VHT [Giáo sư] Góp ý PB mới tháng 11 !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 29 Tháng mười một 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dua_hau

Dua_hau Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Muốn chơi main MC mà ko thể ghép tri thức - lưỡi dao dài..1 vote mở thêm số lượng ghép trái 6* trong đó có tri thức - lưỡi dao dài :D
  2. Dua_hau

Ko hiểu là bị lỗi hay sao mà đánh quái giảm ko đáng kể, đấy là còn có sự cộng hưởng từ trái mô phỏng nữa
  3. Dua_hau

Mấy thím tham lam vãi ra, đã đánh thường muốn nhiều hiệu ứng lại còn thêm khả năng bất tử nữa thì ai chơi lại ::ah::
  4. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

theo như mấy anh trên kia bảo thì là do nó đã đạt tới ngưỡng of giảm st r nên ms vậy hay sao ý
  5. DiepMai

DiepMai Member Tích Cực

quá hợp ý mình, cần hồi máu để đi map đánh con slime chứ đánh người chưa đc nộ bao h, sau khi dùng shira thay boa mình chưa thấy hiệu quả của con tướng shura lv20 vì giảm dame k rõ rệt, nộ đã khó lại còn không hồi máu bản thân=>yếu hơn cả boa nên cần đc buff shira ạ::angry::
    inato thích bài này.
  6. Dua_hau

7. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

130 fam đc cờ rồi mà 2 mốc dưới mỗi mốc 1 mảnh
  8. puko

ngoài mỗi cái ảo mật giảm dame với buff đc thủy giáp còn lại ko thấy hay ho lắm :(
    DiepMai thích bài này.
  9. puko

10. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Ý mình là mốc 115 hoặc 120 điểm cs đc mảnh cờ.
  11. Dua_hau

bạn xem lại đi..Luf của mình TL +9 đấy với lại có thêm cái mũ +32 nộ + 35 nộ của Shira nữa là 137 nộ
  12. Dua_hau

.
  13. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

ơ t có thấy quả tl nào đâu, mà đấy là trí chân ko mà
  14. puko

bạn lên đọc lại update đi sẽ hiểu
  15. puko

chắc do lag đấy . trước nhìn cb bu có cả mera :D
  16. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Mình nói là 1 trong 2 thôi mà. Chứ có phải cả 2 đâu
  17. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

- ShiraS ảo mật giảm def và chăm sóc trái vẫn chưa có tác dụng giảm sát thương. Ai đó giải thích cho mình cái giảm sát thương có cap hay không đi, chứ tốn 20 cấp haki, một đống tài nguyên để lên ảo mật 10, trái dung hợp 8* (loại trái tăng cao nhất bh) chăm sóc lv 40 mà k lên nổi 1 giọt def. có chiến báo trước sau, dẫn chứng rõ ràng. Trước khi có shira + chưa up chăm sóc, sau khi có shira + up chăm sóc, có shira + brookS ảo mật 10, tất cả trường hợp đây đội tôi đều chịu lượng dame giống nhau (hôm qua thấy khấm khá cứ tưởng def đã tăng, hoá ra là do tôi tăng máu lên nên thọ).
    - Nếu không fix được/ không chịu fix cái giảm 20% def thì yêu cầu KTV "trả lại" 20 cấp haki của con shiraS "treo đầu dê bán thịt chó" để anh em tôi lên burgess ::big_smile:: vụ trái mú chăm sóc nữa soi giúp nhé, tổng cộng lên 38% stđn và 27% stđt nhưng hiện tại chỉ thấy mỗi tam phòng thiên phú là có lên chứ còn chỉ số kia đang để đó nhìn cho vui mắt.
    zonefm, puko and DiepMai like this.
  18. Dua_hau

chắc là bị lag thôi, chứ Luf mang TL mà nhìn Luf sau khi đc buff là 137 nộ
  19. Shanks

à, cái trái trí chân ko là of law hả bác
  20. Dua_hau

đúng rồi bạn, mà nếu Luf mang tri thức +6 vẫn có thể nộ ở turn 1 khi mà có Shira trong trận nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.