VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Tan123147

Tan123147 Member Chính Thức

Mn cho hỏi lù4 bá k. E tính chơi nhưng băn khoăn quá vì kiếm hoài k thấy chiến báo nào vừa ý cả.
  2. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Đây đang là thời của Dof, con lù gear 4 đi map ngon chứ pk thì hơi đuối
  3. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lù G4 đi map chưa chắc ngon bằng Dof đâu =))).
    Shaddoll thích bài này.
  4. Persephone

Persephone Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

đánh boss khủng thù Lù G4 chắc chắn hơn DofS chặt mà ::shame::
  5. Tan123147

Thế mn tư vấn hộ e meta hiện tại thì tướng TC nào ổn nhất trong pk với map đi a
  6. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

DofS là ngon nhất, vừa đánh nhau ngon vừa đi map ngon
  7. Vữa

Chắc gì, boss khủng thì cái dmg riêng lẻ của Dof cũng mạnh kém gì đấm của Lù đâu ::shame::
    Persephone thích bài này.
  8. Shaddoll

À ùm, ko xài TC ko rõ lắm:pde86:
  9. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mệt qué, xài cả 2 đi [[=
    Shaddoll thích bài này.
  10. Tan123147

Bao lâu có CAM lại vậy mn
  11. chuabietchoi

chuabietchoi Member Tích Cực

tuần san mới thấy bảo trong tháng này có nè::boss::
  12. Shaddoll

Nếu mình nhớ không nhầm thì sau VGC tới TĐC rồi tới CAM
  13. Georges

Georges Thành Viên Mới

Chào mọi người, mình là newbie mới chơi sv mới, mình có một vấn đề thắc mắc là:
    1. Cùng level nhưng mình thấy những player khác có danh vọng rất cao và tăng rất nhanh, vậy cho mình xin hỏi về các hoạt động để kiếm danh vọng?
    2. Mình xin post hướng dẫn chi tiết về hệ thống pet? (Mình chỉ thấy bài giới thiệu về hệ thống pet thôi)
    Mình cảm ơn!!
  14. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

1. Danh vọng hiện h rất dễ kiếm và không quan trọng lắm, khuyên bạn ko nên đua, cứ thong thả mà lên.
    2. Pet hiện h rất đa dạng, tùy vào từng giai đoạn lv và tài chính của bạn mà sử dụng pet cho phù hợp, nên bạn cần đưa ra lv cụ thể và mức độ đầu tư của bạn cho dễ tư vấn.
  15. Georges

Georges Thành Viên Mới

Vì mình là newbie và đang trong giai đoạn tìm hiểu game nên chưa đầu tư nhiều, nhưng mình thích tính xa cho nên muốn chơi lâu dài chứ không phải kiểu mì ăn liền hehe.
    Mình mới chơi lvl 61. Mức đầu tư hiện tại mình đã chỉ mới là 500k. Mình muốn đầu tư không phải kiểu đua top lúc đầu nhưng phải mạnh về giai đoạn sau ::boss::. Mong bạn hỗ trợ mình hehe
  16. Tan123147

Mn cho hỏi sao mà mở túi trái 8sao B lại ra trái tuyết quái v
  17. Shaddoll

xem thông tin trái, ko phải mặc định ra trái 8 sao
  18. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Bạn có thể săn boss để lấy mảnh rồng, bạch tuộc ghép pet dùng tạm, muốn pet vip hơn thì đổi điểm hoạt động thương thành tích lũy, bạn chơi đường gì thì đổi pet đường đó (VC,TC,MC). Pet vip hơn nữa là trong hoạt động tiêu vàng tích lũy (salome, megalo,chó 3 đầu là pet chính; bò tên lửa, momonosuke, rebbeca là pet phụ). Hai con pet in đậm là cặp pet vip nhất hiện h với mức tiêu vàng tích lũy 75k/con.
  19. Shaddoll

:pde16:Ko liên quan nhưng ai có cảm giác sau đợt bảo trì tinh linh quà nhiều hẳn không
    Persephone thích bài này.
  20. Tan123147

Mn cho hỏi phần thưởng code wc 700 xu gồm những gì với.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.