[BIG UPDATE] Thảo Luận Tất Cả Vấn Đề Về Bản Cập Nhật Tháng 1

Thảo luận trong 'BIG UPDATE' bắt đầu bởi Baymax, 22 Tháng mười hai 2014.

1. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

theo mình dời ts báo hiệu 1 điềm gở,chẳng hạn như........................................dời lịch update :v:@@::q:w:o2
  2. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

năm mới mà ăn mắm sớm thế x-(
  3. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

cứ bĩnh tĩnh,năm mới nóng giận xui cả năm đó :y:pde38:
  4. minhminhvn2

minhminhvn2 Member Tích Cực

ae cho hỏi cái là sanji ver bao nhiêu thì sau update đá nộ hàng dọc nhỉ?
  5. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ver haki
  6. asdafw

asdafw Member Tích Cực

Cho hỏi BoaH thiên phú bao nhiêu thế :b
  7. minhminhvn2

minhminhvn2 Member Tích Cực

ngoài tẩy dòng chặn đòn thì còn cách nào tăng chặn đòn của 1 tướng không nhỉ ?
  8. JavMon

JavMon Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

bạn có thể dùng trái này:pde40: ádđ.jpg
  9. 17Centimet

17Centimet Member Tích Cực

đệch , chặn đòn cao vậy :q
  10. NguyễnMai

NguyễnMai Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Vạn Nhân Mê Wanted 16.000.000 Beri

Cho mình hỏi Nhà máy smile với pb vs 140 cần qua map nào? Có cần bắt buộc phải lên Mobydick không vì giờ Mobydick quá chật chội, mà top chưa lên dc cảng trên. Nếu dân ở Kuja mà lên nữa thì đói mỏ mất
  11. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

cây vũ khí xịn nhất nên để boa hay main VC cầm nhỉ
  12. DragonBBBBB

DragonBBBBB Member Tích Cực

13. JackyHero

Main là chắc rồi ... Boa nộ hơi bị thường suyên + dam thường liên quan tới MC ... cơ bản là ko cần VC

**mấy bác đại gia max tùm lum tùm la ko tính trong trường hợp này**
  14. GreatMan

GreatMan Thành Viên Mới

Ko cần đâu bạn mình ở dưới kuja vẫn Lễ phẩm, trái nhận tinh hoa với gen ầm ầm này.
  15. vuidesong

vuidesong Member Tích Cực

Mình xin có cái ý kiến là sao BOA tỉ lệ hoá đá thấy có cao lắm đâu mà vào thực chiến cao thế làm cho MH cảm giác giờ coi như phế cmn vật rồi... Mình đánh nhau thử 15-16 phát với các bạn có BOA thì 13-14 turn hoá đá đứng hình luôn từ turn 1. Rất nhiều bạn kém hẳn mình đến 200-300k LC trước giờ cứ gọi là giết đc 1/3 máu team mình đã là cười toe toét rồi giờ thì ăn mình như ăn gỏi:pde58:. Chả lẽ cũng cứ cmn BOA giống nhau luôn rồi xem thằng nào hên hơn thì chén :D. Đề cmn nghị là tỉ lệ hoá đá giảm bớt bớt 1 tí không thì cho cmn cái trái chống hoá đá vào tuần sau đi còn có dịp nhìn tướng khác khi nó nộ :pde29:.
  16. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Hơi tiếc vụ BoaH vì ko để dành Haki để nâng em nó . Hậu quả giờ kém 200k LC vẫn bị đút hành :pde94: . nhưng mà vẫn thích VẬT CÔNG cơ VẬT CÔNG bá đạo lắm bla bla:pde34:
  17. Mcuteo

Mcuteo Member Tích Cực

ly do.png
    ae cho hỏi VC TP của BoaH sao nó lại có cái ấy ấy:pde19::pde19:
  18. JackyHero

:pde49:
    Mcuteo thích bài này.
  19. Mcuteo

Mcuteo Member Tích Cực

ý chú sao:pde16:
  20. onass

onass Thành Viên Mới

Ae cho mình hỏi cách tính điểm nhanh nhẹn , trí , sinh mệnh ra các điểm khác ntn