[Họat động tri ân] Thể lệ và chi tiết phần thưởng

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 5 Tháng mười hai 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các Thuyền Trưởng thân mến,

Một cuộc chiến máu lửa của các hải tặc chắc chắn sẽ không hoàn hảo nếu vắng mặt các Thuyền Trưởng vốn kỳ cựu, vang danh một thời của game Vua Hải Tặc. Nằm trong chiến dịch Đại chiến Marine Ford – một chiến dịch lớn đánh dấu chặng đường kết thúc năm 2014 để bước sang Tân Thế Giới, Vua Hải Tặc sẽ tiến hành thực hiện chương trình tri ân những người chơi cũ mang tên “Hải Tặc Trở Về” với phần quà là bộ giftcode có giá trị 3 triệu đồng.

Chi tiết hoạt động như sau:
    1. Đối tượng được tham gia
    · Những Thuyền Trưởng nằm trong danh sách được Bộ phận vận hành game gọi điện thoại và gửi thư mời tham gia qua email.
    · Tài khoản có nhân vật đạt VIP 6 và không đăng nhập game trước ngày 1/11/2014
    · Lưu ý: Nếu tài khoản nào không nằm trong danh sách trên sẽ tự động không được đăng nhập nhận code Tri Ân.
    · Thời gian gọi điện thoại: Diễn ra trong vòng 2 tuần. Bắt đầu từ ngày 06/12/2014.
    · Thời gian nhận code: Bắt đầu từ ngày 06/12/2014 đến 06/01/2015.
    2. Cách thức tham gia:
    a. Nhận thông báo:
    · Căn cứ vào danh sách Khách hàng Đặc Biệt, các Thuyền Trưởng thỏa điều kiện sẽ nhận được điện thoại mời và hướng dẫn tham gia từ bộ phận vận hành game.
    · Căn cứ vào thông tin email khách hàng đã cung cấp, bộ phận vận hành game sẽ gửi link chương trình HẢI TẶC TRỞ VỀ để bạn vào nhận code.
    b. Nhận code:
    Bước 1: Đăng nhập tài khoản của bạn đã được mời có trong danh sách. Nếu thành công sẽ hiện ra giao diện.
    Link đăng ký: http://nganhangcode.ssgroup.vn/hai-tac/trove/index

* Nếu Tài khoản không nằm trong danh sách nhận thưởng:

Bước 2: Sau khi đăng nhập thành công chọn Sử dụng cho tài khoản cũ thì hệ thống xuất code.
    Link nhận code: http://nganhangcode.ssgroup.vn/hai-tac/trove/index

3. Chi tiết phần thưởng
    4. Nội dung phần thưởng
    5. Danh hiệu
    Last edited: 8 Tháng mười hai 2014
  2. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Sao nick em coi1k2 hơn 1 năm rồi ko đăng nhập giờ ko nhận đc code là sao
  3. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Tất cả tài khoản đạt đủ điều kiện đều có thể nhận được. Mọi thắc mắc bạn gửi về http://hotro.ssgroup.vn
  4. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

xem dùm mình tài khoản khidoicoem nhân vậy LookAtMe.s13 cũng tương tự bạn trên
  5. Zues

Zues Thành Viên Mới

chắc k ăn được rồi :3 chả hiểu cái hoạt động này như nào :))
  6. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn vào link trong bài viết rồi check xem tài khoản mình có được không nhé!
  7. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn vào link trong bài viết rồi check xem tài khoản mình có được không nhé!
  8. Zues

Zues Thành Viên Mới

mình check hết rồi == mà mình toàn tài khoản cấp cao ở sver cũ nhưng mà vẫn chơi chả có acc nào bỏ game cả -_- nên chắc k ăn đưuọc :D
  9. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn có thể tham gia các hoạt động khác kiếm code mà
  10. xvalkyriex

xvalkyriex Thành Viên Mới

check dùm mình tk znotmez off lâu rồi nhưng ko đc tham gia event vậy?
  11. Yoshino1102

Yoshino1102 Thành Viên Mới

ad ơi cho em hỏi cái quà chi ân 9 k phải người cũ mà nạp đủ thì có dc nhận k ?
  12. zerol

zerol Member Tích Cực

nhận ở ngân hàng code sao za mn?
  13. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

vip 6 mới tham gia được thì hơi thiệt thòi cho những người chơi cũ không có điều kiện :pde44::pde44:
  14. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

mình con mỗi 1 acc Vip5 là lâu chưa vào :s NPH giảm mức từ vip6 xuống vip5 thì hay quá:pde78:
  15. hgfghfhg

hgfghfhg Thành Viên Mới

không hiểu sao mình check hoài mà mình hok có trong DS đc nhận code. acc mình vip 7 off game cũng tầm 3 tháng rồi. hok biết online diễn đàn có bị tính là đăng nhập game hok Mod?
  16. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mod cho hoi sao moi dang ki duoc de nhan may code kia
  17. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

mod oi cho em hoi the nao moi laa khach hang dac biet the anh
  18. chunglucky

chunglucky Thành Viên Mới

Mod check dum acc chunglucky12 ten nhan vat ๖ۣLarva™.s84 voi nhe
  19. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

nhìn cái Vip 6 trở lên là thấy nản rồi @@ chơi acc trước nhịn ăn nhịn uống lên nỗi có v5 mà chỉ tiêu là v6 trở lên @@ thôi thì ngóng vậy
  20. Zues

Zues Thành Viên Mới

mình có mỗi cái acc v5 vứt bao lâu k chơi :haha: mod cho xuống v5 là ngon :3
  21. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

ngân hàng code chưa cập nhật mốc 3-8 :r chắc sáng mai mới hiện lên hả mod :r