Hướng dẫn và phần thưởng Tổ đội chiến liên server lần 1

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 1' bắt đầu bởi Blader, 10 Tháng bảy 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Vậy thêm từ chắc vào đây làm gì, sao ko phải là hđ này danh cho top hả mod ?
  2. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

ok mod ,lần sau e sẽ ghi rõ hơn cho dễ hiểu
  3. vuahaitac

vuahaitac Thành Viên Mới

bác nào bít trả lời luôn cái

HD này có tích được lượt đánh như DCVA không nhỉ
  4. nuns2koi

Nếu mod nhớ ko lầm thì ko tích được thì phải mà nếu có tích thì cũng ko nên.
  5. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

mod nun ơi vào vòng trong là mỗi người mang được 3 tướng à ??
  6. nuns2koi

Vòng trong thì mỗi ng 5 tướng như bt thôi nhưng thắng 2/3 trận là thắng
  7. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod có thể giải thích rõ ràng điều luật này được không?
    Luật giải này viết hơi khó hiểu
  8. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chê dài không đọc thì cũng không cần phải cmt làm gì cho loãng topic của mod ra
  9. nuns2koi

Có nghĩa là 3 người sẽ ra trận nếu sắp lần lượt ra trận là a b c nếu như a thua có thể thay đổi a c b.
  10. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

e nói để học ? kn của các bác,mà e nói là"k đọc đc" chứ có phải là "k thèm đọc" đâu,có khi đọc rồi mà vẫn k hiểu,giống bác đấy,đọc xong vẫn k hiểu cũng phải ? đấy,bác vô duyên thật,e thích thỳ e cmt thôi,sao bác ý kiến thế
  11. Violet.PrQ

Ý mình hỏi cái phần in đậm ấy
  12. nguyrfkgkfjh

nguyrfkgkfjh Thành Viên Mới

team s110

Team s110 bá đạo nhỉ jorker
  13. LovingU

LovingU Thành Viên Mới

mình nghĩ chắc là trận này a đánh, cho dù thắng hay thua thì trận sau a cũng ko dc đánh nữa, để b hay c đánh
  14. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

2.2. Mỗi vòng thi đấu chia thành 5 ván, đội thắng 3 ván sẽ được vào vòng tiếp theo
    2.3. Mỗi ván thi đấu mỗi thành viên của 2 đội cử ra 5 đồng đội để chiến đấu với 5 đồng đội của đối phương, bất luận thắng thua, vòng đấu tiếp theo đều thay đồng đội khác ra trận.

Mod giải thích giúp chỗ này là sao ???? ví dụ đánh 2-2 và phải đánh trận thứ 5 tức là phải sử dụng 25 tướng khác nhau có phải ko. Trận 1 khác tướng trận 2 và tiếp tục dùng tướng khác ở trận 3-4-5 hay là trận 1 khác tướng trận 2 nhưng có thể giống tướng trận 3 ?????
  15. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

tại sao đánh vòng trong lại không cho đánh như vòng tích điểm nhỉ, chứ mỗi người xếp 5 tướng đánh khác gì VGC đâu:35:
  16. KimHaMi

KimHaMi Thành Viên Mới

Thỳ có event tham gia lấy tý quà là đc rồi mà :28: , rút lại cũng mấy top xẻng nhau thôi:69::69: ,mình là mình thích cái tăng tiến tình cảm 500vang 100tim :69:
  17. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

hen xui... hien tai CH moi co 4 aokiji... vao dc k
  18. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

sao bay h chua co bao' danh v nhy? :46::46::46:
  19. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

cho den gio nay ma con chua thay ra.chac lai tam hoan wa :39:
  20. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

cóo ổ đội chiến roi nhưng chắc chờ tối yt mới ghép đội