NRT Cần góp ý gấp ahuhu

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nhoxkhox2003, 11 Tháng mười hai 2018.

1. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Trả lễ Quỹ T.Thành xong mình sẻ có dư 68k vàng :pde8:. Nhưng mà mình ko biết
    nên lấy vàng đi mua 1 SET trang bị VOng Cốt trong kho báu
    hay
    nên chờ tháng sau mua Kinshiki Otsutsuki thay cho con Sakura + 2 trang sức vong cốt trong chợ đen
    :pde8::pde8::pde8:Mong m.n góp ý gấp tại hiện h trong chợ của mình đang có trang sức vong cốt :pde9::pde9::pde9:
  2. pphatt

pphatt Member Chính Thức

Mua 68k tiền ngọc :))
  3. davisden

davisden Member Tích Cực

Thay sakura thôi. 1 tuổi rồi thì phải.
    nhoxkhox2003 thích bài này.
  4. nhoxkhox2003

Nếu NPH cho ra lại viên ngọc Sao 5k/viên là mình cũng mua bạn à
  5. nhoxkhox2003

cảm ơn nhưng mình có hướng đi khác r bạn :V
  6. Shock

Shock Member Tích Cực

Cảnh giới của cao thủ là món nào cũng thấy cần, tướng nào cũng muốn có.
    Có những món sẽ cần vào lúc này, cho con tướng này, phối hợp với món này, đội hình này, đánh đối thủ này, đánh ải này là ok nhất.
    Có những con tướng 2 năm rồi nhưng vẫn cần vì khi nó lên trận phối hợp với những con này sẽ dễ dàng qua ải này hoặc trị được thằng ôn này...
    Không phải tự dưng mà các cao thủ toàn trên 25 tướng đi theo, đó là chưa kể trong quán trọ bao nhiêu nữa.
    Nhưng ko phải ai cũng chơi đc theo kiểu ấy. Vậy nên khi muốn lấy 1 con tướng mới cần cân nhắc lấy lúc nào cho rẻ, lấy con đó có trị được những đối thủ mình hay gặp ko, có giúp qua ải mình đang kẹt ko... Vậy nên thường chỉ có chủ acc chơi thường xuyên mới là người biết mình đang cần con tướng hay bộ đồ nào nhất.
    nhoxkhox2003 thích bài này.
  7. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

thay tướng đi bạn à