ức chế vì nạp nhiều cho event mà không được gì???

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi Nangs2mua, 15 Tháng tám 2014.

1. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Có một sự GATO k hề nhẹ cho mấy bạn chơi free. bạn nạp nhiều k quay ra được gì là do số bạn đen thôi. hay bạn muốn cứ nạp tiền vào ev là có đồ hết thì còn gì là 1 game nữa. Phải có sự công bằng cho mấy bạn chơi free chứ. vậy thì game ms phát triển dc
  2. __SanJi__

__SanJi__ Member Tích Cực

xin chân thành xin lỗi bạn,mình không thể giấu giếm được nữa.......mình chính là người quay free ra được 1bv130 va 1bv120 =)):D nói thế thôi chứ cũng có lúc ăn ra con pet phụ 6sao mình cần mất tận 700k nhưng ko vì thế chửi game va NPH đc.chắc bạn là ''thánh nhọ'' huyền thoại mà dân mạng truyền tai tái sinh ấy mà :p:p
  3. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

đây là vấn đề suy nghĩ của cá nhân bạn, những người nạp rất nhiều đầu tư rất nhiều cũng ở trong trường hợp như bạn nhưng quan trọng đối với những gamer đấy họ có sự tâm huyết với game, chứ không có tính chất cay cú hơn thua như cá nhân bạn
    nếu bh bạn nạp nhiều tiền vào đào ra item, còn những gamer free không có ji cả họ sẽ lên đăng bài nói là không công bằng vì họ không thể đầu tư nhiều như các bạn nên họ tham gia event không đc item gì vậy cá nhân bạn sẽ cmt như thế nào về những topic đấy
  4. louismeo

louismeo Thành Viên Mới

game làm ăn chán bỏ mẹ ! cái code top 1 đến 100 tổ đội liên chiến đến bây giờ cũng đéo thấy phát ! lúc kiến ngị thì bắt người ta viết email số điện thoại chứng minh nhân dân ! viết đầy đủ hết chụp cả ảnh lên xong giờ cũng đéo thấy nói năng cái cc gì ! nếu k cho thì nói cm nó 1 câu đi để đỡ mất thời gian lên hỏi ! đcm hoạch 1 đống xong giờ đéo giải quyết ! dẹp me game đi
  5. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

thế thì nghỉ ngay và luôn đi, chắc cũng ko ai tiếc cho bạn đâu :rolleyes:
  6. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

nạp nhiều thì cứ 10 củ 1 event xem, tới đó mà không ra gì thì xác cmn định nghỉ là vừa :D
  7. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Bác biết g5 đã như thế còn nạp nhiều còn kêu. Chấp nhân sự thật đê. Game này nhiều người chơi vì đam mê chứ nhìn các game khác của g5 có thằng nào chơi thôi. Chỉ nạp lúc đầu game để ăn quỹ xong cũng không nạp nữa. Trước có out game còn lưu luyến cái nào ngon thì ăn 1 2 code giờ hết rồi nên không luyện tiếc gì. Thế nên khuyện bác chơi free thôi, ko nạp sẽ không cảm thấy cay cú đâu.
  8. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

vấn đề đấy mod nun đã có 1 topic riêng dành cho các bạn nên mọi thắc mắc về vấn đề code TDC bạn hãy phản ánh lại vs mod nun
  9. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

dhs cơ sở bằng chứng gì để phán xét mình 2 mặt trong khi mình có mỗi 1 mặt . còn về ev mình đếch có ý kiến gì vì cá nhân cũng vip 10 . đã từng có event đào 3 hit tổng chi phí 60 vàng dc pet cưỡi và thời trang . cũng từng có lúc đào 30k vàng ĐÉO ra gì . vì mình biết cái đó nó có tỉ lệ % ra , ăn thua ở may rủi chứ ko như quan niệm cổ hủ của 1 số thành phần chưa từng đụng vào vọc game :"chỉnh được rate cho từng acc, những thằng nạp nhiều tiền thỳ nph chỉnh rate thấp cho tốn nhiều tiền quay , thằng ko nạp chỉnh rate cao cho nó quay ra đồ ngon nó ko nghỉ game sớm.." . cái mình phản biện bạn là do bạn chửi #2 . trong khi bạn ko hiểu #2 nó nói gì . mình cắt nghĩa cho nhé : câu đầu bạn chửi NPH hút máu . nhưng câu sau bạn nói " có những người chơi free khác lại quay ev ra đồ" . vậy nên #2 nó mới nói bạn tử vả vào mồm
    oOalexOo thích bài này.
  10. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Chào bạn!
    Vua Hải Tặc là game theo bản quyền tỉ lệ ra đồ nó luôn cố định theo event của TQ nên ko thể thay đổi được tỉ lệ ra. Nó là một trong những tỉ lệ cố định của game. Và cách tính bạn ko thể biết được. Đã và có rất nhiều vip cao nạp rất nhiều quay ra ít lại ra hết và cũng có rất nhiều người đào rất nhiều những ko ra gì cả. Bất kì bạn chơi game nào đều có hên xui cả còn bạn ko muốn chơi hên xui bạn có thể chơi game off ko phải nạp và cũng ko ức chế. Ko có chuyện NPH chỉnh tỉ lệ cho vip thấp được nhiều mà vip cao lại ko được gì cả đâu bạn nhé.
    Thân!
  11. nuns2koi

Vấn đề về code các mod có trả lời và thông báo rằng phát code tới 2 3 lần liền chứ ko phải là ko có bạn làm ơn nói có sách mách có chứng dùm mình. Mình đã hỏi lại rất nhiều lần và mod Blades trả lời mình rằng đã phát lại mấy lần cho các bạn rồi. Thông tin mod blades có trả lời người ở topic y. Bạn nên lưu ý về cách nói chuyện của bạn.
    Thân!
    oOalexOo thích bài này.
  12. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

mod có thể tiết lộ even t9 1 tý ko cùng vs even CAM đó :3
  13. nuns2koi

Tháng 9 sẽ có big update nè. Có đi kèm cây ác ma là tích lũy thương thành nè.
  14. Williens

Williens Member Tích Cực

tích lũy đổi vật phẩm hay tích lũy CÁ MẬP 75k zậy mod?
    nếu không phải cá mập cho em hỏi khi nào nó bơi về VN zậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
  15. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

ngon cái big update này là đúng ý mình đó :)))
  16. nuns2koi

Nó là thương thành tích lũy mà có mấy con pet 9999 đó có thể nó sẽ là thương thành tích lũy phiên bản mới. Còn pet cá mập cũng có thể ở tháng 9 luôn.
    Williens thích bài này.
  17. Williens

Williens Member Tích Cực

ngoài "á đù" ra, chẳng còn gì để mô tả được nữa :D:D:D
  18. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

hé hé tranh thủ đợt even này thôi :3
  19. nuns2koi

Tranh thủ mod muốn hỏi các bạn có muốn outgame quay trở lại ko. Và các bạn muốn out game có phần thưởng gì.
  20. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Tất nhiên là muốn rồi, allblue, kc co dai, luc HD, beri, đá NL,...........