VHT [ Góp Ý ] Phần thưởng CHC

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Miojio, 6 Tháng một 2018.

1. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Sau rất nhiều lần góp ý vấn đề phần thưởng CHC thì cho tới mùa này vẫn không thấy thay đổi gì. Tôi không nêu tại sao phải thay đổi, bởi vì nó đã quá rõ và được nhắc đi nhắc lại trong bao nhiu topic rùi. Vấn đề tui đặt ra ở đây là game nào cũng như nhau : NPH chủ yếu sống bằng nguồn thu từ các Top, nhưng thử hỏi có game nào mà tồn tại được mà thiếu tầng lớp dưới không? Tôi đảm bảo là không!
    Trong tất cả các giải đấu thì hầu hết đều về tranh đua giữa các Top với nhau ( cá nhân ), chỉ có mỗi CHC là cuộc chơi của tập thể toàn G ( mặc dù Top vẫn chiếm vị trí chủ đạo ) - hay nói đơn giản là HĐ duy nhất mà tầng lớp dưới có phần thưởng. Vậy mà thử hỏi xem phần thưởng đó ntn? Đó là một trong các lý do mà sao game ngày càng ít người chơi và CHC ngày càng mất đi sự hấp dẫn vốn có của nó.
    Do vậy, tôi đề nghị NPH kéo lại sự hấp dẫn của HĐ duy nhất của game này. Bằng cách nào thì do NPH thui.....
    Qua topic này, tôi cũng có 1 vấn đề muốn hỏi các gamer là: các bạn thấy tiếng nói của mình có giá trị ntn? Các bạn có thực sự đoàn kết để tạo ra 1 đối trọng nhằm khi có 1 vấn đề khi các bạn nêu ra thì NPH phải nghiêm túc lắng nghe ( dành cho ng tâm huyết và các Top ) - khi đó thì mới tạo ra 1 môi trường tốt hơn như các bạn mong muốn.
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vote tăng và đổi phần thưởng ::boss::
  3. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

4. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Theo quan điểm cá nhân thì mình thấy phần thưởng CHC vẫn đang là chấp nhận đc, như Danh hiệu thì sever 2xx như mình cũng chưa có, nguyên liệu căn bản cái nào cũng cần, tuy nhiên bạn góp ý thì mình sẽ đưa ý kiến của bạn lên nph, còn việc nph đắn đo xem xét update phần thưởng hay ko, hay nếu có update thì update thế nào là từ phía họ, bạn cứ kiên nhẫn đợi thêm.....
  5. Nqk308

Nqk308 Thành Viên Mới

Vote đổi phần thưởng và tăng giá trị
  6. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

đề nghị NHP ra lại event tầm báo đi chứ. một mớ trong rương rồi nè.
  7. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

8. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Sv mình ra từ ngày 31/12 ngày vô cùng phong thủy. Guil mình top 1 không biết đc 8 người chơi không hjx. Không biết công hội chiến kiểu gì
  9. FistOfLove

FistOfLove Member Tích Cực

Klq nhưng đã chán ngấy cái cảnh mỗi sv - cụm sv đổ dồn hết vào 1 guild.
  10. thuyentruong

thuyentruong Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

khát beri vs túi nguyên liệu lắm h beri khó kiếm quá 1 tháng đc có 200tr