VHT [18+][Tư vấn] Góc thầm kín a.k.a xàm lìn

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kerropi, 20 Tháng năm 2017.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Xin chào các bạn ! :pde27:
    Chào mừng các bạn đến với phòng khám của Bác sĩ hoa súng 18cm:pde28:

Như các bạn đã biết mình là Ker đẹp trai khoai to nổi cmn tiếng ở 4rum. Tuy nhiên ít người biết tên cúng cơm của mình là Bằng hiệu khi tán gái là “Cổ tay”. Già rồi nên ko muốn nổi tiếng nữa nên thay vì lấy nickname là “Bác sĩ Bằng cổ tay” thì mình quyết định lấy tên “Bác sĩ hoa súng 18cm” cho các em gái đỡ làm phiền. :pde16:

Đã nói ở topic trước rằng đây là dự án mình ấp ủ từ trước nhưng thời đó chưa có điều kiện để làm. Nay cảm thấy vốn liếng kinh nghiệm đã đủ và thời gian rảnh thì cũng có nên quyết định triển cmn khai dự án

Về mặt kinh nghiệm thì mọi lĩnh vực trong đời sống mình đều có thể tự tin y như cái biệt hiệu “Cổ tay” của mình vậy. Để mình điểm sơ sơ qua cho ae thấy an tâm trong việc xin tư vấn.

- Tình cảm: khỏi phải nói nhiều, chỉ câu đầu làm quen giới thiệu tên là các em gái đã tự đổ. Tuy nhiên không phải vì thế mà mình đạt tỉ lệ 100% trong việc tán tỉnh và yêu đương. Tính ra trong số 100 cô gái mà mình thương thì vẫn có 2 cô vượt qua những cám dỗ để nói với mình rằng “ Em nghĩ chúng ta chỉ nên làm bạn”. Lịt pẹ nếu em ấy bảo chỉ coi mình là a trai thì mình sẵn sàng hỏi quan điểm về loạn luân của ẻm. Nhưng mà cái câu này hơi khó để trả lời vì với 1 người lịch thiệp hào hoa như mình mà bảo “làm bạn chịch hả em” thì nó cứ gọi là mất hết cả hình tượng. Vậy nên mình chỉ “uhm” 1 cái lạnh lùng vì mình biết ngoài kia vẫn còn 98 em gái sẵn sàng sống chết với mình “ Có chết tôi cũng đéo yêu anh”; thề non hẹn biển kiếp trước kiếp sau với mình “ Cỡ anh thì mạt kiếp không tán đổ được tôi” hay chỉ biết lặng im nhìn theo những dòng chat tình cảm mũi mẫn của mình (gọi tắt là seen) :pde45:

- Xã hội: luôn có những người anh em quan tâm tới mình. Chỉ ví dụ như các ae CTV từng làm việc cùng mình đây. Xưa thì mấy thằng cấp trên luôn quan tâm tới những hành động nhỏ của mình để inb hỏi thăm “ Rp mày đâu, tuần sau miss lương đéo nói nhiều”. Sau này lên quản lý rồi thì các em ở dưới luôn ngóng trông từng câu chat trong team có liên quan tới mình như là “thằng Bằng không check mess, ae điểm danh chia lương”. Công việc ảo là vậy còn tình cảm ngoài đời cũng ngập tràn yêu thương khi có những người thậm chí còn quan tâm tới từng miếng ăn của mình “ mày đang ở đâu thế em, ra quán XYZ nhậu với rồi trả tiền với a” :pde53:

- Công việc: Éo phải nói nhiều, cơ bản xưa nay luôn là đề tài bàn tán của những người làm cùng. Có những người ngưỡng mộ mình kiểu “đm nó lại bật sếp, quả này đéo bị đuổi hơi phí” và tất nhiên cũng nhiều người ghen tị với khả năng làm việc của mình “thằng đó chả làm đéo gì mà lại đòi tăng lương nữa kìa” Tuy nhiên cái cần nhất vẫn là những lời khẳng định của cấp trên “Nếu giờ cậu viết đơn xin nghỉ việc thì tôi sẽ kí ngay” :pde54:

