VHT [Hint] Có Thể Bạn Chưa Biết !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 7 Tháng hai 2018.

1. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Thời trang RT vẫn chưa ra, luffy chắc còn lâu ::amazed::
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

-Có thể bạn ko biết : Cái nón trên của NHP 568 nhé, phía cổng game khác đã tự ý lấy về , các op hoàn toàn trùng khớp ! Có lẽ NPH đang trong giai đoạn đưa team Mũ Rơm-các nhân vật chính của tựa manga mà game VHT chuyển thể trở lại vị thế.
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lù nộ ngay lúc ra trận nhé , thời trang như trái ác quỷ ::adore::
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:cat72Vừa ra trận cái nộ luôn
  5. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

mình có 1 thắc mắc là của 568 sao bên game lậu lại lấy được, mình đâu thấy nph hay mod có rò rỉ gì trên trang chủ với 4r đâu
    NhatNhoa88 thích bài này.
  6. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

thế đừng nói với mình vừa phát triển cả chính lẫn lậu nhé -_-. nghi lắm.
    NhatNhoa88 thích bài này.
  7. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

câu trả lời đây
    Admin web lậu này xâm nhập vào hệ thống data của VHT 568 và copy về, tuy nhiên qua mình tìm hiểu qua thì bên server này rất nhiều lỗi hạn chế ! chính lúc vừa rò rỉ mình cũng giật mình và ko tin cơ mà :D
    Shaddoll and B-god fanboy like this.
  8. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

ad bên lâu ghê quá vậy:D
  9. StrikeBack

Cũng chỉ là đi copy lại toàn bộ thôi, có gì ghê gớm đâu bạn haha, bao h sv nào tự phát triển đc, tự Design đc tướng (Shanks fusion Ray ? ) lúc đó mới ghê gớm :D
  10. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

không rõ bên đó lỗi gì mà lù bên mình vẫn còn lỗi ác nhé mod ::angry::
  11. StrikeBack

Đó là 1 tính năng nha bạn ! ::angry::
  12. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

ok fine tiêu diệt mục tiêu xong bị đóng băng, best tính năng ::waaaht::
  13. StrikeBack

Cận tết KTV lo sắm sửa ,book vé này nọ chưa kịp fix thôi ::angry::
    ShutDown thích bài này.
  14. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Giống trong truyện , dùng gear 3 và 4 xong thì bị phế trong 1 thời gian :))
    cố fix cái boss đi mod , dân free mỗi cái đấy kiếm vàng :(
    StrikeBack thích bài này.
  15. StrikeBack

-Buff nộ, Miễn dịch của Ray,RT, Main :
    • Miễn dịch được buff cho tướng đứng ở lượt sau cùng nếu TH ngang nộ.
    • Nộ khí được buff của skill Địa Ngục hư vô sẽ buff random nếu TH ngang nộ nhau ( ko có ai nộ khí thấp nhất ), kể cả cho chính bản thân Main.

-
    Map update mình đã hứa ! Ngoài chuyện có cảng mới ,có thể chúng ta sẽ có thêm 3 loại tướng : Dame, Khống chế và Buff.

-
    Trái 8 sao mang tên Hidora no Mi thuộc loại Trái Sát thương chưa được đưa vào PB hiện tại, kể cả là data để tránh rò rỉ ko đáng có tới các server ko chính thức.
    B-god fanboy, Shaddoll and Banchou like this.
  16. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ôi dồi ôi trái 8 sao mới =]]
  17. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Địa ngục hư vô nếu buff random thì ko đc tính main chứ a, skill ghi là buff cho bản thân 50 nộ và đồng đội có nộ khí ít nhất. Nếu tính cả main vào thì sẽ có trường hợp main và các đồng đội khác đều 50 nộ, như vậy có tỉ lệ hồi thêm cho main phát nữa là main đc 100 nộ luôn :pde53:
  18. StrikeBack

^ Thì đó , nếu trong TH đó là main được 2 lần tăng nộ khí tất cả , tức là 100 nộ luôn !
  19. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Như vậy thì còn 1 mình main thì sure hồi 100 nộ à a ::angry::
  20. StrikeBack

^ [​IMG]
    Sợ ko nộ đc thôi , bị hiệu ứng tới chết nếu chỉ còn 1 mình