Chính thức thông báo về vấn đề trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 22 Tháng tám 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các bạn!

Mọi việc liên quan đến trợ uy Vương Giả Chiến sẽ kết thúc tại đây. Mình xin thông báo bảng xếp hạng hiện tại sẽ là bản xếp hạng cuối cùng để trao giải. Tất cả giải thưởng sẽ phát online qua duy nhất email vào ngày thứ 2. Riêng giải nhất sẽ được trao tại offline. Tất cả vấn đe liên quan mong các bạn gửi inbox cho mod nun hoặc trực tiếp mình.

Rất mong các bạn ủng hộ đe cộng đong người chơi và nph ngày càng thân thiết hơn. Ngay bây giờ hãy dẹp tất cả lại và hướng tới sinh nhật một cách vui vẻ và ý nghĩa nhất. Hẹn gặp lại các bạn tại buổi offline sinh nhật 2 tuổi Vua Hải Tặc cùng cầu truyền hình trực tuyến 2 miền với hàng trăm phần thưởng hấp dẫn đến tận phút chót. Đặc biệt càng về cuối phần thưởng càng to.

Chúc các bạn một ngày thứ 7 vui vẻ và đay vật phẩm mang về!
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ơ mod,h chả có ai on,mod cho mình biết h mình tăng tình cảm có nhận đc mảnh xe franky k.....và bn mảnh thỳ có xe đó thế mod
  3. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

có bạn, 50 mảnh thì ghép được chiếc xe
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cám ơn ng ae
  5. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

code phát online như nào thế AD, gửi code vào mail ak, hay như nào
  6. Lucy

Lucy Thành Viên Mới

thứ 2 mà chính sác là khi nào thế để mem chờ mõi cổ
  7. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Đã gửi code nhé bạn!
  8. king0fking

king0fking Member Tích Cực

9. king0fking

king0fking Member Tích Cực

10. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Sorry mình thiếu chút, các bạn sẽ nhận được vàng vào trong tuần nay hoặc muôn nhất vào thứ 3 tuần sau nhé
  11. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

Mod. cho mình hỏi...
    mình đăng ký mail mà quên ghi @gmail.com ( đợi hòai k thấy mail ms check xem mình đăng ký mail nào, ai ngờ.....) làm giờ k nhân đc code, mod có thể gửi lại giúp mình được không, mình hạng 73, rất mong là mod có thể giúp. :)
    gmail: longltps01468@gmail.com
  12. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

mình có thể vào được yh nhưng log vào mail nó bắt check câu hỏi bí mật mà mình không nhớ câu hỏi nên không vào được mail, liệu mod có thể chuyển phần thưởng qua email khác cho mình được không :D

ps: nếu cần mình có thể send id và pass của yh cho mod check
  13. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn còn không vào được mà bảo mình check thì sao mình check được. Mình đã nói quy đinh rõ ràng. Nếu không làm chặt lần này thì sẽ có lần sau và lần sau nữa. Vì vậy mình sẽ không giải quyết bất cứ vấn đeef gì liên quan đến quên email hoặc thiếu email
  14. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

top 100 mới đc code ak mod. :p
  15. WhoAmI

WhoAmI Member Tích Cực

mod cho hoi phát hết top 100 chua v ? sao mình co 1 acc chua co ?
  16. BopStyleBeoStyle

BopStyleBeoStyle Thành Viên Mới

lắm acc thế. cho mình xin 1 code đi =)))