TTPB Hỏi về sự kiện đua top sv Phong bạo 5

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SnowAngelPhongBao5, 24 Tháng mười một 2016.

1. SnowAngelPhongBao5

SnowAngelPhongBao5 Thành Viên Mới

mình chưa nhận đc cả danh hiệu top nữa đó. nhưng vẫn đề về top cấp và lực chiến và sát thương bí cảnh là mình chưa đc 1 cái gì cả
  2. SnowAngelPhongBao5

Đợi chờ lâu vậy @beosmile mãi ko thấy các bạn trả lời gì
  3. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

16h hôm nay sẽ tiến hành đền bù nhé !!!
  4. SnowAngelPhongBao5

vừa thấy gửi thư nhưng mà sao mình top 1 cấp lcuwj chiến với sát thuognw bí cảnh mà đc mỗi 1 cái 20k linh khí và mấy viên đá còn 2 top nữa chưa thấy đâu cả bạn xem lại cái
  5. SnowAngelPhongBao5

ai cũng bảo là đc qàu top lcuwj chiến và cấp rồi sao mình top 1 chưa đc.. bạn xem cái tài khoản thuyets3 nhan vật SnowAngel PHong bạo 5
  6. SnowAngelPhongBao5

cái danh hiệu top 1 cũng chưa thấy gì nữa .. làm ăn sao lại người đc người ko như thế
  7. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Bạn check lại mail có hộp quà, mở ra có thưởng mà, cho mình xin tên nhân vật. Đua top cấp và lực chiến không có danh hiệu nhé.
  8. SnowAngelPhongBao5

@beosmile mình đã F5 lại mấy lần và mình mới chỉ nhận đc 1 quà.. Nhân vật SnowAngel SV phong bạo 5 nhá.. cái thứ 2 là lúc mở sv là đua top có nhận đc danh hiệu mình đã sang thử sv mới xem kỹ lại rồi bạn hãy xem lại đi. các bạn làm ăn để cho cả sv thọt mà nói vậy alf ko đc đâu
  9. SnowAngelPhongBao5

quà thì các bạn gửi chữ trung quốc thằng nào biết là cái gì .....
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đua top cấp vs lực chiến vừa vào nó hiện ra cái quà top 1 có cả danh hiệu trong đó, bạn check lại nhé. Đừng bảo là lỗi hiển thị. Có thể tạo acc sv mới vào kiểm chứng quà top. @Rùa 1206 vào confirm hộ phát xem nào.
  11. SnowAngelPhongBao5

12. beosmile

bạn đang thiếu gì để mình báo lại
  13. beosmile

Top cấp 1 lực chiến và cấp độ không có danh hiệu mà??
  14. SnowAngelPhongBao5

uhm mình vừa xem lại sr bạn. nhưng cho mình hỏi là mình có 8 danh hiệu đệ nhất mà sao ko đc cái danh hiệu 14k lc. với lại bạn xem lại cho mình đi mình mấy top mà đc nhận có mỗi top lực chiến thôi. chưa có top cấp và top sát thương bí cảnh thần ma 1 tuần.
  15. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Để mình xem lại . Trước nhớ là thấy có:pde17:
  16. beosmile

k có đâu thím :pde81:
  17. SnowAngelPhongBao5

Mình thống kê danh hiệu top 1 của mình cho bạn xem đủ đk chưa: 1. Pháp sư mạnh nhất 2. vương giả mạnh nhất 3. thần đua cấp 4. thần kỵ chí tôn 5.thần cánh 6. thần binh mạnh nhất 7. vô song pet thần . 8 ngạo thế thần khí
    và mình mới nhận đc mỗi cái danh hiệu : Đại thần hào . thôi
  18. SnowAngelPhongBao5

@beosmile bạn xem cho mình nhân vật : SnowAngel . sever PHong bạo 5 đi cái
  19. beosmile

để nhận được danh hiệu 14k cần phải có 7 cái danh hiệu của thú cưỡi, pet, cánh, thần khí, thần trang,thần binh, chiến hồn. Bạn có đủ chứ
  20. SnowAngelPhongBao5

thấy nó gi là danh hiệu đệ nhất bất kỳ nên mình hỏi vậy