VHT [Hỏi] Bác nào biết cách làm cho tinh linh mau về chỉ e với

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi vklra123, 25 Tháng năm 2017.

1. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

Tình hình là Tinh linh của e đi mấy hôm nay chưa về... bác nào có kinh nghiệm chỉ e với
  2. Rias

Rias Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

ngồi đợi nó về là hiệu quả nhất rồi :pde30:
  3. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

dễ mà có cách đó bác ko biết à:|
  4. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

gồi bị ch*ch mất xác rồi ::sexy_girl:: kiếm vợ mới đi
  5. warking

warking Cao Thủ Forum

Thường thì tinh linh lần đầu nó kiếm đường trc nên lâu sau nhớ đường tìm về nhanh hơn.::bye::
  6. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

để con trẻ đi lạc mấy hôm ko về giờ mới tìm có thấy tàn nhẫn ko ::angry::
  7. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

:pde30:không
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

ép nó về nó bỏ nhà đi bui lun đấy
  9. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde86: riêng để con trẻ ko phân biệt đc giới tính chỉ có thể gọi là Đạt gay lọ thì cấm cửa éo cho về luôn
  10. BigFther

BigFther Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play

cách tốt nhất là cất nó vào trong kho để nó khỏi đi đâu nữa :pde36::pde36::pde36::pde36::pde36:
  11. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

:pde29: ko về được thì kiếm Dậm Mai .
  12. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

hk hiểu sao... cứ mỗi lần lâu qá nó không về... tớ cho nó vào động r lại cho ra... 3 4 tiếng sau nó về liền :)))
  13. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

tinh linh lâu lắm rồi nha bạn
  14. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

15. trung10lp

trung10lp Member Tích Cực

V cả cho vô rương:pde73:
  16. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

bạn có mấy con? thường thường mình thấy lâu hơn 6 tiếng ko thấy gì là chăm sóc nó 1 cái tí sau về liền @@
  17. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

mình có 1 con à bạn... mà mình chăm sóc rồi vẫn k về ấy
  18. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

thế chịu :))) cứ lâu lâu mình lại chăm 1 lần kiểu thả thính là thấy nó về liền :)))) đập tiền vô làm con vedona đi :))) hôm nào onl game cũng bị mấy con đó làm mất khung chat
  19. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

:)) nhà nghèo vedona tiền đâu mà ăn