VHT [20 CÀNH OFFLINE ] AI THIẾU BƠI VÀO LẸ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi J-Fla, 11 Tháng chín 2017.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Tình hình là bữa off thấy có mấy người báo chưa dc add vàng , người thì báo được add rồi . Giờ ai chưa dc add thì cmt vào topic này ID Game , Tên SV , Tên nhân vật , off HN hay TPHCM .:pde41: Hôm đó ngoài HN ghi chữ xấu vãi . Ai quen biết người mấy ng chưa đc add thì tag ng ta vào đây lun lẹ k mốt khóa topic này là không giải quyết nữa nhé :pde28:
  2. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

mình 1 vé nhé ::beauty::
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde72:
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ID: stevenbui91
    Ingame: Bánh Rán
    Server: S140 - Gin
    Off HN.
    J-Fla thích bài này.
  5. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

A đã đc add đâu :(
  6. J-Fla

e ăn 20k của a r nhé nên a k có đâu
  7. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

8. NamKuto

NamKuto Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Ahihi 1 Slot đc k?
  9. J-Fla

:pde72::pde73:
  10. NamKuto

NamKuto Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

::byebye:: Mạnh dạn giơ tay xin 20 cành :v
  11. J-Fla

:pde73: mạnh dạn chặt cái tay đó
  12. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Id: conga à mà thôi =))))
    Mình vào đây cho xôm thôi =)))
  13. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

cho a xin 20 cành e nhá :))
  14. QuangPeanut

QuangPeanut Thành Viên Mới

xin 1 vé được ko vậy >>
  15. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Xin 1 vé đi kkaka!
  16. NamKuto

Lại gặp bác đăng lên face cho code mà thấy có cho đâu.
  17. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Acc yuihatano s60, off ở đâu cũng đc, xog r nha, nhớ add 20 cành nha.
  18. oYoloooo

oYoloooo Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

ID: kidgang0510
    SV: S194 Peeply lulu
    Tên NV:๖ۣۜGeniuses
    Offline HN
    J-Fla thích bài này.
  19. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

AD check lại giùm nhé! mình hôm đó được nhé:
    ID: vuaanh
    Nhân vật: LụcNhĩ Hầu
    S56
    Vẫn còn clip của mình hôm đó nên bạn check lại: người nhất thi ăn kẹo với hát nhé ^^
    J-Fla thích bài này.
  20. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mình nè mod ơi :pde31: