NRT [ Báo lỗi ] lỗi nạp thẻ và những lỗi khác

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Mizuki Himeji, 17 Tháng hai 2016.

1. Koooooooooooooooooo

Koooooooooooooooooo Member Tích Cực

ID: khunggietkhi1
  2. Crack

Crack Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

ID: Gin6S
    Tên nhân vật: Crack
    Server: S141 Akatsuki1
  3. Crack

Crack Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Vẫn chưa thấy đền bù hoặc thông báo 1 mốc thời gian đền bù..?
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

để sáng mai mình hỏi nha
    Crack thích bài này.
  5. Crack

tks bạn đã nhiệt tình :((
  6. Koooooooooooooooooo

Koooooooooooooooooo Member Tích Cực

7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

trong hôm nay bên đối tác mới bồi thường nhé
  8. xemlaidumminhnhanvatbiloi

xemlaidumminhnhanvatbiloi Thành Viên Mới

Viết ghé với: game mấy hôm nay không chơi được là sao thế admin - cứ vào là bị đơ là sao thế. mình ở sever S125.Kaguya5
  9. CS08_568Play

CS08_568Play Cao Thủ Forum Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn, khi bạn gặp khó khăn kết nối với server , bạn vui lòng chọn lịch sử duyệt wed sau đó xóa toàn bộ lịch sử đã sử dụng, sau đó đăng nhập lại vào game nhé.
    có thể do đường truyện mạng nên khi bạn đăng nhập sẽ hơi chậm một xíu nhé bạn,

Thân!
  10. NatsuZZ

NatsuZZ Member Tích Cực

ID: thansung2016
    seri thẻ : 06195446235
    loại thẻ : viettel
    mệnh giá :50k

loi no bảo nạp sai
  11. Mizuki Himeji

12. o0Pine0o

o0Pine0o Member Chính Thức

ID: pasha94777gmailcom
    Tên nv: Xkill - S140
    Seri thẻ bị lỗi: https://gyazo.com/a0b60e485eca49feefbef89a0638c33e
    (1 trong 4 cái này, không nhớ là cái nào)
    Loại thẻ: Zingxu
    Mệnh giá: 500k

Mình xin tóm tắt 1 chút vì thực ra mình chỉ là người báo hộ, còn acc này là của 1 bạn người Nga, anh ý không biết báo lỗi lên 4rum nên nhớ mình viết hộ.
    Anh ý dùng trang seagm.com để mua 4 thẻ zing xu mệnh giá 500k (4 card như hình trên). Sau đó khi nạp vào game thì chỉ có 3 thẻ được, còn 1 thẻ báo lỗi, rất tiếc là không nhớ số seri nào bị lỗi.
    Đây là ảnh thông báo nạp thẻ thành công của hệ thống:
    https://gyazo.com/3bbf7b1cb3600a30934dac35362f0151
    Chỉ có 3 thẻ thành công ngày 06-08-2016
    Xin lỗi vì mình không biết up ảnh nên dùng tạm link này.
  13. Mizuki Himeji

đã đèn bù 5000 exu bạn báo lại người chơi đó giúp mình
  14. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

ID: zzkurousagizz
    Tên nhân vật: ~KuroUsagi~
    Sever: S92.Boruto3
    ngày 30/8 sau khi hệ thống nạp thẻ được bảo trì mình có nạp 20k vàng (2tr vnd) thì thư trả lễ chỉ có 6k vàng (30%) thiếu 6k vàng vì trả lễ theo event đúng ra phải là 12k vàng (60%)...
    Mizuki Himeji thích bài này.
  15. Mizuki Himeji

đã báo
  16. robj520

robj520 Member Tích Cực

id: robj520
    tên nv : Fast&Furious
    sever: s146.akatsuki6
    ngày 30.8 nạp 9k vàng ( bằng 900k vnđ ) nhưng chỉ được trả lễ 30%
  17. Mizuki Himeji

đã báo
  18. CS09_568Play

CS09_568Play Cao Thủ Forum Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn, bên mình đã tiến hành hỗ trợ đền bù thêm 2700 vàng vào tài khoản của bạn. Bạn vui lòng đăng nhập vào game và kiểm tra ở hộp thư giúp mình nha.
    Cám ơn bạn đã đợi kết quả phản hồi.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ
  19. CS09_568Play

CS09_568Play Cao Thủ Forum Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn, bên mình đã tiến hành hỗ trợ đền bù thêm 6000 vàng vào tài khoản của bạn. Bạn vui lòng đăng nhập vào game và kiểm tra ở hộp thư giúp mình nha.
    Cám ơn bạn đã đợi kết quả phản hồi.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ
  20. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

...hết dám nạp 2m ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::