TTPB Cần Lắm 1 điểm tựa !(lỗi game nặng)

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi LamCR, 4 Tháng mười hai 2016.

1. LamCR

LamCR Thành Viên Mới

Chào AD + mọi người
    mình xin phép đi thẳng vấn đề
    Phong bạo 5 : thì time chúc phúc thú cưới 4 len 5 hay 5 lên 6 gi đó , con 10-15' mới hét time vì mình úp cùng lúc pet hay thần khí gì đó , vội cào card de up lên vào nha lấy card ( mình là chủ tiệm nét) vừa cào xong thì thì mình f5 lại vì thấy kc về hơi lâu , f5 lại thi có kc mà time cp thú cưỡi đã mất( Time pét vẫn con 9') , đắng lòng bỏ nghĩ
    Phong bạo 7 ( ID : ck0tkh0c09 , NV : Cuồng Phong ) khoảng 3 hôm về trước thì khi đang Guil chiến ( Thống Lĩnh) thì nhân vật mình cứ chạy vào 2 trụ chính G họ mà bắn clik chạy ra chổ khác thì k đc cứ đè cái trụ mà dame . haiz.. nó ko bị liên tục mà nó bị ngắt quảng kiểu như auto trian ấy , tự bắn trụ tự skill lun, nãn quá mình ôm thành đợi nhận quà
    xong guil chiến tới chiến trường , ko bấm thì thôi hãy bấm vào 2 skill ( triệu hồi + Xung kich tiễn) là nó tự sp[am lun , ko chủ động đc , nãn quá ( 15 trận toan thua ) mình ôm thành đứng hỏi ae đứng trog thanh nó cũng tự dùng 2 skill đó lun , mà bàn phím mình dùng là phím cơ nên đame bảo ko có chuyện dín nút hay này kia
    đến hôm t4 t5 gì đó thì mình cưới tiệc 1k888 vs acc Thống Sơn( có cái nhẫn đc 3k9 lc r + túi quà trai tim linh tinh , vì lúc đó cũng vội nhà có việc nên k để ý nên treo máy , xog viec về nhìn lại k có tui qua cưới (giường trẽ)
    thằng bạn mấy hôm nay cay cú ko chơi lun ,
    mong ad + NPH xem sét và hướng giải quyets như nào ( mấy hôm nay goi điện r lien lac ho tro fanface các kiểu mà k ai rep ,
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Trường hợp này bạn cũng đã inbox và mình có rep bạn trong inbox, bạn vui lòng gửi thông tin chi tiết đến trang hỗ trợ: 568play.vn/ho-tro . Rất tiếc vì những sự cố bạn đã gặp phải.
  3. LamCR

LamCR Thành Viên Mới

minh co gui roi , ma chua rep lan nay gui nua so ben do bao spam
  4. TieuNai

TieuNai Thành Viên Mới