[Thắc mắc] Về các code event hiện tại

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi GodVision, 29 Tháng sáu 2015.

Moderators: Vinci
  1. GodVision

GodVision Member Tích Cực

Tình hình là không ổn rồi. Code event tuần san 71 trùng 1 lúc 5 code ko nói làm gì. Đằng này code event fanpage CAM 11
  2. GodVision

Tình hình là không ổn rồi. Code event tuần san 71 trùng 1 lúc 5 code ko nói làm gì. Đằng này code event fanpage CAM 11 cũng bị trùng nốt. Mình đang tự hỏi thế thì tham gia event để làm gì khi code trùng liên tục như thế này -_- biết là bên KTV đưa code xuống cho các Mod tổ chức event nhưng thế này là ko ổn, ko ổn rồi.
  3. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

Code fanpage trùng vs code tuần san, code tuần san thì 6 cai ăn đc 1 cái, haizzz.
  4. GodVision

cùng là nạn nhân :)) chế có đau lòng ko :))
  5. dommkd

dommkd Member Chính Thức

đéo hiểu chúng nó làm ăn thế nào nhỉ. sao ko làm đủ khoảng 200 cái code thôi ai nhanh người đấy đc. toàn phải chờ code với trùng code. ktv làm ăn như *** . game 5 tống cổ bọn ktv VHT đi. làm ăn chán quá :w
  6. Saitama

Saitama Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

trùng với code sv 69 của zing luôn mới ghệ
  7. vys103

vys103 Thành Viên Mới

code cam 11 fanpage mình cũng bị trùng,cảm giác chờ đợi rồi lại bị trùng nó rất là nản.Mong mod có câu trả lời thỏa đáng cho anh em và mong trường hợp code trùng không còn nữa,
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

9. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Theo thuyết âm mưu âm đ*.* gì gì đấy, có khi nào code tuần san là code xịn, nhưng lại bị mấy anh nào đó cất hết, rồi sau đó khi về hưu đem bán, hoặc tuồng ra ngoài bằng đường hàng không k nhỉ?? Thấy trước h làm event face, dd rất ít khi bị trùng, có lẽ nào :pde38::pde33::pde20::pde3::pde4:.
  10. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

hình như trùng đám code tuần san :pde21: acc phụ clone tích dial gì cũng không ăn đc
  11. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cho acc phụ ăn uổng thế, inb cái code cho mình ăn tạm xem có được k nào :pde35:.
  12. Primebolt

toàn lv.90 lấy code liên thông :pde36: sắp thêm 1 cái nữa nên để dành
  13. Locaby

Locaby Thành Viên Mới

cai code tuan san lam minh uc che vcl ra, hao huc lam cuoi cung khong an dc cai nao, kiu giong nhu bi lua dao y, me no chu
  14. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Cho hoi code CAM 11 ăn dc gì z bà con :^^:
  15. zZzGinzZz

zZzGinzZz Thành Viên Mới

mình chưa vào email xem code mà nghe nói trùng là buồn buồn rồi :pde44::pde44:
  16. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

code lôi hồn hình như k dính với bọn tuần san đúng k ta?
  17. GodVision

code trùng mấy chế có ấm ức ko :pde29:
  18. Genzo189

Genzo189 Thành Viên Mới

Lạ nhỉ mình vẫn ăn đc code fanpage CAM 11 mà :haha:
  19. AllyOuNeedIsSkill

Thì do code tuấn san bạn chưa ăn :|
Moderators: Vinci