VHT [Chiến tích] Tầm này còn thiếu chiến tích trầm trọng.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Code362, 30 Tháng mười 2018.

1. Code362

Code362 Member Tích Cực

Do e hay nghịch nên ảnh hồn + Chiến tích các kiểu thiếu đủ thứ. giờ kiếm đâu ra nhỉ?
    Tiện thể cho e hỏi luôn là giờ e có VK 140. muốn up lên 150 cần thời gian bao lâu với lực HĐ free hằng ngày? hiện tại e có khoảng 700 quặng sắt, 150 mã não. thiếu 2 thứ đó trầm trọng. trong bao lâu ngày free thì up lên đc VK 150 vậy? có cao nhân nào tính giúp e với?
  2. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

chiến tích nhiều quá đâm ra giờ chả nhớ chiến tích để làm gì
  3. warking

warking Cao Thủ Forum

Khi t
    Sau bạn sẽ thấy thứ thiếu ko phải là nglieu cam hay khoáng sản mà là ám kim đó bạn
    Code362 thích bài này.
  4. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Đánh 10 lượt tổ đội 1 ngày cũng được kha khá chiến tích đó bạn
    Code362 thích bài này.
  5. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Quặng sắt thì tổng từ 140 lên 150 là 2787 - 700 còn 2087 cái trung bình 3.5 lực 1 quặng sắt . 1 ngày đc 48 lực free + yến tiệc + event linh tinh ra bánh cho là 55 lực free 1 ngày đi thì mất khoảng 132 ngày không tính mấy cái linh tinh. mã não chắc chắn sẽ tích nhanh hơn quặng sắt rồi
    Code362 thích bài này.
  6. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1 . các nguồn chiến ct mà mình biết là pb nhiều người , đấu trường , pb tổ đội mấy cái đó cũng kha khá nếu chăm thì cũng lên tương đối
    2 . bác có thể vào phần " phối đồ cam " để xem đồ lv tiếp theo tốn bn nguyên liệu và trung bình ngày fam đc bn ( lực free 1 ngày only sắt đc bn thì tính thế rồi x ngày lên , tương tự với allblue cũng vậy ngày bình quân đc bn thì x ngày lên thôi )
    Code362 thích bài này.
  7. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

đi pb nhiều người vào khung giờ vàng để nhận nhiều ctich hơn
    Code362 thích bài này.
  8. Code362

Code362 Member Tích Cực

ám kim mình tầm vài trăm cái + còn 9 trăm mấy loại đỏ nữa.

hí hí. giờ còn đúng 87 CT. thiếu quá. chắc do nghịch nhiều.

ngày nào cũng farm hết. để lấy điểm CAM nữa =))

cảm ơn bác. còn nếu trừ ra 10 lực để farm tổ đội thì s bác? bỏ hẳn 10 lực đó luôn. YT ít ăn lắm. vậy tầm hơn 4 tháng nhỉ. cũng lâu.
    cảm ơn Thuyền nha. nhớ cái đó nhưng nhác. onl giờ nào quất giờ đó hà. hí hí.
  9. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

thanh niên kẻ bất lương này chắc nhiều ae đấu giá cụm 4 gét lắm :))
    Code362 thích bài này.
  10. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

cứ đập $ vào là có hết nhé "))
    Code362 thích bài này.
  11. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::rofl::
  12. Code362

Code362 Member Tích Cực

bác kém quá :))) tiền giờ đập vào làm sao có chiến tích nói nghe chơi xem =)))
    mới phát quà CAM gần 100 vạn còn hết đây này =)))

trước toàn ăn 60k trở lên. đợt này ăn toàn 50 mấy. chênh lệch gần 10k. sao lại ghét?
  13. DifferentHeaven

:)) các cụm khác có 20 30k
  14. Code362

Code362 Member Tích Cực

có tiền mà lại k có kiến thức thế bác. bởi vì đại đa số TOP ngta chơi lâu, ngta mua đủ hết rồi. nên tính cạnh tranh nó ít đi, chứ bác có full combo áo rồi thế có muốn mua tiếp full combo k? còn những tầm trung, tầm thấp họ lại muốn mạnh, chỉ cần áo vàng ( full tích lũy ) bla bla là ok rồi ( đại đa số ). chứ xưa nó nhiệt hơn nhiều. Mình chỉ muốn duy trì cái nhiệt đấy thôi :)))
    Còn cụm cuối do nhiều người chơi lại, nạp nhiều hơn, nhu cầu ai cũng có. thế nên cạnh tranh cao, giá bị đẩy lên cao thế thôi? bla bla...
    bác còn điều gì muốn nói nữa k? sau này phát ngôn nhớ hỏi thêm ý kiến các TOP khác sao nó lại như vậy hoặc hỏi người thân, k thì số tổng đài nha.
    B-god fanboy thích bài này.
  15. DifferentHeaven

