn nên tự xem lại bản thân nhé.
    Thân!
  12. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

Chúng tôi phải CÁM ƠN khi các bạn sữa chửa sai lầm của mình à Mod. đó là TRÁCH NHIỆM của bên các bạn cách nói chuyện của Optimus làm người khác lo lắng đó
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

phải thông báo để biết có lỗi chứ ỉm luôn thì sao , ngu học :pde17:
  14. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

bạn top 1 ! có thể nhưng tiền bạn có bỏ ra hay ko ( nên bạn đâu cảm thấy tiếc tiền bạn bỏ ra để đua WT và dc 1 mảnh máy bay đâu ) !? và cái nữa , bạn là ng của NPH game nên bạn phải nói những lời nghiên về phía NPH là đúng rồi !
    P/s : hãy suy nghĩ trước rồi nói ! câu nói của bạn có nhiều hiểu lầm lắm đó :pde22:
  15. nuns2koi

Chắc cũng xử lí luôn 1 thể.
  16. KaiT

KaiT Member Tích Cực

:pde86: Các bạn trẻ bây giờ nóng vội và thích hội đồng nhỉ
  17. Primebolt

Đã sửa lỗi ! Đã nhận 19 mảnh còn lại.Close topic.
    -thân-
  18. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

Mình dc nhận đủ mảnh chopper roi Mod ơi, tks các Mod nha :^^:
  19. Seigneur

Seigneur Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Chửi MOD thì mình không đồng ý:pde22:, nhưng chửi NPH thì mình ... không phản đối :pde79:. Làm ăn không hẳn hoi , bị chửi là đúng rồi :pde79: còn biện minh cái chi nữa :pde79:
  20. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

Hôm nay
    Close topic dc roi Mod ơi :^^: