VHT [ clip ] Hướng dẫn cách chơi Sanji chống vật công

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi KoalaS, 13 Tháng mười hai 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Hi mọi người, mình vừa nhận đc clip của bạn Koa sever s266 hướng dẫn về cách chơi và hướng chơi của mỗi tướng. mọi người có thể tham khảo qua clip của bạn ấy để có thêm kinh nghiệm trải nghiệm game tốt hơn nhé. Ngoài ra nếu các bạn thích tướng nào, hướng chơi nào, có thể cung cấp thông tin tên tướng tại topic này để bạn ấy làm nhiều clip hay hơn. ::adore::
    Zet, Tanner and Duy Khiêm like this.
  2. Trần Huy Hoàng

Trần Huy Hoàng Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

do thằng kia yếu chứ có gì đâu, cũng k có gì để học hỏi cả :-s
  3. HùngTrần

HùngTrần Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

Mình cố gắng lựa chiến báo vs team cân sức vs cân cả số tiền nạp rồi bạn à. vs cũng show đồ JinS lên rồi. ngọc công Jin tới 98% mạ vàng 15. so vs cái nhẫn 115 San cầm thì trội hơn hẳn, ngọc công San có 84% mạ vàng 12 thoy.
  4. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

"Phụ nữ có quyền phàn nàn quan trọng là đừng nghe là được" :pde86: thanh niên cứng. Klq nghe mấy lời tâm sự của bạn lại buồn đúng là "xốn xốn" :pde44:
  5. HùngTrần

haha, chắc mất bạn nhiều lắm nè
  6. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

ừ từ lúc gộp sv ae CH rủ nhau nghỉ hết còn mỗi mình với 1 người =))) xốn thật, từ CH top 1 sv giờ thành CH hoang rồi
  7. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde86:
  8. Silent Cat

uống cái qq :|
  9. ongBep

ongBep Member Chính Thức Tân Tinh Tân Thế Giới

thật sự team này gặp jin tớ 125k vc cũng SSS như trên đẩy đúng team sanjii đúng 1 tum đầu ... e nói sai gì các bác thông cảm e mới chơi :)
  10. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

"ngoáy cái qq ":cat19
  11. Silent Cat

Bồn cầu tắc rồi, bạn trầm tư 1 lát rồi vứt [*] vào trong :pde36:
  12. HùngTrần

Topic clip em mà anh chị ::too_sad::
  13. Silent Cat

::boss:: thấy vắng quá nói cho xôm
  14. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

thủ như thế nào? Sao lại 1 nộ chết được? Như v là cân team? Như Hoàng nói, đã có sự chênh lệch rồi :)
  15. memberfap

memberfap Member Chính Thức

toan di VP gap doi tcp nen 1 no ngủm rồi
  16. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

1 nộ ngủm vì tcp bên kia yếu vì đa số họ theo vc và vp. Chứ ko phải team vật công yếu đâu bạn. Nhìn thủ team sanji trâu thế mà vẫn bị đánh đau là biết team jinbe rất mạnh
  17. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Chả có gì là chênh cả e à, ăn thua cái thủ nó ntn thôi nhé. Đơn giản bây h toàn là VC chủ đạo với Main or JinS, nên ng` ta chủ yếu vào base thủ VP chứ chả để ý tới TCP hay MP. Chuyện 2 bên cân nhau thì là đúng đấy, chả có gì sai cả. Ăn thua ở team kia quá yếu ở TCP thôi nhé, còn chủ topic thì lại thủ VP tốt nên nó thế thôi :D. Cái chuyện yếu TCP hay MP thì ở cụm 1 thấy nhiều rồi, nộ TC hay MC vào cái team toàn thủ VP thì cũng bay cho dù có hơn LC đi chăng nữa nhé :D.
  18. The Unforgiven

thế ko phải chênh hả a, a cũng xác nhận bên kia TCP quá yếu còn bên chủ topic VP trâu thế, em ko nói đến hướng, nếu mún cân nhau thì kiếm thằng nào TCP ngang với VP chứ a?
  19. The Unforgiven

tức là ko cân bằng rồi, như mình đã nói giữa 2 bên đã có sự chênh lệch.
  20. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Sao mà chênh đc e ?. Nếu muốn kiếm thằng TCP cao thì làm gì mà có đc ở cái cụm sv đấy, chỉ chú trọng 1 hướng thôi chứ làm gì mà đều cả VP lẫn TCP đc. Căn bản ko ai đều đc đâu, nên nó tính đều ở dmg thôi chứ thủ nó tới 3 hướng mà :D. Cơ mà trong đk nếu TCP cân thì a vẫn nghĩ hướng Sanji này chơi đc vì ăn thua ở cái Chặn đòn :D.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.