[HƯỚNG DẪN - THÔNG BÁO] Danh sách mem phụ và Giao lưu giữa mod với các mem!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Sáu' bắt đầu bởi MrKeo, 4 Tháng mười một 2014.

1. MrKeo

MrKeo Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

--------------------------------------------------------------------------------------
    THÔNG BÁO ĐÃ ĐỦ MEM PHỤ GIÚP GIẢI!
    Danh sách các mem mình sẽ nêu ra sau đây:
    CỤM 1
    duyduc & zzmegellan
    CỤM 2
    holstein & mrjacky
    CỤM3
    lynkmieu26 & fran
    CỤM 4
    optimuss133 & bearfamily
    CỤM 5
    gauluv9x & khuonghai10

-------------------------------------------------------------------------------------------
    Mình đi thẳng vào vấn đề luôn!:cuoi2:
    Thứ nhất: Trước mỗi giải và kết thúc mỗi giải các bạn phụ trách ở mỗi cụm sẽ giúp mình chụp 1 hình ảnh tổng thể như vầy
    (lưu ý hình ảnh các bạn chụp xong có thể post lên imgur.com cho giữ được lâu nhé, host cũng dễ up dễ xài, 1 số host khác chỉ lưu giữ trong time ngắn là del nếu không đăng kí thành viên):

Đại Hải Trình

Tân Thế Giới

Thứ 2: Trong khi giải diễn ra(vào thời gian từ lúc 15h đến 17h của mỗi vòng(32 - chung kết),
    mỗi lượt đấu các bạn giúp mình lấy chiến báo của các cặp đấu và tên nhân vật của các cặp đó, ví dụ:

Kiên.s48 -vs- s74poseidon.s74
    http://s15-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20015&bid=KFZ_3c85fd6050dbde5c

Lưu ý:
    + Mỗi cụm mình cần 1-3 chiến báo
    + Ưu tiên các cặp hot + các cặp có chiến báo hay (thắng ngược hoặc may mắn gì đó)

Cviệc tạm thời chỉ nhiêu đó!:^^:

p/s:
    + Các bạn có thể tham gia góp vui bằng những cmt với sự hiểu biết của mình về các cặp đối thủ mình đã đưa chiến báo, thêm phần sôi nổi ở box trực tuyến, giúp các mem khác có thêm thông tin nhé!:haha:
    + Ngoài ra các bạn có thắc mắc gì có thể hỏi trực tiếp ở đây, mod sẽ tận tình trả lời trong khả năng!:u
    + Trong time diễn ra giải đấu các bạn đc chọn sẽ dùng màu trùng vs mình để tiện theo dõi trong topic nhé!:haha:

Sau khi chọn xong mình sẽ note hết các bài đăng hiện tại lên #1 sau đó chỉ các thành viên trực tuyến cmt ở đây thôi nhé!
    Last edited: 8 Tháng mười một 2014
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Vậy là khi vương giả chiến liên s.v diễn ra thì thì post ở đây ạ !
  3. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Chắc 3 ngày nữa sẽ có cái danh sách kia :)
  4. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

không có trợ uy sudwed ah mod
  5. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Cuộc Chiến Vương Giả Liên server lần 2 đã chính thức bắt đầu .
    Tại Cụm 4 :

Tân Thế Giới
    Tân Thế Giới - Nơi các anh hùng gặp nhau . Với vòng 1/16 thì sự hấp dẫn có thể sẽ ít hơn so với cái vòng sau nhưng họ không nên chủ quan với đối thủ mình sẽ đối mặt.
    Đại Hải Trình[​IMG]
    Đại Hải Trình - Nơi Các Cao Thủ Khác Lộng Hành
  6. MrKeo

Các mem ơi đâu r` mod lập topic trực tuyến r`
    các mem post hình ảnh + cb qua đây mod đăng qua box trực tuyến nhé
    Nội dung như sau:
    Thứ nhất: Trước mỗi giải và kết thúc mỗi giải các bạn phụ trách ở mỗi cụm sẽ giúp mình chụp 1 hình ảnh tổng thể như vầy
    (lưu ý hình ảnh các bạn chụp xong có thể post lên imgur.com cho giữ được lâu nhé, host cũng dễ up dễ xài, 1 số host khác chỉ lưu giữ trong time ngắn là del nếu không đăng kí thành viên)
    ----Chụp hình như đã nêu ở #1 nhé các mem-----
    Thứ 2: Trong khi giải diễn ra(vào thời gian từ lúc 15h đến 17h của mỗi vòng(32 - chung kết),
    mỗi lượt đấu các bạn giúp mình lấy chiến báo của các cặp đấu và tên nhân vật của các cặp đó, ví dụ:

