VHT [HỎI] VỀ LỖI SHIRA ĐEO MP

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi sungkyoae, 16 Tháng mười hai 2018.

1. sungkyoae

sungkyoae Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

như tít, khi nào thì fix vậy ạ.
  2. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

shira đeo MP không bị lỗi nhé . đeo MP cùng với ôn dịch thì mới bị lỗi thôi
  4. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hố mô có ai test chưa mod nhỉ ?
  5. puko

6. ShanksAkagami

shira không đeo ôn dịch thì đeo hố có tác dụng gì đâu bạn ?
  7. puko

ý hỏi thế thôi . mô ôn thì ko đc vậy mô lẻ hay hố mô ko biết ai đã test chưa cb ở trên ko xem đc thông tin
  8. sungkyoae

sungkyoae Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

vậy thế khi nào fix lỗi OD cùng MP đây @@
  9. ShanksAkagami

không đeo được đâu bạn , chứ không phải fix hay không . một con chỉ có một số hiệu ứng max nhất định chứ k được vượt quá
    Shaddoll thích bài này.
  10. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Vậy trong 3 khiên buff của MP, Shira và Sabo thì khiên nào bị khiên nào triệt tiêu vậy mấy bác?
  11. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Game đang bị lỗi hay sao, CB1 KayaS thay thế, ko xem đc thông tin nhưng nhìn là biết đeo đồ cơ bản, sao lại đánh thường buff cho Dof hồi hơn 4m máu thế nhỷ? Hơn nữa ở tại sv, mình đánh đối phương ở đấu trường thì rõ ràng vẫn là chỉ số chuẩn, nhưng khi đối phương đánh mình và ấn xem lại cb thì thấy chỉ số của mình buff lên 1 cách vô lý. Do để cb đối phương đánh bản thân bị trôi lên mình chỉ có thể lấy cb của mình up lên, sinh mệnh của SaboS chỉ có 2m7 nhưng ở cb đối phương đánh buff lên tận 3m4, các tướng khác cũng tương tự.

http://s234-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20234&bid=71fd3357c6ac4f0f
  12. A17cm

A17cm Member Chính Thức

Cùng câu hỏi với bác mong mod giúp đỡ ::adore::