VHT [Bộ tranh sức càn khôn]Nhận nhầm trang sức

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi GOD, 6 Tháng một 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thánh dâm bị ngáo đá à ?_? =))
  2. Shushi

Shushi Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Đã cất công liệt kê thì mình cũng ko phụ lòng trả lễ
    1- Có là mốc 10m cũng chả liên quan
    2- Tên na ná nhau chứ chả phải tên trùng nhau
    3- "Ko ảnh hưởng tới người chơi" ???? NPH đã tinh ý là cho bạn chọn, cho TỰ CHỌN đấy là TỰ CHỌN. Bạn chọn sai thì lỗi do ai ? Do bạn hay do NPH đặt tên na ná nhau ? Đấy ko phải là lý do để lôi ra phản biện.
    4- Bạn chơi lâu năm tâm huyết, top cao ? Thì bạn có quyền sai rồi nhờ NPH nó sửa lại cho à ? Nếu họ ko giúp bạn thì sao? Bạn bỏ game?
    5- Dòng này max ngụy biện. Bạn phải hiểu là đây là topic được public lên cho mọi người cùng thấy. Đã là "public" thì ai cũng có quyền nói quyền can thiệp vào. Nếu bạn thích private sao ko gữi thư hay gọi điện riêng ? Đã public thì phải chấp nhận có người vào nói.
    6- Bạn nghĩ có mỗi bạn có tiền nạp đc mốc 2m à ? Cái ở đây mình nói là SỰ CÔNG BẰNG. OK. Giả sử cũng có người nạp 2m rồi chọn nhầm sau đó họ khiếu nạp lên NPH mà NPH ko chịu fix trong khi trường hợp của bạn thì đc fix. Vậy bạn thấy công bằng chứ ?
    Lấy 1 ví dụ trong đời sống cho bạn dễ hình dung là : Bạn đang suy nghĩ về 1 vấn đề nào đó mà vô tình vượt đèn đỏ rồi bị công an bắt phạt. Vậy bạn vượt đèn đỏ là sai hay là do công an bắt sai ? Bạn chọn nhầm TS thì bạn sai hay do NPH sai ?
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đây là vấn đề cá nhân mình đề nghị với NPH, chả liên quan j đề đến bạn, tranh luận cũng chả tới đâu, mất thời gian, miễn ý kiến::embarrassed::
    Shushi thích bài này.
  4. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

cô về team chị, lâu lắm mới thấy có người phản biện rất tốt, có logic, không cảm tính.
    Shushi thích bài này.
  5. G0Ds49

G0Ds49 Member Chính Thức

Công an auto sai nhé, anh là cháu chú NHANH ::sure::
Moderators: ShanksAkagami