Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. king0fking

king0fking Member Tích Cực

@nuns2koi cho mình hỏi, mình đang đặt giải nhất trở úy cho đến bây giờ mai không đi off được có đc nhận code không?
  2. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

mình ko có email mà cũng ko đi được thế có dc nhận code ko
  3. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

những người đi thì được phát code trực tiếp phải không mod
  4. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

cuối cùng thì bạn ý vẫn đc giải à, có chút gato nhưng mà thôi kệ vậy :)) hy vọng những giải sau các mod làm công = hơn
    P/s: mai chắc phải chuẩn bị ít cà chua với trứng đợi bạn ý lên nhận giải thôi :rolleyes:
  5. hellduc

hellduc Thành Viên Mới

Vẫn chai mặt nhận giải, dự đoán là có thể hôm nhận giải thì mọi người biết được mặt mũi chủ acc sapphire là ai. Rồi thì sau đó chắc có tương ớt. :D
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đúng câu của hoàng đế bóng đá franz beckenbauer nói nhĩ "Kẻ mạnh chưa chắc đã là kẻ chiến thắng, mà kẻ chiến thắng mới chính là kẻ mạnh." Cuối cùng thì SONYERIN đã giành chiến thắng măc dù cách thức của nó "không được đẹp" cho lắm.( xin lỗi bạn SONYERIN vì đây là topic chung nên mình không muốn dùng từ ngữ khó nghe đẻ chửi bạn).
    P/s: hóng bạn SONYERIN ngẩng cao đầu lên nhận giải và chỉ ae cách trợ uy!!! và nếu đươc thì bạn nên xin các MOD cho chuyển sever đi.. chứ mình cũng ráng đơi để xem với 10k vàng trong 1 tháng mà bạn bỏ hết cả danh dự kia ra thì có mạnh lên được không???? Mình chung sever với bạn đấy !!!!!Thân
  7. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

người ta mất công làm thì để ng ta nhận? chứ sao làm ng ta mất công mà k đc gì :p
  8. king0fking

king0fking Member Tích Cực