[Chia sẻ] Đội hình dam boss tiêu biểu ở từng cấp độ

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi PhantOm LeO, 17 Tháng mười hai 2013.

1. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Mình giờ mới 63 thôi. Cũng chơi 2 đội hình nhưng mà thấy 2 con hay bỏ ra giờ thua mấy con kia tận 4 lv @@. Boss 13h thì chịu rồi vì tộc mình chả bao giờ kill được boss cả. Boss 22h chắc mỗi hôm được 5,6 con gì đó. Tại vip thấp săn hơi mệt. Giờ đang phân vân lên 70 có chiêu kabuto không? Sợ kiếm bạc hơn không đáng kể mà tướng vàng 7x còn mấy con cần chiêu nữa. Giữa không và có kabuto thì số bạc kiếm được chênh nhiều không bạn? đánh boss mình dùng haku, karin, kimi, lee
  2. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

theo mình thì các bạn nên chơi đội hình 2-2-1, và theo hướng dame hàng đầu, hàng cuối nên chiêu karin haku sakura, 7x nên ưu tiên sasori kkz và kabuto, lúc thay boss chỉ cần thay con hàng đầu bằng con hàng giữa là đc.
  3. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

Mod kill test bên china cho em cái thông tin bọn tướng 110 được không:! konan xa quá chờ tướng quán rượu 110 vậy
  4. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

110 còn xa vơi nữa bạn à, từ 9x lên 10x cũng phải gần 1 tháng rồi, thì từ 10x lên 11x phải hơn tháng :))
  5. S67

S67 Thành Viên Mới

mình tham khảo thấy đội hình 9x xài minato + itachi huyễn hay hơn mà k thọt EXP . Mình đang chơi đến 78 rồi vậy cho mình hỏi nếu mình lên 8x k chiêu bee thì có thọt k . thay vào đó xài itachi rồi lên 9x nâng itachi huyễn còn có thể pk đc
  6. Rin

Rin Member Tích Cực

có cách khảm ngọc để đi boss dame cho khỏe k ạ?
  7. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đừng chiêu bee, xài naruto vĩ tới 9x luôn cũng đc

nếu chăm chỉ thì khi đi boss tháo hết ngọc né/kháng bạo rồi lắp hết đỡ đòn vô
  8. Uzmaki Ir

Uzmaki Ir Thành Viên Mới

các bác cho em hỏi khi đi boss thì thường mọi người dùng skill bầy sói, mà skill bầy sói tác dụng với tướng có nhanh nhẹn cao hơn đúng không ạ?
  9. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

cách xếp đội hình sao vậy mấy pro :mianto trên cùng , main giữa , đệ tam dưới à
  10. Jake

Jake Member Chính Thức

chào cả nhà, mình là Jake. hiện đang lv84 s78. mình mới chơi nên chưa có nhìu kinh nghiệm.
    theo mình nghiên cứu thì 8x đội hình dame boss hiệu quả như sau
    Tốc : Uế ( kabuto ) > Obito vàng ( haku ) > main ( skill lực tay ) > ita > bee.
    đội hình còn nhìu thiếu sót, mong dc giúp đỡ về mặt kinh nghiệm của cái pro
  11. MyLifeAsShjt

MyLifeAsShjt Member Tích Cực

hình như các bác k để ý. khi 1 tướng nào đó dame thường mà bạo kích sẽ +100 nộ. nên khi còn 0 nộ mà tướng đó bạo kích thì turn sau sẽ nộ. éo bạo kích rất ngon trong Thất Ảnh
  12. Jake

Jake Member Chính Thức

Đang nói về ĐH đi boss 13h và 22h mà bạn,
    mà bạn củng đúng khi qua 7 ảnh nếu có bạo kích thì ở khâu solo hay quần chiến củng dễ hơn vì 1 lần bạo kích = 2 lần gây dame thường ( cái này chắc các bạn củng biết ). thì nhìu khi máu thua boss 7 ảnh cả 100k hay 200k vẫn cắt lượt dc nó khi ra skill. nhưng đồ 8x có 3 dòng + thôi, mình set bạo kích 7 củng qua từ từ thôi.
  13. MyLifeAsShjt

khi bạo kích dame tăng 1.5 lần thui. k tới 2 lần đâu
  14. blackknight

blackknight Thành Viên Mới

minato nộ +20 nộ cho đồng đội thôi nhá, còn rock lee vs kimimaru là không hợp bởi rock lee không buff dame đc cho kimimaru nha bạn
  15. Jake

Jake Member Chính Thức

cập nhật mới nhất thì dame boss tốt nhất sv mình là 1 nvat ẩn sĩ. đội hình dame boss siêu thốn.
    tốc: uế thổ - yagura - susanoo itachi - main - bee.
    đội hình chưa tối ưu nhất về mặt nộ niết, nhưng dame boss tốt nhất sv jake. lv 93, boss 13h chết trong 10'. boss 22h dc 1 tỷ dame
  16. Ms_Heo

Ms_Heo Thành Viên Mới

Đội hình boss dưới 100, trên 90 theo cá nhân mình nghĩ và đã dùng là: Uế - ngoại - Sakura - Minato - Main. Lv 90 boss 13h chết trong vòng 4 phút, dame boss 22h 1 hit full hoạt động.
    Đội hình boss dưới 110, trên 100 theo cá nhân mình nghĩ và đang dùng là: Uế - ngoại - Itc Susano - Minato thời không - Main. Lv 109 boss 13h chết trong vòng 6 phút, dame boss 22h 1 tỷ 8.
  17. Jake

Jake Member Chính Thức

cho jake hỏi ĐH hiện dùng mặc đồ cam hay đồ đúc thần100? Heo gán nhiu set nộ và dame chính là tướng nào?
  18. Ms_Heo

Ms_Heo Thành Viên Mới

Đội hình dùng toàn bộ đồ thần đúc Jake ạ, để thêm được % sát thương dòng cuối. trừ 2 con hàng sau dùng giày cam để lấy tốc độ
    set 1 full nộ uế thổ, set 2 96 nộ ngoại, set 3 74 nộ susano, set 4 64 nộ minato, set 5 main 60 nộ.
    Dame chính là susano.
    Hiện tại dame boss 13h là 1 turn 35 tr, boss 22h dame được 2 tỷ 3.
  19. MyLifeAsShjt

bạn ns vậy sai rồi
    bởi rock lee tăng tỉ lệ % sát thương cho hàng giữa, còn kimimaro thì tăng % lực công cho bản thân nên 2 cái k liên quan j nhau nhá.
  20. Jake

Jake Member Chính Thức

cám ơn Heo, đồ đúc thần thì phải thế rồi. Sv Heo có nhìu người đi boss 22h ko? Sao lên dc 2bil? Phản nhẫn chắc fải lượt 75 rồi fải ko?