ức chế vì nạp nhiều cho event mà không được gì???

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi Nangs2mua, 15 Tháng tám 2014.

1. Nangs2mua

Nangs2mua Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Thân chào anh em G5,
    mình chơi game lâu năm, mà chưa có cái game nào gây ức chế như game này ( game VHT ).
    Event thì nhiều, hút máu thì quá đỗi, mà ai muốn nạp vào để kiếm đồ ngon thì đào, quay cả vài triệu không ra cái gì. còn người quay free thì ra quá trời...làm ăn như vậy thì ai còn đam mê game nữa...chỉ biết cái lợi trước mắt, mà ko nghỉ và hãy mở mắt lên mà nhìn đi kìa...anh em nghỉ game hết rồi đó. làm sao cho người khác nạp card thì phải có đồ ngon, đằng này nạp vài triệu bạc, ra tàn đồ rác. Không thì nên dẹp game đi...
    hieuCaKa thích bài này.
  2. Phoon2012

Phoon2012 Member Tích Cực

tưởng thế nào cũng tự vả vào mồm thôi . câu trước kêu hút máu câu sau free ra quá trời . Mình cũng nạp game có event nạp vài chai ko ra đồ ngon có event free được vài thứ vậy mới thích . Trước mất thì sau hưởng
    Super Sage Mjn thích bài này.
  3. Nangs2mua

đọc ko hiểu ah thằng ngu, tao nói là những ai chơi free thì ra quá trời...chứ tao nạp, free ra thì tao lên đây nói làm chó gì...ngu mà làm lanh vc
  4. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

ý nó nói là nạp mà ko ra còn người khác chơi free mà ra ấy =))

cơ mà kiểu này mình thấy ức chế hơn là thú vị .......
  5. Nangs2mua

đọc kỹ rồi hãy phát ngôn nha thằng ngu
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Game nào mà chả thế, uu tiên nhũng người free đa số LC thấp:)
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Không thì đợi giảm giá mà mua, quay làm j :eek:
  8. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

bản thân tạo 1 cái topic . người ta góp ý và xưng hô bình thưởng , xổ ngay 1 tràng abc-xyz . chửi người khác ko đọc kĩ ,trong khi đến mình còn éo hiểu câu của người ta có nghĩa như thế nào . bạn nên biết những event kiểu này thường là dạng hên xui . mỗi loại item lại có 1 con số % nhất định quay vào . bạn nạp bao nhiều mà đen kệ bạn .liên quan gì không mà nói người nạp nhiều thỳ ko có đồ . chơi free ko nạp đồng nà thỳ đồ gì cũng có .

ví dụ bạn ra ngoài đường . thấy người khác nhặt được bọc tiền có 10 triệu ở trong . chả có nhẽ bạn lại ngửa mặt lên trời chửi . d-m ông trời. sao cho thằng đó nhặt được tiền mà ko phải tao . trong khi tao đã làm rơi tiền nhiều lần
  9. GOD

Ý pak ấy là jo vip quay cũng phải dễ ra như free, ý là phải có sự CÔNG BẰNG:eek:
  10. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

thấy nó phát ngôn thế là biết trẻ trâu rồi,kệ,lờ nó đi,quan tâm chi cho mệt
  11. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Tôi cũng nạp không nhiều có hơn 2 củ nhưng đào chắc có hơn 1 củ. Có lúc ra nhiều. Vì không ham hố nhiều nên cũng không ăn thua lắm với event. Được con pet bò ngu, 2 cái thời trang, vài cái bảo vật cam, cươi con vịt, ... Thế là ổn nên cũng không ham hố nhiều. Nên khuyên bạn đừng nên ham hố quá. Nạp nhiều có thì không sao nhưng không được gì thì dễ gây ức chế lắm đó :v. Chúc bạn may mắn lần sau
  12. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

công = gì ở đây hả bạn . mọi người nên biết những event kiểu này thường là dạng hên xui . mỗi loại item lại có 1 con số % nhất định quay vào . bạn nạp bao nhiều mà đen kệ bạn . người ta hên thỳ 1% cũng quay vào dc . ngược lại có người đen thỳ giữa 99% thành công và 1% thất bại người ta vẫn thất bại mà thôi

bonus :

vầy là đen vì 99.52% thành công còn thất bại hay hên vì chỉ với 0.48% mà cũng rơi vào trường hợp của mình :cool:
    Last edited: 15 Tháng tám 2014
  13. hawk512

hawk512 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

lần trước mình cho 3 củ vào sự kiện đào vàng để lấy cái áo mà k ra cũng tức lắm chứ nhưng nghĩ chơi vì đam mê chứ chả cần hơn người khác làm gì. Các cụ có câu chăm chỉ quay tay vận may sẽ đến nên chúc bạn may mắn lần sau =))
  14. GOD

Chu may pak ko bit ti le roi do tuy theo cap vip hay LC ah:cool:
  15. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chơi 3 acc , mấy event gần đây 1 trong 3 acc ko dc pet thì dc áo mà dc 2 acc free còn acc nạp thì ko dc gì , nghĩ cũng chán
  16. zzMEGELLAN

17. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

Ý kiến cá nhân bạn cho là bạn nạp nhiều mà không được item là không công bằng, vậy nếu bạn nạp nhiều thì sẽ được item còn các bạn free không đáng được item vậy sự chênh lệch của gamer vip và gamer free sẽ thế nào, theo bạn điều đó có công bằng không?
    Tất cả các event đều có tỉ lệ % nhận được và không nhận được, vậy nên không có sự sắp xếp hay kích cầu nào cả để tất cả các gamer đều có cơ hội sở hữu những item quý hiếm đây là sự công bằng mà NPH muốn tạo ra để các bạn có 1 sân chơi vui vẻ mong bạn lưu ý điều này
  18. Nangs2mua

có chắc ko đó, có dám bảo đảo là G5 không kích cầu ko? Công bằng bằng niềm tin.
  19. Nangs2mua

xong cái VGC này chắc nghỉ game, qua chơi game khác mà vui, mà đỡ nạp nhiều. Càng chơi càng thấy chán, nản...các top bây giờ nghỉ hết cmnr...mình cũng nghỉ luôn thôi.
  20. Nangs2mua

thế bạn đã dám chắc là ko có ý nghĩ như mình viết ở trên ko? đừng có nói gì, khi mình cũng như người khác...đó là ý kiến, ai cùng cảnh ngộ thì nhào vào than thể, còn loại 2 mặt như bạn thì phắn.