VHT (CAM)lần này đéo chửi đéo chịu được

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi ThanhHuy, 17 Tháng mười một 2017.

1. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

:pde36: suy nghĩ khác nhau thế thôi :pde31:
  2. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

hehe e vừa đc ôn dịch. túi cam ra thiên mã túi nạp thẻ tuần trước 150k ra od::big_smile::
  3. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hên vcl ::what::
  4. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

qua ông zeus dụ e mở mà e đâu mở. đợi hôm nay tới giờ đẹp e mới khui mà
  5. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mở phải như vậy mới có hứng nạp nhỉ =)) khá lắm
  6. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Chửi mạnh mẽ vào thớt ơi
    Đừng nhân nhượng hay xuống nước
    Bọn nó lại coi thường
    javan4 and StreetStyle like this.
  7. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình chửi không ai nghe, họ chửi cả 4rum phải nghe, thông lệ 5 năm qua rồi, nếu bạn không thích bạn có thể bỏ.

"NẾU KHÔNG PHẢI FAN ONEPIECE CÓ LẼ BỎ GAME LÂU RỒI"
  8. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Lee kích đểu kìa , đểu thật !
    LeeNaNa thích bài này.
  9. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

đa số mọi người chơi game này đều yêu mến OP mà đến với game. chứ cái game làm ăn vs chất lượng như này thì chả biết tồn tại đc bao lâu. nhờ vào sự đam mê OP mà đến với con game. quyền lợi mọi người như nhau. Cơ mà nhiều người cứ nghĩ ngoài TOP 50 ra thì k quan trọng :))) nếu k có dân gà, mới tập chơi thì làm sao có pro-chơi lâu năm? mấy bác chơi lâu năm lại suy nghĩ khù khờ về những người chơi ít nạp mới tập chơi và có vẻ như xem thường họ :))) hay đầu óc lại suy nghĩ k giống người?
    #mrken
  10. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

@mrken
    StreetStyle thích bài này.
  11. mrken

Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  12. mrken

đúng rồi. :pde45: ko có kinh nghiệm thì lên 4r hỏi :pde31: cái mồm sinh ra để nói chuyện chứ chửi ko ai thích rồi
    Hãy là 1 người có văn hóa
  13. StreetStyle

cái này mình ko chửi đâu bạn. cái này là mình đang thảo luận. thế bác nói đc câu trên sao mấy cmt trên ko nói đc vậy? mà cmt kiểu thế :))) hãy là 1 người biết suy nghĩ.
  14. mrken

thì mình đang nói mấy hôm trong topic thôi. họ chửi mình ngu mình coi thường họ có gì là sai :pde45:
  15. StreetStyle

thế cho mình xin lỗi. vì mình k biết chuyện này. chuyện của bác vs ai đó thì mình k biết. nhưng thấy ông chủ topic còn kém mà bác cmt vs chủ thớt vậy tôi đọc thấy khó chịu :)))
  16. mrken

thế bạn đọc hết cmt của 5 trang chưa :pde31:
  17. StreetStyle

lần này lần thứ 3. mà đọc lại thì thấy bác Culac nói đúng thật. sv tôi có ông V6 vẫn canh TOP 300 kìa :))) huống gì TOP 100. mục tiêu mỗi người khác nhau :))) bác nói như thể bác là TOP 1-3 ấy. bác chắc cũng lượn 4r nhiều nên chắc bác biết TOP 1-3 ko ai kiện đâu kể tên nghe chơi?
  18. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Đợt lag này là sự cố đường truyền về nhà mạng, gây nên sự ức chế ko nhỏ cho gamer, mình hiểu điều đó vì chính bản thân mình cũng trong tình trạng như vậy, tuy nhiên đội KTV system vừa rồi cũng kiên trì ngồi tới 4h sáng để fix sự cố này nên mong mọi người thông cảm, trong lúc tình hình căng thẳng như vậy mình chỉ có cách im lặng ,ngồi check các topic chửi bới,và liên tục báo tới NPH. Mình xin thay mặt NPH cáo lỗi tới toàn thể gamer đã bị ảnh hưởng bởi sự cố vừa qua!
    P/s 9 người 10 ý, mọi người nên tôn trọng quan điểm, cách nghĩ của nhau ,ko thể áp đặt được!
    Have fun ! Chúc mn cuối tuần vui vẻ !
  19. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Có quà ko mod.bồi thường 50 lực cũng đc
  20. mrken

dòng nào mình bảo top ko kêu trích lại phát :pde30: