NRT [ Cần xin tư vấn]

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi The Unforgiven, 12 Tháng sáu 2017.

1. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Vấn đề thứ nhất: Có nên mang ngọc sức mạnh cho Indra Sasuke không vậy các bạn.
    Vấn đề thứ hai: Các bác cho em hỏi từ 72 lên được 90 các bác cần nhiu ngày đi full hoạt động mà không mua lực??
    Vấn đề thứ 3: Nên up vỉ thú hay là làm mấy cái khác trước vỉ thú sau
    Tks các bác ạ
  2. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

1: indra hàng sau nên k cần up ngọc sức mạnh, ngọc trí lực nha bạn
    2: cái này k chắc :v
    3: up vĩ
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

1, khi bạn ful toàn bộ ngọc cho các tướng rồi, mới nghĩ đến xài ngọc sức mạnh cho hàng sau để lấy vật phòng :)), còn k thì hàng sau xài ngọc trí lực, hàng đầu và giữa mới xài ngọc sức mạnh, trừ main hàng giữa huyễn thì xài trí lực.
    2, người cày top thì họ kiếm code, nuốt exp để lên nhanh nhất có thể + mua hoạt lực + ăn 3 bos 1h mỗi ngày nên lên nhanh nên họ k bày được, còn nếu bình dân thì cứ từ từ mà lên, cố gắng mua hoạt lực 20,40 vàng để up lev cho nhanh, kiếm code exp bằng mọi cách :)), khỏi phải hỏi ngày làm gì :))
    3, up vĩ, up vĩ và up vĩ, dồn hết vào nó, tốn kém cũng dồn, đến khi nó chuyển sinh lên ma vĩ được mới ngon :D
  4. The Unforgiven

:D ok tks bạn, tại mình có hidan&kkz nên tính ráng cày lên 9x mới sài đc, còn vỉ thú mình tính kiếm tuwowgns kích link
  5. VVVVV

VVVVV Member Chính Thức

ủa cấp 30 xài được rồi mà
  6. The Unforgiven

:((( con này cần cấp 90 lận bạn ơi
  7. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

dành tiên mua tướng đôi cho chất 's's's bạn eiiii :)))))