Danh Sách Chia Cụm Vương Giả Chiến Lần 4

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Tư' bắt đầu bởi HoaVoNhai, 30 Tháng tư 2014.

1. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Chuối cả nải

Ae người ta nói đúng rồi đấy mod nun, nếu chú muốn đì anh thì nghiên cứu kỹ ngay từ đầu khảo sát chia chác cho cẩn thận. Đằng này chú để ae hồ hởi vote rồi sau đó quăng thêm vào cụm đã bình chọn mấy cái tượng đài để kêu là cân bằng. Anh nói thật lòng ko phải ai cũng bỏ tiền ra nhiều để làm cho cái game này nó cân bằng theo ý của mấy chú như bọn anh đâu. Thế nên tôn trọng khách hàng tôn trọng luật chơi thi lần sau nghiên cứu kỹ rồi hãy phát biểu, không nên treo đầu dê bán thịt chó rồi cố đấm ăn xôi tạo sự ức chế cho người chơi. Anh góp ý nho nhỏ vậy, tiếp thu hay ko là việc của chú ức chế hay ko là việc của bọn anh. Việc thằng nào thằng đấy làm ... Vậy đã nhé
  2. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

Mình nhớ ko nhầm nick a OTAN là Athena chứ nhỉ :2: mà lão ý đang đi du lịch game ko chơi đc sao cmt hoành tráng dữ vậy :emo.s2u.vn_077:
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bảng hạt giống chỉ là tương đối thôi, vì chỉ lấy 8 người nên bọn mình ko thể nào có thể lấy đầy đủ được, bạn thông cảm nhé ko có ý xem thường hay gì đâu :D
  4. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cúc s90

e đẹp trai thế này mà ko lấy làm đại diện cho s87 đến s91 :)) đi lấy thằng big bỏ game chán a
  5. ZauSes

ZauSes Thành Viên Mới

Nhớ không lầm thì Neverdie từng vô địch 1 lần, Bluehair cũng từng top4. Sao lắm cơ hội thế ?:18:
  6. Nguyễn Hoàng Diệu Linh

Nguyễn Hoàng Diệu Linh Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

vãi cả đẹp trai mà khoai thì bé, ass thì nở hoa to tổ bố như cái cống, cho mày lên chỉ làm xấu mặt ban đại diện thôi :v
  7. huynhngoc

huynhngoc Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_038: hehe được vào cụm 4...

Cả cụm chỉ có 3 quái vật khỏe ghê...:emo.s2u.vn_006::emo.s2u.vn_006:
  8. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

mùa trước là harlem chứ nhỉ :emo.s2u.vn_042:
  9. ZauSes

ZauSes Thành Viên Mới

Vậy danh hiệu 'thiên hạ vô song' chắc do Neverdie hack rồi:78:
  10. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình vô địch mùa giải đầu tiên:)
    Luffy2012 and (deleted user) like this.
  11. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Thôi.ý kiến cũng thay đổi j đâu.3 top bên tôi toàn 150m+ h khóc thét. Đợi đợt sau thôi.
    Mình cụm 3 ở sv 99.100.102.103 nhé