VHT [Có ai bị lỗi như mình không?]

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Dua_hau, 19 Tháng tám 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Hôm qua mình làm nvhn ko để ý lắm nên có thể bỏ qua. Nhưng hnay làm nv mặc dù đã để ý, ko hề có sai sót nhưng kết quả vẫn như hqua. Mong Mod check lại giúp!
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

cái này chắc ko ai lỗi vậy đâu,chỉ là do bạn ko cẩn thận thôi =)) hoặc bạn nhìn nhầm mặc dù rất cẩn thận =))
  4. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Max là 130: 90 điểm có sẵn, 40 điểm tương ứng tối đa ( 4 điểm/ 1 nhiệm vụ)
    Còn như hình trên thì 97 + 30 = 127 và nếu thiếu 1 nhiệm vụ thì max lên tới 131 ::fix::
  5. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

hoa mắt rồi, mình chưa bị lỗi này baoh, sáng dậy đánh răng rửa mặt cho tỉnh táo r hãng chơi, đỡ nhầm :))
  6. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

có nhé. Mình bị lỗi này mấy lần rồi nhưng rút kinh nghiệm là để 1 cái nv dư cuối cùng mới làm thì ko bị ::beauty::
  7. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ý bạn là bạn chỉ có 9 nhiệm vụ hay 8 đúng không ? mình vẫn có 10 nv như bình thường mà
  8. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

nv cuối bị nảy đấy mod. Ấn hoàn thành xong nó nẩy ra cái nv khác và thế là cái nv khung 30 điểm bị hỏng. :pde52:
  9. ShanksAkagami

là sao vẫn chưa hiểu ? mình vừa làm thử thì vẫn bình thường
  10. ShanksAkagami

11. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

ý là làm 7 nhiệm vụ trước rồi. Xong ok. Đến 3 nv cuối để hoàn thành khung điểm 30 cuối cùng. làm xong 2 cái, đến cái cuối cùng làm rồi ấn hoàn thành thì cái nhiệm vụ nó bị đẩy qua nv khác. Chỗ icon nhiệm vụ đấy. cái cuối cùng auto biến hình thành cái nv khác và bạn bị hỏng luôn =))
  12. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Hoàn thành cái cuối vừa ấn xong thì nó hiện thành cái nv khác. Lỗi này thường ít người để ý. mình cứ chắc cú làm 9 cái ngon rồi. Cái cuối cùng thoải mái làm chả ảnh hưởng gì mà ko sợ bị nhảy nhọt biến hình
  13. ShanksAkagami

giờ mình mới biết có cái bug đó luôn. trước giờ mình chưa bị thế bao giờ
  14. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

ngày thứ nhất thì ko nói chứ ngày thứ 2 làm sao mà sai đc cơ chớ
Moderators: ShanksAkagami