VHT [Hướng Dẫn] Tẩy Luyện Toàn Tập

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi TheOldMan, 16 Tháng sáu 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. A Đức

A Đức Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Cho mình xin mấy mốc chỉ số S SS các kiểu với @TheOldMan . cả công lẫn thủ nhé :u
  2. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Thông tin từ thanh niên @kanrok
    Dragonstayer thích bài này.
  3. TinhSoLo

TinhSoLo Member Tích Cực

mod cho mình hỏi sao mình tẩy trang sức pet, khóa trước khi thay thế nhưng dòng khóa vẫn bị thay thế vậy? @@
  4. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

một số cái lỗi hình ảnh rồi thì phải nên mình ko xem đc, dù sao thì cũng thank:pde30:
  5. ThanMaChienTruong

ThanMaChienTruong Thành Viên Mới

Xin hướng dẫn cách tính đam của tướng
  6. Shockmaster

Shockmaster Member Tích Cực

7. SamKy0

SamKy0 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Có ai cho mình hỏi cái, hình như cách chuyển Bảo vật bị fix lại rồi hay sao ấy. Bây h` cái Phấn nền cũa mình tẩy ra đc TC Thiên Phú, h` mình mún giữ lại, mình làm theo cách trên mà hôk đc.

Mình cũng chuyển hết ópt cũa cái Phấn Nền này wa 1 BV khác. Nhưng khi mình chuyển xong vể lại Phấn Nền để nhận cái TC Thiên Phú, thì nó hiện ra 1 dòng chữ tàu nhận hôk đc. Trừ khi mình phải khai mở hết 5 cái ẩn kia thì nó mới cho nhận.

Nhưng làm thế lỡ sau này, mình tẩy tiếp ( Dòng 5 / 7 ) ra thêm TC Thiên Phú mà mún chuyển về cái cũ này thì lại hôk đc. Có ai biết bị gì hôk ?
  8. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chuyển báu VC đi qua báu khác, chuyển báu TC qua Phấn nền Kumadori và nhận dòng TC
  9. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

Hình như trong phiên bản Strong world này thì báu 8 dòng chuyển qua báu 7 dòng thì mất dòng 8 đúng không nhỉ?
  10. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@HCuong : không bị mất bạn nhé
    HCuong thích bài này.
  11. HCuong

HCuong Cao Thủ Forum

12. DoDuongBac

DoDuongBac Thành Viên Mới

hay quá
    RoronoaZoroVN thích bài này.
  13. RoronoaZoroVN

RoronoaZoroVN Member Chính Thức

14. Lovenami

Lovenami Member Chính Thức

TỔNG SÁT THƯƠNG CUỐI LÀ 50K À. MỖI MÓN ĐỒ S.T.C KHOẢNG 200 = MAX THÌ TẨY BAO NHIÊU MÓN RA ĐC TỔNG S.T.C = 50K.
    3 MÓN BV CÔNG TẨY MAX S.T.C CHẮC ĐƯỢC 3000 ĐIỂM. THẾ AI DÁM TẨY NỮA.
    NẾU THỰC SỰ S.T.C TÁC DỤNG NHIỀU THÌ KO PHẢI NHƯ THẾ.
    anhducdk93 thích bài này.
  15. radachachacha

radachachacha Member Chính Thức

mình chuyển thuộc tính báu vật tới giai đoạn vào lại bv 1 để nhận thuộc tính để chuyển sang bv 2 thì lại không được. là sao vậy mod
  16. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai có thể chỉnh lại bài viết này hơm .. hình die hết cả xem tụt cảm xúc qớ ::rap::::rap::::rap::
  17. StarVirgo

StarVirgo Member Chính Thức

chuận lun mình hôk coi đc hình à ~~
  18. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

e vẫn coi được hình mà ::byebye::
  19. ___NdC___

___NdC___ Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mod @Joker xem cho mình ảnh ở đây bị lỗi hết trơn .
  20. ___NdC___

___NdC___ Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mod @optimus xem dùm mình file ảnh bài đăng với .
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.