Giúp đỡ vua hải tặc mỹ part 2 ( chuẩn bị có mũ rơm 2 năm)

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi TyVip123, 9 Tháng bảy 2014.

1. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

cái này tùy cách nhìn nhận của mỗi người thôi mà:5: theo mình lên nhẫn có luffy or zoro buff trâu, dame to cân team tốt, nhưng ngặt cái vì lên nhẫn nên sẽ tốn khá nhiêu 'hãi ma thạch' mà món này đồ thủ nào cũng cần đễ lên và tốn nhiều, mình có 1 acc chơi zoro 3 buff và lên đồ thủ cho buff cũng đắm đuối :60: gặp dame AOE buff chết hết zoro rỉa 1 mình:22:

cb mình vẫn xem đc mà bạn
    20$= VIP3 thôi té bạn ơi :33: đắt quá
  2. bogiatqt2

bogiatqt2 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

bạn cứ namihaki + choper haky trước đừng sài uppsophaki để haki lên luufyhki hay zozohaki nếu fix lai skill rồi.
  3. KimHaMi

KimHaMi Thành Viên Mới

Theo mình bạn cứ lên usop đi , mặc dù sau này có MH sẽ thay chỗ usop ( chắc còn lâu lâu lắm ) , usop chơi rất thực dụng bạn a` , Vote Usop - Choper - Nami , đừng có nge mà lên Robin zoro fraky zì đó thj` thật là khổ :D

Mình cũng có vài mẹo hay làm để kiếm haki bá vương , share cho bạn tham khảo :21:
    Ngày đầu tiên dùng vàng ( 10 + 20 cho 2 lần ) để lên lv3 , 20 lần beri cứ để đó
    Ngày 2 giống ngày 1
    Ngày 3 cũng dùng vàng , chắc đến đây đã lên dc tầng 5 hoặc 6 rùi ( tầng 5 trở lên mới có haki bv ) , dùng 60 lần beri nhấp liên tục ( thiết nghĩ nó sẽ dao động lên xuống 5 6 7 8 như thế sẽ có nhiều cơ hội đc haki bá vương )
    Còn ngày nào cũng nhấp hết lần beri thj chả đc j đâu , cứ lên 2 xuống 1 thôi :v
    Chúc Thành Công
  4. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

5. sa

sa Member Tích Cực

cho mình acc mà bạn được người ta cho được không mình muốn chơi phiên bản mỹ lắm có gì add face book mình bằng số dt này nha 01678611060