VHT [Báo Lỗi] Lỗi Công Hội Chiến LẦN THỨ 2

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Code362, 17 Tháng sáu 2018.

1. Code362

Code362 Member Tích Cực

Mình báo Lỗi CHC cụm 6. 2 mùa rồi đều bị lỗi ( lần trước và lần này ). quý zị có thể báo KTV này kia được không? chứ toàn lơ thế này thì làm ăn nàm thao đc? lần trước cũng báo rồi mà bị lơ, xin đền bù các kiểu thì im lặng k có câu trả lời. k biết lần này như nào.
    @ShanksAkagami @StrikeBack
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Sao thấy vẫn có đánh mà nhể, chiều qua trực tuyến trận mvp s374 với hội nào đấy
  3. Suzy

Suzy Member Tích Cực

Mùa trước thì lỗi thật bảo đền bù nhưng ko thấy đâu, mùa này vẫn chiến đc
    Code362 thích bài này.
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bạn chụp ảnh giúp mình CH của bạn đc ko ?
  5. Code362

Code362 Member Tích Cực

đánh thì những G nào có CHIẾN LỰC thì mới được đánh. chứ Chiến lực = 0 thì đánh làm sao? chắc quay random. K tin hỏi Vữa mùa trước CHC sao?

có ngay có ngay
    đấy, 1 số CHC lỗi 1 số không. mùa trước cả cụm bị lỗi mỗi 1 CH ko bị, nên CH đó vô địch luôn.
  6. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

7. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Hội mình ở cụm 3 hiện 0 cl xong vẫn đánh này, đến tối cl nó mới hiện::misdoubt::
    Đây ko có rảnh đi cmt xàm đâu
  8. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

CH của bạn có bn người và tên CH là gì thế để mình báo
  9. B-god fanboy

ko bồi thường cho cả cụm à?
  10. B-god fanboy

ngày trước lỗi cũng như thế này được đền bù all mà::angry::