Đấy, đm các bạn thấy chưa, chỉ cần nói sơ sơ về 3 vấn đề quan trọng nhất trong cuộc sống hằng ngày đã quá đủ để nói lên khả năng cũng như kinh nghiệm trong cs của mình rồi. Nếu nói chi tiết ra thì mai lại lên mương 14 với dòng tít “Đây mới là hình mẫu cho 1 chàng trai Song Ngư mà các nàng cần tránh xa” :pde31: . Có 1 chân lý đó là lời nói của người thành công luôn luôn là kim chỉ nam cho người khác. Thí dụ 1 thằng vừa trúng lô bảo bạn đánh từ 00 đến 100 kiểu gì cũng trúng đề thì lịt pẹ bạn nào dám cãi. Còn 1 thằng trượt lô cả tuần nói con 53 nay chắc chắn về thì tầm này cho tiền bố cũng đéo theo. Vậy nên còn chờ gì nữa mà ko hỏi để được một người thành công như mình tư vấn cho mọi vấn đề trong cuộc sống. Đặc biệt hơn khi nó tuy là bổ ích mà lại còn hoàn toàn miễn phí vì nếu ai đó biết ơn mà đòi tặng thẻ đt thì khẳng cmn định luôn là mình éo bao giờ nói là đang xài mạng Vina cho mà mua thẻ đâu. Lêu lêu:pde36:

Một bầu trời tư cách kết hợp với 1 nhân cách hoàn mỹ của mình sẽ là những thứ bạn cần để xin lời khuyên cho mọi bế tắc của cuộc sống. Bật máy tính lên mà gõ phím đi thôi !
    P/s: topic này khá là dirty vì ngôn ngữ thoải mái nên các thanh niên nghiêm túc hay các em gái mới lớn nếu không thích thì đừng đọc rùi lại report các kiểu nạ :pde45:
    LeeNaNa, Zet and YumyKiddy like this.
  2. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

dcm, ế bỏ mọe mà chảnh chọe :pde37:
  3. Rias

Rias Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Ai ngại đọc dài bỏ qua dơ tay ::byebye::
    JanManHyo thích bài này.
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

5. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:pde53: thế mà mình vẫn đọc hết
    Kerropi thích bài này.
  7. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tóm tắt cái coi ::confuse::
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

và k bik topic này mục đích j :pde36:
  9. Kerropi

Huhu
    Đm các bé gà vl
    Các bé có thể hỏi anh mọi thứ rồi a sẽ trả lời 1 cách best vl cho
    Ví dụ bí quyết để có người yêu là gì
    1. Đẹp trai
    2. Khoai to
    3. Giàu có
    4. Đéo phải là Lee
    LeeNaNa thích bài này.
  10. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

@LeeNaNa
    :pde36::pde36::pde36:
    LeeNaNa thích bài này.
  11. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bữa nay ko thủ dâm nữa mà lên chọ xáo thế em ! :pde7:
  12. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Làm sao để tự tin nhập code khi không biết nó có bị lỗi mất vật phẩm hay không?
    Xin cảm ơn mod :D
  13. LeeBaNaNa

LeeBaNaNa Member Tích Cực

Xin trả lời dùm em:
    Em và anh ấy tình cờ gặp nhau trong một chiều mưa, tụi em nói chuyện rất nhiều và cảm thấy rất hợp nhau.Được một thời gian thì em và anh ấy yêu nhau say đắm, chúng em đã hứa dù thế nào cũng không bỏ nhau. Mặc dù anh ấy đã có vợ nhưng tụi em muốn bỏ tất cả để đến với nhau. Nhưng mọi chuyện đã vỡ lở, vợ anh ấy biết chuyện và vợ em cũng thế. Giờ em phải làm sao ?
  14. Void

thế mod trả lời bao h update hộ cái =))
  15. Kerropi

Có mấy dòng thơ mà bsi rất tâm đắc

Ở đâu cái giống đàn bà
    Sống trên trần thế thật là khổ đau
    Từ nay cho đến về sau
    Đàn ông hạnh phúc với nhau được rồi

Có thể thấy kiếp khổ đau đầy ải ở trần thế của e sắp hết rồi. Mạnh mẽ lên em. Em có tôi, có chồng em, có can dầu ở bên là đủ rồi. Ngoài ra vợ con, xã hội, những thứ khác nó ko quan trọng
  16. Kerropi

Đm Có ai đến phòng khám bảo nạp em tk game 50k ko. Đã éo đọc kĩ lại còn hỏi ngu nữa. Ấy là người khác sẽ nói thế chứ mình thì mình chỉ nói vs 2 bạn là mình đéo biết gì đâu. Hihi :)
  17. Void

Đấy là mod bảo hỏi về mọi thứ nhé,ko nói là có lq hay ko lq=))có điều cách trả lời best đấy :pde36:
  18. 00995566

00995566 Member Tích Cực

có tôi :)))
  19. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

ôi bài viết súc động quá , anh xủa thêm vài câu nữa đi anh :pde53:
  20. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152