Góp ý Về Vấn Đề Góp SV

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi hilung, 26 Tháng ba 2015.

1. hilung

hilung Thành Viên Mới

Hiện Tại Như Khảo Sát Tháng 3 thì ad dự định là 1/4 góp sv
    Nhưng Theo mình thấy tình hình góp sv 144 145 147 là chênh lệch nhau quá nhiều về lục chiến và cấp độ,
    140 và 142 2 sv này cũng chênh lệch nhau quá nhiều lực chiến và cấp độ.
    Vậy sao trước khi ad góp sv không xem xét lại sv mình góp cho hợp lí để ae đua nhau cho công bằng ?
    Theo mình thì góp sv 142 và 147 còn 3 sv 140 144 145 góp chung lại với nhau, sẽ tạo lên sự tranh đua thú vị hơn!
    Mong AE và AD xem sét ý kiến của mình!
  2. MrTruong

MrTruong Member Tích Cực

Nản ghê đc cái code cùi bắp mà bảo để không yếu hơn các đối thủ khác khi ghép vào
    Chót dại nạp 30 củ rồi đứng top sv giờ ghép chắc đứng top 50 quá:pde20:
  3. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thực tế thì thấy là ghép theo thời gian mở, theo mình thì như vậy hợp lý rồi. Thời gian mở ko chênh lệch nhau là mấy, chênh lệch nhiều là do các bạn ko phấn đấu thôi. Mà nhìn lại thì chênh lệch ở top 1-3 sv này so với top 1-3 sv kia, chứ các nhóm dưới top 10 top 20 thì ko chênh nhau mấy, chỉ chênh về thời gian mở thôi. Như vậy là tốt cho số đông rồi. Hơn nữa là ghép như vậy các bạn tầm trung bình thấp mới có cơ hội nhận giải CHC, thưởng toàn sv, ...
  4. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Cơ mà mình cũng thích ghép 140 với 145 hơn @kanrok @Thewar , e nhể? :D
    kanrok thích bài này.
  5. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Bạn được tự do lựa chọn sever để chơi, sever bạn phát triển chậm, bạn cũng ù lì theo, để rồi khi gộp thì bạn yêu sách đòi gộp với các sv ù lì sao. :b
    Không chịu đầu tư, nâng cao thực lực mà hưởng thái bình à. Đang chơi game hải tặc đó bạn, hải tặc thì làm tặc gì có công bằng :pde27:
    p/s: @GauIMeo : chắc lần 2, sẽ gộp all 14x :haha: lúc ấy s140 bao lỗ vì là sv đầu cụm :v
  6. i am rè rè

i am rè rè Member Tích Cực

:pde7:và thế là max hành vào mồm ta rồi đó
  7. kanrok

Có đâu a :s
  8. GauIMeo

thật ra nếu chơi mà chú trọng chuyện đua top, đì đọt, oánh nhau thì mới quan tâm nhiều. Mà nếu như thế, người ta bỏ ra nhiều công sức, tiền bạc, thời gian tìm tòi chi tiêu hợp lý hơn thì người ta mạnh hơn có gì ko hợp lý đâu. Event cả in lẫn outgame, thời gian chơi ngang nhau thì cơ hội phát triển, cơ hội vươn lên là như nhau. Còn nếu chơi giải trí là chính thì đặt nặng vấn đề tụt top, vấn đề hành tỏi làm j? Càng ghép có nhiều người chơi cùng càng tốt chứ sao. Bản thân mình thì chả bao h care tụt top, chỉ mong đc giao lưu với càng nhiều càng tốt. Vẫn khoái ghép với 140 oánh nhau, tính toán xếp trận, lên đồ lên tướng thú vị hơn. Thích đánh với đối thủ mạnh hơn, thua suốt lâu lâu thắng 1 trận mới thấy sướng.
    @kanrok @Thewar chú vẫn nợ a 1 trận oánh hấp dẫn, cân kèo đấy nhé =))
    shyboy_94 and kanrok like this.
  9. kanrok

Hẹn a CHC mùa tới :haha: VGC thì ae ko gặp rồi, vì s140 đã đi về nơi xa :v