Event: Viết bài hay nhận ngay GiftCode “Khủng”

Thảo luận trong 'Hý Viện' bắt đầu bởi thutiti, 20 Tháng chín 2013.

1. thutiti

thutiti Thành Viên Mới

Sever Thiếu lâm -Id ngochung01- tên nhân vật LeThu- lv 61
    * Ưu điểm:
    1/ Game đồ họa đẹp, hệ thống nhân vật,môn phái, thú cưỡi, skill đa dạng phong phú
    2/Là sân chơi, ko chỉ để giải trí mà còn nâng cao trí tuệ qua sự kiện đáp đề, sự phán đoán qua hồng vận đương đầu...
    3/Event tổ chức thường xuyên, phần thưởng đa dạng giúp người chơi thêm hứng thú
    4/Là game mobile nhưng ít khi lag như những game khác ( điều này mình rất thích)
    5/Game có tính năng auto tự làm nv, giúp những người bận rộn vs công việc có thể chơi bất cứ lúc nào
    ... nhiều nữa
    * Nhược điểm:
    1/ Map quá nhỏ, quái ít so vs số lượng người chơi ngày càng đông
    2/ Sự kiện đáp đề còn có nhiều đáp án sai ma ad đưa ra ko đúng với lịch sử, văn hóa Việt Nam cũng như thế giới, như vậy sẽ làm đảo lộn kiến thức của 1 số thành phần xả hội
    3/Trang bị của các môn phái khá giống nhau, ko phân biệt rõ ràng
    4/ Skill tuy nhiều là đẹp nhưng rất ít khi thấy skill bung ra (có lẽ do lag chăng?)
    5/ Trang bị vip toàn khóa, nên mở khó cho 1 số trang bị và nên hướng dẫn cụ thể hơn về cách dung luyện trang bị tránh cho người chơi mất tiền khi dung luyện trang bị nhưng ko đc trang bị như ý
    ....... còn nhiều ưu điểm, nhược điểm nữa nhung event chỉ có như vậy thôi. hihi
    _Mong game sẽ sớm cho ra map mới, nhiệm vụ mới, sữa lổi trong sự kiện đáp đề để anh em chơi game có thêm hứng thú.
  2. minhduc121011

minhduc121011 Thành Viên Mới

sever đường môn tên tk minhduc1210 -- nv MinhDuc
    * Ưu điểm:

1/Là sân chơi, ko chỉ để giải trí mà còn nâng cao trí tuệ qua sự kiện đáp đề, sự phán đoán qua hồng vận đương đầu...
    2/Event tổ chức thường xuyên, phần thưởng đa dạng giúp người chơi thêm hứng thú
    3/Là game mobile nhưng ít khi lag
    4/Game có tính năng auto tự làm nv, giúp những người bận rộn vs công việc có thể chơi mà ko ảnh hưởng đến công việc chỉ cần cầm cái máy đi đâu cũng onl chơi đc ko cần phải ngồi 1 chỗ như máy PC.
    5/Game đồ họa đẹp, hệ thống nhân vật,môn phái, thú cưỡi, skill đa dạng phong phú
    6/hệ thống ngũ hành có thể thay đổi theo ý mình chủ động thay đổi mà không bị động phụ thuộc vào môn phái.
    7/...... còn nhiều nữa ^^
    * Nhược điểm:
    1/ Map quá nhỏ, quái ít so vs số lượng người chơi ngày càng đông
    2/ Sự kiện đáp đề còn có nhiều đáp án sai ma ad đưa ra ko đúng với lịch sử, văn hóa Việt Nam cũng như thế giới, như vậy sẽ làm đảo lộn kiến thức của 1 số thành phần xả hội
    3/Trang bị của các môn phái khá giống nhau, ko phân biệt rõ ràng
    4/ Skill tuy nhiều là đẹp nhưng rất ít khi thấy skill bung ra (có lẽ do lag chăng?)
    5/ với những người chơi mới vấn khó hiểu vì co nhiều vấn đề khó tìm. khi bật máp mini lên nên có tên các NPC để dễ cho những người mới chơi.
    6/ game rút quẻ và rút thưởng mở nguyệt quang bảo hợp toàn là may mắn. người nạp ít tiền may mắn có khi vip hơn người nạp nhiều tiền đen đủi. nên có 1 mốc cố định như mốc víp để đc đồ ngon hoặc ngọc ngà châu báu ngon đển những người nạp nhiều đỡ thua thiệt về vấn đề hên xui (mình rất ghét hên xui).
    7/ nên bán sách kỹ năng nhân vật trong shop để người chơi có thể chủ động mua. còn những sách kỹ năng cao cấp có thể làm mốc thưởng cho những ai nạp tiền nhiều.ra thêm máp + đồ cấp cao nữa cho ae săn lùng :)).nên có thêm phần thưởng cho những ai onl nhiều và thưởng xuyên( ví dụ như onl 1 tiếng nhận ngọc exp 2 tiếng nhận huyển thiết ......)

Trên đây là những góp ý của mình và cũng có phần copy của Lethu ^^thanks!!!
  3. thutiti

thutiti Thành Viên Mới

Như vậy cũng đc sao? :D
  4. Mr_Acc

Mr_Acc Member Tích Cực

cho cái code đi add ơi
  5. truong007

truong007 Thành Viên Mới

ten nhan vat : truongk9
    sever:ngamy
    capdo :60
    minh muon hoi adm la viec boc que cua mik sao toan do vo van vay ko duoc ngoc cap cao ma toan
    cap 3 la Sao lan truoc len dien dan noi rui hom nay boc que ko dc vien goc nao
    adm xem lai va khac phuc gium tui