VHT [BÁO LỖI] Không biết là lỗi hay không nhưng cứ báo cái đã

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Nguyễn Khắc Thịnh, 23 Tháng chín 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Lỗi lầm gì, up thiên phú PeronaS lên nhé bạn ! ::brick::
  2. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

thế là hôm trc lỗi à mod.vì hôm trc tp 4 nó giật 230k giờ tp 7 giật còn có 72k
  3. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Hình như lỗi thật a ơi per như này mà xoáy đc có mỗi 100k 1 phát ::burn_joss_stick::
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

em up Ảo mật nó lên 10 chưa , mới thấy khác biệt đc ! anh nói up thiên phú là cái talent của nó ý , nói ko rõ chắc ae hiểu nhầm @@
  5. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

ảo mật e thấy lv7 lên lv10 nó chỉ có mỗi giảm công đối phương mà chứ đâu nói gì tới tăng dmg đâu nhỉ ::sweat::::sweat::
  6. StrikeBack

em up lên đi rồi post dame xoáy lên đây giải đáp cho ae lun nhé !
  7. Rose

để e chờ có giảm giá bán ấn ký đã ::sweat::::sweat::
  8. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái hôm đầu cũng báo rồi mà ? KTV bảo không phải lỗi . còn hôm qua là khac mà ?
  9. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Nhớ mỗi hôm báo per dmg bé thì hsau fix luôn =))
  10. ShanksAkagami

không có fix gì đâu =)))
  11. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

ấn vào HD nó ko chịu vào mà cha con bảo ko phải lỗi :D
  12. ShanksAkagami

bạn kéo lên trên đọc lại 1 lượt giúp mình với nhé . hiểu rõ mình đang nói cái gì xong hay quote lại bài của mình và nói
  13. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

hihi. tính lụp chụp thế đấy . haha. khổ lắm cơ
  14. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Báo ké lỗi.
    PerS mà bị PerS dí thì bị giảm cả dmg xoáy, nhưng các con khác (JinS, Râu Trắng, Main TC) bị dí thì chỉ giảm dmg thường và dmg nộ, còn dmg xoáy giữ nguyên ko bị giảm.
Moderators: ShanksAkagami