VHT [báo lỗi]lỗi mất vàng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Wiz, 2 Tháng mười 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Wiz

Wiz Member Tích Cực

lúc khoảng 12h30 trưa.. mình phân tách món vũ khí để lấy kim cương CD nhưng mà lag không đổi được... thế là refresh trình duyệt thì vô lại thì cây vũ khí vẫn y nguyên nhưng lại mất 450 vàng... mod xem lại dùm mình với
    ID: nguyenthang7711
    SV: S174. Sweet pea
    lỗi: Mất vàng
  2. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok để mình báo
  4. ShanksAkagami

bạn tiêu 50 vàng ra khơi, 55 vàng nhiệm vụ hang ngày, 393 vàng nhận thưởng imperdown
  5. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

cái 393 vàng kia là đen rồi
  6. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Bữa cũng mất toi đâu hơn 200v mà thấy cũng chả to tát, nhác báo :)
  7. Wiz

Wiz Member Tích Cực

ơ... cái vàng impel down làm sao mà mất đc nhỉ...? mình đâu cài cái không thông báo khi xài vàng trong impel đâu... mà khi nhấn đếm rõ đúng 4 lần... dư gần 1tr đá năng lượng thì cần gì mấy cái đó nhỉ???
    và khi nói thế thì có khi lag nó mất do thằng đó.. vì trước khi mình vào địa ngục dung luyện thì nó vẫn hiện 830 vàng... cho đến khi f5 vào lại mới mất cơ mà...??? mod xem xử lý lấy lại vàng dùm mình được không???
  8. Wiz

Wiz Member Tích Cực

thằng chơi free kiếm 1 tuần mới đc 1 2k vàng thì bác xem mất hơn 400 vàng có tiếc không???
  9. Wiz

Wiz Member Tích Cực

mà thế quái nào trong TT cũng k có???
  10. ShanksAkagami

KTV check acc bạn như thế thì mình báo thế thôi . không lấy lại được nhé ! . check lịch sử tiêu vàng nó có thì làm sao có chuyện không tiêu được
  11. Wiz

Wiz Member Tích Cực

thế thì thôi vậy... chứ ngay cả cái báo đồng ý tiêu vàng hay không (trong impel) còn không hiện ra thì làm thế méo nào biết mất khi nào... quá ảo...!
  12. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mị cũng Free mà :(
Moderators: ShanksAkagami