có con bò chưa đến giờ đã đôn giá lên nó mới lên cao vậy thôi
  16. Code362

Code362 Member Tích Cực

=))) đừng cay cú bác ơi. Mình quăng vào trước, thể hiện mình đã muốn ăn, còn ai muốn ăn thì cứ nhảy vào, giá cao hơn thì ăn đc, đơn giản vậy thôi. chứ mình k để giá gốc rồi quăng vào 1s cuối ( môn "thể thao" đấu giá nó rất hay ). căn bản là mình như vậy.
    Còn bác ơi. cho mình xin lại cái nick Bonlk.S360. chứ công ngta chơi dùm để duy trì chủ acc vào lại. bác cứ xin hết nick này đến nick kia, cứ nick nào thấy nhiều vàng là xin ( trong đó có cả nick t nữa, nhưng t biết ý định, nên k cho ). Nhưng lại k chơi, để vàng đó phá trong ae sv cũng như liên sv =)))
    Chốt: xin thì chơi cho đàng hoàng, cứ mở miệng ra xin xong vứt đấy, để vàng đó phá hả? tiểu nhân lắm, giờ sang sv mới rồi, để ae trong sv duy trì cái nick đấy, còn đánh TĐC vs CHC các kiểu nữa. mong bác vào game gửi lại hộ mình cái nick. Thân!
  17. DifferentHeaven

1. trong cùng sever đã pm chốt giá rồi còn nhờ là chưa đến h đừng quăng vàng vội rồi. ok rồi. vừa nói xog quay ra bơm vàng ngày luôn đc.
    2. ac bonlk người ta k chơi nữa send đi đánh boss ch vs rảnh làm cho ít nv chẳng phá chẳng tiêu cái gì pass còn nguyên trạng. nếu là chủ ac sao k tự vào còn bày đặt send thư lấy lại ac như thật.
    3. đã trong sever k nói chuyện cùng nhau đc rồi thôi thì mình rảnh mình cứ vào nick bonlk phá bạn cho đỡ ghét thôi ak` :))
  18. Code362

Code362 Member Tích Cực

1. Mình đã ngưng bơm khi bạn nói vậy, người bơm lên là AsaHao nâng hẳn lên 60k. Mình mới kích 61k. Vẫn bị cái bạn nào nâng 63k. mình k nâng nữa. bác tự nguyện bay vào với giá 70k. ( giờ ngồi đây cay cú cắn càn? )
    2. Nói đc thì làm đc đi bạn, mình chưa bao giờ sent mail cho bạn từ lúc bạn nhận acc của người ta, mình chỉ mới xin lại nick ở cmt trên thôi. nếu sent mail thì giờ vẫn chưa xóa đâu, xin cái ảnh mail =)) đừng pts hay paint nhé.
    3. Bạn thích thế thì tùy thôi, bởi vì mình cực kì ghét những thằng tiểu nhân như mày =))) xin nick k chơi, quăng đấy, rồi chờ để phá ngta? lại hét câu RẢNH làm cho ít nv? mà cái Rảnh của bác thì tầm những lúc có cơ hội như wanted + đấu giá mới vào, còn lại chẳng thấy làm cm gì cho cái nick đó cả.
    Mình xin lại để đưa cho người khác "đàng hoàng" hơn bạn thôi. vì thằng Thi nó Off suốt, có nói nó, thì nó lại kêu đòi lại đi. mà bác thì chả thấy onl trong sv. Sẵn đây nên xin lại luôn thôi. =))) Khổ thằng nhóc, nó thấy TOP nên tin tưởng chơi đàng hoàng nên giao lại. ai dè.::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  19. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

hóng drama, lâu không chơi giờ thành người tối cổ mẹ rồi::nosebleed::
    Code362 thích bài này.
  20. DifferentHeaven

Đù nó xin nick mà nó như là ông nội mình. Thôi muốn nói gì nói mắc mệt :))