VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

Vậy 4 dòng 25 là lên 26 à, tăng từ từ vậy à :pde24:
  2. Ơ Kìa Vếu

Ơ Kìa Vếu Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

không chỉ lên 25 đc thôi mà cũng chỉ có main thôi
    Gypsyair thích bài này.
  3. TinhSoLo

TinhSoLo Member Tích Cực

mod cho mình hỏi sao tinh luyện trang sức pet cưỡi có lúc khóa được có lúc khóa ko đc zậy @@
  4. __Ken__

__Ken__ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Bạn phải khóa trc' khi tẩy :D
  5. TinhSoLo

TinhSoLo Member Tích Cực

mình có khóa rồi, nhưng khi tẩy nó vẫn mất bạn à @@
  6. __Ken__

__Ken__ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

7. DoDuongBac

DoDuongBac Thành Viên Mới

skill than mat nao manh nhat
  8. DoDuongBac

DoDuongBac Thành Viên Mới

sao để lấy ảnh hồn nhanh
  9. LikeWander

LikeWander Thành Viên Mới

10. Ơ Kìa Vếu

Ơ Kìa Vếu Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

theo như mình biết thì là skill nguyên tố bao phát của angelika, ma công, dame 1 mục tiêu, lv thân mật 34
  11. Ơ Kìa Vếu

Ngoài mỗi ngày bắt max ảnh hồn ra thì sau này lên cấp sẽ mở hoạt động Huyết Chiến và Tấn Công Hải Quân tham gia để được điểm tích lũy và có thể đổi ảnh hồi
  12. LikeWander

LikeWander Thành Viên Mới

tình hình là mình nạo cái card, mới cào xong mà nó báo sai, ghi đi ghi lại mấy lần cx k đc, xong sang báo lỗi nhanh mà không đăng đc bài là sao z
  13. Haitak

Haitak Thành Viên Mới

Có tẩy đc tp của champ k m.n? Nếu có thì hướng dẫn lun nhá.
  14. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

''Max TP của champ'' :pde17:
    Haitak thích bài này.
  15. Legecy

Legecy Cao Thủ Forum

LikeWander thích bài này.
  16. Haitak

Haitak Thành Viên Mới

Ý thím là thao?
  17. MigoChan

MigoChan Member Tích Cực

Cho em hỏi 2 vấn đề cái nhé
    đầu tiên là tinh bàn í sao em lên cuồng rồi mà chỉ số kiểu A S- với B+ B với có cả C mà thằng khác nó cũng là tb cuồng nó lại đc 3 con A và 1 con B :(

cái thứ 2 là em đang vào vht bằng client bt thì tự nhiên hôm nay nó báo lỗi ntn
    bác nào biết chỉnh chỉ giáo em với nhé :D
    [​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG] [​IMG]
  18. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nó có thời trang với trang sức tăng thiên phú lên bạn nhé :)) còn chỉ số bạn nói là chỉ số gốc của Cuồng rồi
  19. MigoChan

MigoChan Member Tích Cực

vậy bất kì trang sức với thời trang nào mà tăng chỉ số có liên quan lên thì nó đều tăng cái chỉ số từ B+ lên A hả bác :D
    với cả cho em hỏi luôn là em xài đội hình ntn thì xếp trận như nào để đánh với team 3 buff ? , main em có trái tt :D
    http://s179-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20179&bid=86eb4c4f6c6c3d14
  20. Ơ Kìa Vếu

Tăng từ B+ lên A chỉ có nhưng chỉ số tăng Thiên Phú thì mới tăng đc thôi bạn nhé, và phải đủ điểm thiên phú thì mới đc
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.