TTPB Event lần này

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Miuu, 12 Tháng một 2017.

1. Miuu

Miuu Member Tích Cực

Anh em thấy event này thế nào, mình thấy game này ra event càng ngày càng ngon,mỗi tội ko đú được mãi . Mình chơi tà tà cũng hơn 2m lc rồi, mỗi tội hơi cùi :)). Sau khi gộp sever vào thì thọt cấp nghiêm trọng, event này có cái tích lũy tiêu nhận bình exp giải quyết dc luôn vụ thọt cấp của mình, chưa kể ra tim vàng up phòng cưới, nãy vào phát up nóng 2 món phòng cưới lên 20, dc tầm 60k lc hahaa, phê vãi, chưa kể quay tay lần này ra mảnh phòng cụ đỏ nhiều, mình tính trugn bình chắc nhấp 3 lần 50 phát là ra 1 mảnh phòng cụ cmnr, chuẩn bị up 90 đang lo thì có vụ này, phê vãi
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Mod cùi bắp chơi gà, gần 1m lc, hôm nay đi pb các thứ dùng xẻng free đào ra xẻng vàng, mở lun ra 1k kc mà vui ko kể dc hết heheh
    TocBacViAi thích bài này.
  3. Miuu

Miuu Member Tích Cực

sever mình cũng thế, nhưng nạp lần này ngon mà, ko biết tết âm lịch có event ngon nữa hơn không
  4. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

Mình chơi s10, thần men nạp nóng lên mạnh kinh khủng khiếp, hôm nay mình mới up dc 1 tim vàng, chắc event này ăn max vì nó có giáo trình mầm non up em bé lên 6 tuổi
  5. Miuu

Miuu Member Tích Cực

ủa vậy hả, mình ko để ý , làm sao có cái up em bé đó, mình max 3t hơi cùi
  6. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

Mốc cuối đó, xem kĩ đi bạn -.- mạnh mẽ lên, minhf đang ăn hành quá đây,liên bản đồ với s2 nữa cũng mệt
  7. Miuu

Miuu Member Tích Cực

vậy à, để mình xem, thanks bạn, sv mình vẫn đang dễ thở lắm
  8. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

haaaaaaaaa, vừa mở dc sử thi, hí hí
  9. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

mod mà mới có gần 1m thôi á cùi thế ::boss::::boss::
  10. beosmile

hehee , chơi ngu thì chịu kaka