VHT báo lỗi cần giải quyết nhanh

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi sanjichanden, 7 Tháng ba 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. sanjichanden

sanjichanden Member Tích Cực

mình đã báo lỗi khu vui chơi mất vàng ... nhưng nay đã 1 tháng nhưng vẫn chưa tâm hơi ... cách mấy ngày cứ lên hỏi mod ... nhưng mod nói là KTV đang kiểm tra ... lần nào củng v... game làm riếc r game thủ chán bỏ hết bh ... báo lỗi thì sữ lí chậm trể cả tháng trời chưa có lời giải thích ... bảo tri chuyển chổ thì cả tuần mà k lấy 1 quà đền bù ... mong mấy mod hay KTV giải quyết nhanh gọn các vấn đề của game thủ đi .. nếu k ngày này năm s chắc còn đc vài mạng chơi game.... thân!!!
  2. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

bình tĩnh đi bạn giờ chỉ còn có vài thằng chơi game thôi :)) ko cần tới năm sau đâu
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

hiện tại mới chuyển chỗ , xảy ra nhiều lỗi nên ưu tiên sửa lỗi trước , quà đền bù thì chắc chắn sẽ có nên bạn cứ yên tâm , lỗi vàng của bạn thì mình đã thông báo . mình cũng có hỏi KTV nhưng họ vẫn chưa check ra được , có Kết quả thì mình sẽ báo với bạn ngay
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

bỏ đi . game ko trụ nổi đến năm sau nữa đâu
  5. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Khi nào có kết quả sẽ phản hồi đến bạn
    Mong bạn vui lòng đợi kết quả
    Cám ơn bạn :)
  6. sanjichanden

có kết quả chưa thế ... làm gì thì nhưng củng gần 2 tháng r chưa xét duyệt thế... làm nản game thế ... nạp vào thì nhanh mà mất vàng của gamer thì gần 2 tháng chưa có 1 câu tl ... cứ bảo như thế thì ai mà chịu đc ... vàng thì k có even ra thì đầy ... game làm ăn riết r nẩn qá ...
  7. ShanksAkagami

bạn vui lòng đợi nhé . mình cũng đá báo rồi và cũng đá hỏi rồi nhưng vẫn chưa có kết quả
  8. sanjichanden

có chưa thế ... có cái kết qả báo lỗi mà củng đợi gần 3 tháng r ... nản lắm r đấy... làm gì mà mắc người chơi đợi chờ dài cả cổ thế... nạp tiền thì nhanh lắm .. giờ mất vàng nhờ kiểm trả thì 3 tháng chưa thấy tl đc câu nào cho vừa lòng người chơi thế... game làm ăn v thì còn ai mà chơi cho đc
  9. ShanksAkagami

để mình hỏi KTV nhé::sad::
  10. ShanksAkagami

đã check xong . bạn kiểm tra giúp mình nhé
  11. sanjichanden

da co tks add nhiet tinh
Moderators: ShanksAkagami