[Big Update Tháng 3] Bộ Báu Vật Vực Sâu 150 - 155

Thảo luận trong 'BIG UPDATE' bắt đầu bởi Joker, 14 Tháng ba 2015.

1. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

2. DatTenCungKho

DatTenCungKho Member Tích Cực

giờ mà bv k có combo đi kèm thì tù chày rồi. thôi ad giới thiệu bộ bv của fisher tiger, shirahoshi và jimbei đi :pde19::pde19::pde19: update càng sớm thì càng tốt. mấy bộ vs giờ ít người dùng vì kiếm cũng k dễ và cùi :cuoi::cuoi:
  3. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

3 bộ kia ai cũng biết rồi, nói làm gì nữa, cái này trong vực sâu có nhiều bạn thắc mắc...
    DatTenCungKho thích bài này.
  4. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

Liệu 160 165 có bản vẽ ko nhỉ :^^:
  5. DatTenCungKho

liệu bản update lần này có bộ bv ấy chưa mod. hay phải chờ bản sau. :pde54:
  6. vTDiamondS28zing

vTDiamondS28zing Thành Viên Mới

cũng đc n ko ra gì
  7. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Bộ nào ?
  8. DatTenCungKho

3 bộ bv 150 người cá ấy :cuoi2:
  9. mailam

mailam Member Chính Thức

game giờ nản nhỉ
  10. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

vực sâu kiếm vừa khó vừa k có dòng theo set! đại gia chắc đi vực sâu để chơi bời tý thôi! :haha:

P/S: mình nghèo nên nhìn mấy Báu vật ấy ngọt nước phết! :pde34:
  11. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Topic này lâu rồi còn vào spam, mod phát hiện thì BQTC.
  12. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

cũ người mới ta bạn ơi! bạn đọc rồi k có nghĩa là mình đã đọc! có những người cũng chưa đọc nữa thì sao! mới tham gia 4rum có nghĩa là k đc cmt à! :|
  13. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Cái lí do vô dụng.
    @optimus @Kerropi
  14. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

ừa! đã k chào đón người mới thì thôi! ta cũng chả lên 4rum làm gì! người ta lv thấp giờ mới lên đc lv cao cao chút mới biết VS 150 nó là cái ji! ý bạn là phải lv như bạn phải biết hết đi cùng thời đại mới đc coment trên 4rum! nếu ý bạn là vậy thì mình xin rút! :pde67: muốn ban cứ ban!
  15. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

Điều 7: Định nghĩa về spam: Những bài viết có tính chất sau sẽ được hiểu là bài spam:
    1. Bài chỉ có mấy từ cụt lủn mang tính chất cảm thán: khùng, điên, chán, ừ, đồng ý ... hoặc bài ngắn không có giá trị về mặt thông tin (lượng thông tin truyền tải trong bài viết hầu như không có) mà chỉ có tính chất làm loãng chủ đề.
    2. Bài chỉ có biểu tượng biểu hiện cảm xúc (emotion icon)
    3. Nhiều chủ đề có cùng nội dung được gửi lên cách nhau không bao lâu (kể cả trong trường hợp dùng nhiều nick để gửi và hình thức có thể thay đổi một chút cho khác, nhưng vẫn mang cùng một nội dung).
    4. Bài trả lời lạc chủ đề, chen ngang vào cuộc thảo luận (ví dụ đang nói đến bóng đá tự nhiên có người vào nói lạc sang hẳn chuyện tình yêu).
    5. Bài mang tính chất chat, trao đổi cá nhân, buôn chuyện không thảo luận về chủ đề chung.
    6. Những bài viết được gửi liên tiếp nhau của cùng một thành viên gửi trong 1 chủ đề trong một khoảng thời gian rất ngắn (trừ những bài mang tính chất riêng biệt cần thiết phải gửi riêng từng bài hoặc một bài dài phải cắt ra làm nhiều bài ngắn).
    Ngoài ra, bài spam còn có những biến thể khác như trích dẫn lại bài của người khác và chỉ viết thêm vào một vài từ, viết xuống dòng liên tục những câu ngắn…v.v…

P/S: trích dẫn nội quy diễn đàn điều 7.
  16. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

mình đang spam đây! mình muốn bạn nói cho mình biết mình đã làm ji sai trước khi spam 3 bài liền nhau như thế này! trước khi mình bị ban nick mình cần biết lý do!
  17. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

rõ mặt cmt linh tinh vớ vẩn , đào mộ topic mà chày cối cãi cùn
  18. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

thấy bài viết giới thiệu mới cho mình k đc phép coment và like! ý bạn là vậy! bạn nghĩ tất cả 4rum toàn người lv.150 155 chắc!
  19. Luv13

Luv13 Member Chính Thức

sau cái topic này mình chấp nhận bị ban nhưng k thể nhận 1 cái lý do vớ vẩn như thế đc! :pde72:
  20. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

chỉ thấy kiểu cmt xàm xàm ngứa mắt thôi, nói vớ vẩn quen mồm