Kiên.s48 -vs- s74poseidon.s74
    http://s15-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20015&bid=KFZ_3c85fd6050dbde5c

Lưu ý:
    + Mỗi cụm mình cần 1-3 chiến báo
    + Ưu tiên các cặp hot + các cặp có chiến báo hay (thắng ngược hoặc may mắn gì đó)

Triển thôi nào các bạn trẻ :3
    CỤM 1
    @duyduc & @zzmegellan
    CỤM 2
    @holstein & @mrjacky
    CỤM3
    @lynkmieu26 & @fran
    CỤM 4
    @optimuss133 & @bearfamily
    CỤM 5
    @gauluv9x & @khuonghai10
  7. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

BlueHair.s54 vs Williens.s56:
    http://s91-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20091&bid=KFZ_bbd9aafac91a1d7b
    hi vọng vào 1 kèo đấu hay tại đây nhé các bạn :haha::haha:
    ASL Dớt.s77 vs Hell Angel.s88:
    http://s91-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20091&bid=KFZ_b4c5fedceaef8a26
    1-1. vâng. tôi không nghĩ anh cả nhà chúng tôi h lại tồi tệ đến thế này. :@@::@@: khả năng bây h các bậc tiền bối đã nghỉ hưu hết để cho lớp trẻ lộng hành quá. đúng là lớp tân binh tồi tệ ( trích lời cải bắp - cavandich :o2:r )
  8. MrKeo

các bạn đâu hết r` :(
    cụm 1 3 5 ới ời!!
  9. Primebolt

mod thông cảm tí bọn em đang tìm CB và có chút rắc rối . Mà bọn em post bên đây ạ
  10. MrKeo

ok bạn lấy 1 2 cb cũng đc bạn ạ ko cần nhiều đâu
    :^^:
  11. BearFamily

BearFamily Member Tích Cực

12. Primebolt

[ CỤM 4 ]Không Khí căng thẳng đang tràn ngập khắp đấu trường , riêng 1 số Thuyền Trưởng chắc chỉ đang '' Ngồi Xơi Cơm Nước '' như Primebolt :haha:
    Primebolt vs iFaker ( hiện tại 2-0)
    http://s134-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20134&bid=KFZ_be7220afec1b5d9c
    Hay sự Ngang tàn ngang sức như :
    đắnglòng vs Minami ( hiện tại 2-0 )
    http://s134-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20134&bid=KFZ_c8c03235d1ec969e
    Còn 1 số các cặp hot nữa và mình sẽ post sau..
  13. BearFamily

BearFamily Member Tích Cực

chang biet trong sv nao luon
  14. MrKeo

bạn @
    zzMEGELLAN
    post bên này r` mình leech qua kia nhé ko lẫn lộn hết...
  15. MrKeo

haha 2 bạn cụm 4 cùng làm làm mình pốt lẫn lộn hết...
    1 bạn làm hôm nay còn 1 bạn qua kia chém gió cùng mem nhé :3
    các cụm khác cũng z r` hôm sau đổi lại
    đc ko các bạn :D
    Primebolt thích bài này.
  16. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mình nghĩ các bạn cứ lập 1 topic riêng trực tuyến cụm mình đảm nhận vai trò (những bạn đăng kí ấy), topic này sẽ là chỗ để hết giải chúng ta gộp vào cho gọn. Như vậy thì có vẻ dễ theo dõi hơn và không bị trôi các comment loạn xạ lên.
  17. DatTenCungKho

DatTenCungKho Member Tích Cực

k phải người được lựa chọn nhưng mình vẫn chụp ảnh và post bài vì có nhân vật có thể mọi người sẽ thấy thú vị.
    1. ảnh về các nhân vật tham gia vòng 2-vương giả chiến: [​IMG]
    2. chiến báo mà mình thấy rất bá. đầu tiên nhìn bên ngoài thì lc chưa được 1m6 nhưng cái chiến báo thì bá đạo khỏi nói : http://s99-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20058&bid=KFZ_9855c14b08e62d85
    ngay sau khi xem cái chiến báo thì mình đã lập acc mới tại s99 để xem đồ nhân vật khủng bố này. các bạn cũng nên xem để thấy sự bá đạo ấy :))
  18. Primebolt

ok mod cả em cũng thấy thế :D
  19. DatTenCungKho

DatTenCungKho Member Tích Cực

bổ sung thêm chút thông tin thì NganChi lc 1,73m và Balze lv 1,56m. :haha: kết quả thì xem chiến báo sẽ rõ :@@:
  20. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

lỗi rùi mod ơi. trận 3 k hiện kết quả. h phải làm sao?