VHT Hỏi đáp

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi TatThangNguyen, 6 Tháng hai 2019.

1. TatThangNguyen

TatThangNguyen Member Tích Cực

Cho em hỏi là mấy cái trang phục đổi trong thương thành có cộng dồn chỉ số được không nhỉ
  2. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cứ mặc vào người là đc cộng dồn nhé nhưng mà + ít lắm
  3. AshuraZoro

AshuraZoro Thành Viên Mới

Ai biết cho mình hỏi Chỉ số từng bộ Thời trang với :H lâu rồi không chơi muốn quay lại :D
  4. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Lên google gõ thời trang vht nha bạn.
  5. FIRE

Hầu hết được cộng theo số thời trang sở hữu trong phòng thời trang. Trong thương thành bạn ko nên đổi lễ phục đêm và lễ phục năm mới ( 2 cái đều 8888) vì 2 cái đó ko tính vào số thời trang sở hữu nên sẽ ko dc cộng thêm chỉ số.
  6. TatThangNguyen

bác cho em hỏi thêm là nên nâng tinh bàn ở ngoài hay nâng sâu vào các cái tinh bàn riêng
  7. Luffy91

Luffy91 Member Tích Cực

Có nên đổi trang phục trang thương thành k vậy?
  8. FIRE

Nếu bạn chơi main là dame chính thì nên nâng tinh bàn thiên phú. Còn bạn muốn cả team cùng mạnh luôn thì nâng tinh bàn chính. Do mình phế main nên mình nâng tinh bàn chính là chủ yếu.
  9. FIRE

Theo mình biết thì nếu main bạn chơi VC thì nên đổi bộ halloween 10K trong thương thành. Còn chơi TC thì hình như là bộ noel 10K thì phải.
  10. TatThangNguyen

cho e hỏi là bộ tổ bất lương với bộ halloween bộ nào ngon hơn và nếu phân giải thời trang có trả lại toàn bộ đá thủy tinh không nhỉ
  11. Luffy91

Luffy91 Member Tích Cực

ok cảm ơn b nha
  12. FIRE

Mình ko có bộ tổ bất lương thì ko so sánh được nhưng nghe nói nó ngon hơn. Và nếu bạn phân giải thời trang thì bạn sẽ được trả lại toàn bộ thủy tinh dùng để nâng thời trang đó cộng thêm với số thủy tinh gốc của thời trang. Theo mình biết thì thời trang trong thương thành khi chưa nâng gì thì phân giải ra sẽ được 375 thủy tinh.
  13. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

6*:
    VC - tổ bất lương
    TC, MC - cánh
  14. anhnamco2002

anhnamco2002 Member Tích Cực