VHT [góp ý] mong muốn tương lai VHT

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi 88Ma88, 23 Tháng mười 2018.

1. 88Ma88

88Ma88 Member Tích Cực

thứ nhất: về mảnh sabo hay mảnh đồng tâm thì . mình nghĩ đa số ae chưa có sabo là thiếu 1 trong 2 thứ đấy. mong muốn ra mảnh sabo ở Code OG hoặc bán riêng mỗi mảnh ở GGHC thay vì bán điểm chiêu mộ cho ae dễ có. 15kv = 33 mảnh thì bnhiu mới đủ cho dân free và 3 ngày mới đc 1 mảnh thì ae free bao lâu mới đủ 100

thứ hai: là về vấn đề TAQ. vì TC dành cho dof bá quá nên mới có lá chắn để khắc chế dof. và sabo . là tướng mới và tướng đang có mặt gánh team All hiện tại dù cùi lc 7m có sabo cũng có thế ăn đc 9m hoặc 10m easy. cho nên mong muốn NPH tạo ra thêm TAQ khắc chế MC hoặc VC như TC vậy.

thứ 3: là lỗi game. cố gắng khắc phục tình trạng lỗi boss TG. sv lỗi sv k thì công bằng cho ai.kik vào boss thì cứ hiện đang load mãi đứng im k f5 nó cũng vẫn đứng im như trời trồng vậy

thứ 4: với cả mong muốn mở thêm nhiều HĐ mới cho ae chơi vui vẻ chứ le que GGHC CAM VADC giảm giá mãi cũng k có j mới với cả gộp sv lần 4 cho sv cũ đi . sv nào cũng le que 4 5 người thì sẽ có nhiều người sau này nghĩ game vì sv k còn ai để chơi.
    Đây là ý kiến của mình . mong NPH đọc và xem xét lại góp ý của mình . cám ơn nhiều :D
  2. HuangZhl

HuangZhl Member Tích Cực

1- Từ từ sẽ có , hối cái j
    2- Sai, lá chắn đã có từ đầu game nên mặc định thế, muốn VC MC có trái thế ah, quên đi
    3- Đã cố gắng hết sức dồi
    4- Muốn thế thì nạp nhiều máu chút
    StreetStyle thích bài này.
  3. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

Giống ý kiến của God đại đế.
    1- Đã free thì cứ từ từ mới có, chứ mới ra free đòi có như TOP? rồi lại la làng lên ơ game nhạt nhẽo, chán v l, chẳng có cái cm gì để up cả hay k còn cái mục tiêu bla bla gì để phấn đấu. nói chung đã free thì nạp ở mốc 10k chưa hẳn đã nạp đâu.
    2- Tuyết Quái?, Brook? - sắp tới "nếu đúng" như TS nói thì team SH khi mang đủ đồng đội gì đó sẽ có giảm sát thương các kiểu.
    2- Nếu mà 6m mà ăn đc 9m 10m thì đó sẽ là 1 con sabo hoặc dof đc dồn cực kì cực kì cực kì mạnh. chỉ số dame lúc đó đã vượt trội hơn def rồi.
    3- Như trên, đặc sản của game rồi.
    4- kiểu như chưa đủ máu để thuê người giỏi hơn hiện tại, muốn hơn qua TQ mời về.
  4. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

5. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

thanh niên hóng chuyện everywhere:z
  6. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Ý kiến của riêng mình nhưng phải cùng quan điểm với nhiều người khác. 1 Con Yến không làm nên mùa Xuân.
    - Free thì 3 ngày 1 mảnh Sabo + 1 Mảnh Tham gia HD Closs.
    - BOSS,Load,đăng nhập : Mọi thứ hiện tại đều ổn
  7. puko

e 3 ngày vẫn chưa đc 1 mảnh và 2 lần clos mới đc 1 mảnh nhé :p
  8. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

