Dự đoán trùm cuối trong ONEPIECE ~

Thảo luận trong 'One Piece Box' bắt đầu bởi KingOfPirates, 12 Tháng mười một 2012.

1. KingOfPirates

KingOfPirates Thành Viên Mới

Như đã biết, băng Mũ Rơm đã đi vào TÂN THẾ GIỚI - VÙNG BIỂN MẠNH NHẤT ONEPIECE.

Như vậy, những nhân vật mạnh hầu như đã xuất hiện , cũ có , mới có...

Tuy chúng ta ko mong ONEPIECE sẽ kết thúc, nhưng tớ chắc là ai cũng háo hức muốn đoán thử trùm cúi là ai ?

Nay tớ liều mạng lập topic để mọi người cùng đoán theo sở thích của mình :x, gạch đá tớ xin nhận :X

Dự đoán - ví dụ nhé.

Tên nhân vật:
    Sức mạnh:
    Lý do dự đoán:

Tớ làm trước nhé 8->

Tên nhân vật: Coby

Sức mạnh: chắc chắn sẽ đủ bộ HAKI trừ HAKI bá vương. (hên thì dc ODA cho nốt cái HAKI bá vương).

Lý do dự đoán: 1 nhân vật xuất hiện từ rất sớm... sức mạnh phát triển tuy ko bằng luffy nhưng phải nói là cực kì nhanh... có tư chất tốt... ý chí tốt... . Coby theo chính nghĩa đến cùng .. nếu ko chết thì trước sau j` cũng phải đối đầu với luffy . Luffy muốn thành VUA HẢI TẶC trong khi Coby muốn thành ĐÔ ĐỐC HẢI QUÂN (2 thế lực ko đội trời chung). Coy cũng là học trò của huyền thoại GARP.

1 điểm chung là cả 2 thằng đều thích xài quả đấm =))

Hết, có sai sót j` các bạn nhặt sạn típ mình nhé ^^!
  2. LegendWarrior

LegendWarrior Thành Viên Mới

Theo mình nghĩ trùm cuối có lẻ là một kẻ mà không ai ngờ tới , mà hiện tại mình cũng nằm trong số " không ai " nên mình chưa biết .
  3. gadosu_pk

gadosu_pk Thành Viên Mới

có ai nghĩ Luffy sẽ đánh với Dragon 1 trận :58:
  4. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Mình xin gia cát dự là cuối cùng team Mũ rơm sẽ đánh nhau với ngũ lão tinh(ngũ lão tinh vẫn dc cho là 1 bí ẩn chắc 2 ms đánh dc 1)Zoro và Brook chắc đánh vs lão cầm kiếm còn lại 4 lão kia chưa biết.
  5. langtu_no91

langtu_no91 Thành Viên Mới

mình thì hâm mộ Shiki (sư tử vàng), tuy chưa xuất hiện nhưng mình tin sẽ có lúc đối mặt vs Luffy :19:
    các pác ném đá nhẹ tay :emo.s2u.vn_108:
  6. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

fan Onepiece bạn nên xem trọn bộ one piece the movies nhé,strong world team mũ rơm oánh nhau gặp sư tử vàng roày.
    PirateKin and (deleted user) like this.
  7. KingOfPirates

Lúc luffy chưa có Haki là đã đánh bại được shiki rồi đó bạn :D.. bạn xem Onepice Strong World sẽ biết :D
  8. stantaisi

stantaisi Thành Viên Mới

trùm cuối mình nghĩ là râu đen :D
  9. Luffysama

Luffysama Thành Viên Mới

HQ: có sengoku
    HT: trước có WB bây giờ có thể là shanks
  10. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

chuẩn rồi!!!!thêm mấy a pro trong liên minh nữa!!!nếu tới lúc war thì Luff chắc cũng sắp thành VHT rồi
  11. KubinChan

Trùm cuối là Coby thì bá đạo rồi...có thể xãy ra nếu khi xuất hiện 2 năm sau thg này biến chất 360 độ!
    P/S: Coby ko theo chủ nghĩa đến cùng nha,= chứng là ngăn ko cho HQ giết HT tới cùng,nên xém chết đấy ( 9 nghĩa đến cùng là con Dog Akainu ấy( đến giờ xem lại cảnh Ace bị kill vẫn thấy ức)) lý do lúc đấy đánh với Luff là do LỜI HỨA
  12. Rapheal

Rapheal Thành Viên Mới

Theo mình nghĩ là Doflamingo vì thấy nó nắm cã 1 tổ chức :D
  13. nhocsitin

nhocsitin Thành Viên Mới

Theo tôi thì là ông bác học điên trong hải quân ( tên gì quên rồi :) )

Rất thích cách xây dựng hình tượng ông này
  14. KubinChan

Bác học điên là thằng Sesar thuộc hạ Dof....ông trong HQ là Ven gì ấy.
  15. KubinChan

nó là đéo gì bạn ơi!!!!chuẩn bị Luff xử bây giờ!
  16. BINHYB1004

BINHYB1004 Thành Viên Mới

Cesar Clown hoặc Caesar Clown nhé, mình chưa đọc bản dịch nào là Sesar cả, kể cả raw bên eng cũng không ; v ;
    Còn người còn lại là Vegapunk, k có ven ven gì đâu ; v ;
  17. hitmanbadao2

hitmanbadao2 Thành Viên Mới

ai bao? ban vay. chua co' haki sao co' bl00k vs Franky ui`
  18. Nothing4EveR

Nothing4EveR Thành Viên Mới

bạn nên đọc kỹ lại truyện đi..lúc có brook vs franky thi luffy nó vẫn chưa sử dụng haki mà :(
  19. KingOfPirates

Thank bạn đã nhặt sạn... đúng là coby đi theo công lý hòa bình chứ ko phải công lý như thằng Akainu :D

Chắc bạn nhầm lẫn với tự phát và sử dụng ~ trước khi hạ Shiki là Luffy chỉ ngẫu nhiên bộc lộ haki bá vương... chứ luffy chưa bao h` tự xài haki dc :D
  20. KubinChan

Đọc hiểu ý là dc rồi!!!