Danh sách trúng thưởng vòng sơ khảo Event Cảm nhận tháng 3

Thảo luận trong 'BIG UPDATE' bắt đầu bởi Koneko, 17 Tháng năm 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Cuối cùng thì... Neko đã tổng xong Event này T v T Mọi người xem, có vấn đề gì thì báo sớm để Neko chỉnh sửa nha ' v '
    pé đi chết đây "orz

Update: Các bạn tham gia mục Chia sẻ quá trình chơi game VHT mà không có hình minh họa cũng sẽ trúng giải nhé ' v '
    Last edited: 18 Tháng năm 2015
    Duy Khiêm, hihiz and Primebolt like this.
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

khi nào phát
  3. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Sao mình cũng tham gia mà ko có mặt mình nhể . Cái này là chọn ra rồi hay cứ viết là đc giải thế Mod @Koneko
  4. traveler

traveler Member Chính Thức

bh phát thưởng vậy mod?
  5. Koneko

quên nữa... nguyên tắc chấm bài của vòng sơ loại này là:
    1. Bài viết nghiêm túc, bố cục đầy đủ, không cần dài hay hay dở gì nhưng phải có hình ảnh minh họa.
    2. Không copy sao chép (trừ hình ảnh - Riêng vấn đề hình ảnh mình có thể để các bạn sử dụng hình ảnh của người khác, nhưng nội dung thì ko)

Bạn xem bạn có vi phạm 2 nguyên tắc trên ko? Cái này 1 phần chấm theo cảm nhận của MOD nên cũng hơi... khó giải thích T____T
  6. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Chắc do mình viết ngắn quá hay ko có ảnh gì đấy -_- thôi kệ vậy . Cảm ơn Mod nhóe :D
  7. water

water Cao Thủ Forum

vậy bao giờ bắt đầu vòng 2 vậy mod? hóng code quá:))
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Thẻ bao nhiêu k vậy :pde2:
  9. giangvn08

giangvn08 Member Tích Cực

MOD ơi cho mình hỏi những bạn trên được vào vòng trong à ???
  10. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bài viết chia sẻ quá trình chơi game cũng cần ảnh nữah ả mod
  11. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ảnh die cũng tính là vi phạm hả mod :pde11: chấm bài muộn quá ảnh die sạch :pde11:
  12. Koneko

um cần chứ bạn O_O... ít ra thì cũng minh họa ví dụ như bạn viết là mình tham gia vào CH này thì cũng nên có hình ảnh chụp thành viên trong CH, hay là vui mừng lúc ra được item, up dc haki gì gì thì cũng nên có hình ảnh minh họa choa những hoạt động đó.
    Hik cái này thì khó quá àh T____T yêu cầu phải có ảnh mà ảnh die thì sao mình chấm bài bh :<... nói chung mình chấm nương tay hết mức có thể r óh... chỉ cần mấy cái quy định tối thiểu th đó... ' ~ '
  13. coccoc

coccoc Member Tích Cực

Có tên trong danh sách. bõ công 3 năm cấp 3 được 5 điểm truyển kỳ :pde29:
  14. NevER Sm1le

NevER Sm1le Cao Thủ Forum Thợ Săn Ảnh

bài viết chia sẻ quá trình chơi VHT của mình rõ hay mỗi tội không có hình ảnh nên không được vô hơi buồn khi biết khi biết phải có hình ảnh
  15. coccoc

coccoc Member Tích Cực

@kanrok bài của bác edit đẹp mà ảnh lại die :pde17:
  16. NevER Sm1le

NevER Sm1le Cao Thủ Forum Thợ Săn Ảnh

Vậy là bài mình không có hình ảnh là không được code tham gia à mod :(
  17. Koneko

àh Kanrok sau có post lại hình đó ' v ', nói thiệt là chấm bài vẫn 90% là do cảm nhận của mod... mà theo mod thì bài nào hong có hình là... loại lun x_x... chân thành cáo lỗi vs các bạn bỏ công ra viết "orz
  18. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mình nhớ là event chia sẻ quá trình chơi game ko cần ảnh mà@@
  19. Koneko

tạm thời về vấn đề Event chia sẻ quá trình chơi game mình sẽ bàn bạc lại vs team mod, các bạn xem bài viết cảm nhận cập nhật trước đi.
  20. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình có post lại ở mấy post sau mà bạn :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.