1 Ngày nvhn 200 điểm. Chưa kể Đổi Strong world + HD VADC nữa. lv 110 thì tích tới 125 là đủ thôi. Giờ chơi lại từ đầu Định Hướng nó dễ. Lúc Trước 4-50k điểm chiêu mộ toàn quăng vào CAM. Biết trước thì ngon dồi
  9. puko

thì trước có cái gì hay để dùng điểm chiêu đâu chỉ có tích mà mua rumble đáp cam thôi
  10. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

1: chưa có sabo thì tất nhiên là thiếu 1 trong 2 thứ rồi. đủ cả 2 thì nói làm gì =]] muốn tiêt kiệm thì 300 days làm nvhn, không thì 45k vàng.
    2: lá chắn có từ thời gamer vẫn chưa biết mặt ngang mũi dọc con dof ra sao nên nó đ' phải ra để khắc chế dof đâu =]]]
    3. đợi những lần khắc phục tiếp theo
    4. muốn chơi free nhưng lại muốn ra thêm hoạt động để làm gì =]] full 5 quả tên lửa, dựng lông, lá chắn, lôi điểu, kết giới, full 5 set 155, ngọc 9 max lv, draco 5 cháu... đi đã rồi tính tiếp. chưa kể đến con burgess cbi ra vs tinh linh mới chưa có thông tin gì. cứ làm xong những cái đấy đi r nph sẽ suy nghĩ ra tiếp hđ nhé
  11. puko

sau này còn phải mua zeus với ??? để lấy pet phụ 8 sao nữa :y
  12. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

::burn_joss_stick::
  13. Special

Special Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥

14. 88Ma88

88Ma88 Member Tích Cực

mình k phải dân . free . ý mình là trên đây là quan điểm của mình cho 1 tương lai VHT thôi dành cho dân free
  15. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

tương lai dành cho dân Free thì tương lai nào sẽ dành cho NPH..... ::sure::::sure::
  16. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Free vẫn kiếm được, chỉ có mất thời gian thôi vẫn còn kêu thì đến chịu
  17. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ok mình sẽ đưa ý kiến của bạn lên cấp trên, còn được hay ko mình ko chắc được, nhưng theo quan điểm mình
    thứ 1 : mảnh đồng tâm mình nhớ có đợt OG hay phản hồi có mà, và do quá nhiều người yêu cầu cái này cái nọ, nên bạn đừng thắc mắc nha, qua topic góp ý vật phẩm bên quán rượu xếp hàng và đợi, dân free thì dĩ nhiên cũng đợi lâu hơn, chứ chả lẽ người ta nạp mất công à
    thứ 2 : bản tiếp theo sẽ áp đảo mc, có tinh lình mới, tướng vc, buff phòng trâu, chưa kể gộp sv lần 3
    thứ 3 : mình bên báo lỗi , mình nắm rõ, chả có ai nào báo lỗi boss cả, và mình vẫn vô boss bình thường, mình cũng biết trước kia lỗi, mình ghi nhận, nhưng giờ thì sao, dần dần cải thiện , mượt hơn, ko lỗi mất
    thư 4 : mình nghe thoáng qua, đã thử nghiệm 1 số HD nhưng do nhiều lí do, nếu tiến hành thì ảnh hưởng đến game lỗi, hiện giờ đang từ từ khác phục , chờ ngày ra mắt,
    bạn ngoài việc ca than, hãy gop ý những HD mới để bên nhà phát triển viết có hơn ko
    Last edited: 24 Tháng mười 2018
    No1skill thích bài này.
  18. No1skill

No1skill Member Tích Cực

1 like cho 5 điểm về chỗ ::adore::
  19. 88Ma88

88Ma88 Member Tích Cực

thứ 2 : ý tôm là chuẩn bị gộp lần 3 cho sv cũ hả hay sao
  20. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

sv cũ bạn, hãy góp ý viết nhiều HD , chứ bên mình bí ý tưởng, thế nha bạn