[2016VHT VÀ TÔI ] MOD TROLL SẠCH SẼ KHỎE MẠNH NHẤT 4RUM

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi J-Fla, 18 Tháng một 2017.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Khích lệ ae tham gia event nên mình củng làm bài tự bạch nho nhỏ ::embarrassed:: văn dở nên xin miễn nhận xét về câu cú nhé ::byebye:: . Ae vào like up top cho mình , mình phát code cho ăn :pde31: . Ahihi giỡn thôi mình tham gia cho vui chứ k ks giải thưởng của ae . Nhưng vẫn mong đc ae hưởng ứng :pde30:. Ai nhiệt tình đợt xã event chiều tối nay có ưu đãi :pde13:
    --------#2016VHTVaToi--------
    Khơi đầu 2016, vừa ăn tết xong chưa kịp trở về trần gian là một sự kiện đau lòng chia tay bạn gái ngay ngày giỗ tổ hùng vương:pde7: . Không ngờ được 1 ngày lễ vui vẻ vậy trở thành bi kịch . Sau chia tay củng đau khổ suốt thời gian dài . Tới nỗi học xém rớt mấy môn , hên vớt vát đc rớt có 1 môn mấy môn kia vừa đủ ngưỡng nói chung là học kỳ đó bê bết. Trong cái rủi có cái xui à nhầm cái may , có con bạn cực thân hồi cấp 3 bên cạnh đi ăn đi chơi các kiểu củng vơi bớt phần nào ( ở đây là bạn thân nhé nên đừng thanh niên nào hỏi k chén con bạn thân:pde54: . Đừng ai kêu tình bạn khác giới k tồn tại nhé :pde43:). Nhưng nói : “ trời đóng cánh cửa này với bạn thì sẽ mở ra một cánh cửa khác quả không sai “ . Sau thi xong vào giai đoạn nghỉ hè , cảm thấy chán chường vậy thì phế quá và quyết định tìm cái gì đó tập trung công sức làm để bỏ qua hết các vấn đề khác.Khi đó mình hầu như là không có thói quen lượn trên 4rum nhìu , ma xui quỷ khiến sao lên đúng hôm topic tuyển , ban đầu nghĩ :”làm ctv chắc khó lắm , đòi hỏi trình độ IT chắc cao lắm làm k nổi “ , nhưng nghĩ nghĩ sao cứ đăng ký đại vào làm để tập trung tinh thần vào nó cho quên đi mọi thứ . Và đó là lúc mình được nhận vào team CTV . Và từ đó tạo động lực cho mình thay đổi khá nhìu : chơi thêm 1 môn thể thao , cải thiện việc học hơn nên kỳ vừa rồi k rớt môn nào và điểm củng khá good .:pde68:
    Vào team quen biết rất nhiều người mới , team khá lầy . Được vào team có lẽ là sự kiện vui nhất trong năm của mình . Một phần do lương , nhưng phần lớn do các buổi giao lưu với mọi người trong team cả trên mạng lẫn ngoài cuộc sống thật . Dạo gần đây mình mới nhận chức bên minigame của giải . Thật sự rất thích công việc này , đc giao phối ( giao lưu và phối hợp ) với nhìu mem làm động lực chơi VHT của mình càng lớn hơn . Nhân bài "văn tế" này củng xin gửi lời cảm ơn tới team CTV trong nữa năm qua làm việc thật sự rất vui và ý nghĩa , gửi lời cảm ơn tới các mem đã tham gia event do mình làm ( mặc dù event 2 mình mới làm đây fail vãi lúa =((( ) .
    Nói về công việc thì mình bh vẫn đang là sv năm 3 nên chưa có cv j chỉ có đi học xong về nhà onl skype , forum chém gió mn thôi , tối có kèo thì lại xách xe đi quẫy ~~~ . :cat37
    Còn về con game thì mình vẫn đang khá là tâm huyết , do ac mình còn cùi lắm trong sv còn ăn hành ngập mồm đừng nói bỏ ra liên sv . Vì thế động lực , mục tiêu mình đề ra cho con game này còn nhìu . Tuần vẫn đều đặn 50k vào ( tuần nào túng wa thì k nạp or vay tiền tuần sau trả ) . Vì thế nhất định sẽ theo con game này tới ngày cuối cùng , quyết định nó sẽ là con game cuối cùng của mình vì củng kỳ 2 năm 3 rồi ra trường chắc lo cày sml lấy gì mà chơi game nữa . Acc mình thì cùi lắm k có j để ngắm như a ker nên thôi khỏi up ảnh đi .:cat44
    Thôi văn chương dở hồi đi học thi toàn vừa đủ lên lớp 5-6 điểm nên viết nhiu đây thôi . Chiều 23/1 mình có buổi off nho nhỏ trong công hội của mình với nhau bên thủ đức khu quán ăn đối diện đh sư phạm kt . Ae nào gần đó hy vọng tới góp vui . :cat7
    Côn- gát : bonus thêm tấm ảnh con bạn thân , nó ct bạn trai r đang FA . Thanh niên soái ka nào cần info pm mình :cat10
    :cat25
  2. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: gửi ảnh của denny wa đây nhé số đo 3 vòng nhóm máu , đủ 2 thận k , cân nặng chiều cao , bn cm . Mà đọc chưa mà đòi info nhanh vậy cha
  4. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

5. J-Fla

::brick::
  6. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

mới đọc có 2 dòng cuối thôi, khúc trên ko quan tâm hihi
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

8. J-Fla

::angry::::angry:: giận::canny::::canny:: tâm thư bị chối bỏ ::brick::
  9. J-Fla

::boss::
  10. J-Fla

ae hãy up nhiệt tình cho mình ::band::
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

dài quá luwofi đọc thấy ảnh con bé xênh xênh cho info đi:pde30::pde30:
  12. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

13. J-Fla

Tính up ảnh cho đỡ trôi bài mà phản tác dụng . Toàn nhìn ảnh còn tâm thư mình bị ruồng bỏ :pde7:
  14. J-Fla

:pde45:
  15. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chết đi :pde45:
  16. J-Fla

::beat_shot:: tại sao phải chết khi đời đang đẹp và nhất là sắp tết ::look_down::
  17. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Đéo ai like ah. Inb a cái info rồi a bố thí cho 1 like :pde36:
  18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde53:Đã đọc hết và ko care ảnh cuối bài
  19. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ảnh cuối ko ấn tượng lắm =))
  20. Dennys268

viết chi cho dài dòng, ngắn gọn xúc tích đúng trọng tâm như mình like ầm ầm kìa hihi