VHT [ HOÀN THÀNH PHÁT CODE ] KẺ SỐNG SÓT CUỐI CÙNG

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 30 Tháng mười một 2017.

Moderators: Vinci
  1. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào các bạn !

Ban tổ chức event đã hoàn thành phát code event "Kẻ Sống Sót Cuối Cùng " cho các bạn trúng thưởng, các bạn check mail để kiểm tra nhé.
    Lưu ý : Các bạn đã được cập nhật trên sheet kết quả, tình trạng OK mà chưa nhận được code để lại email báo danh trên topic này.
    - Topic tổng kết : Tại đây !
    - Thời gian nhận thắc mắc về code đến 24h ngày 02/12/2017

Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ cùng Vua Hải Tặc !
    Shaddoll thích bài này.
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::doubt:: thế code trùng là phải chịu ah mod ơi ::bad_smelly::::bad_smelly::::bad_smelly::
  3. GodOfWarT

GodOfWarT Member Chính Thức Tân Tinh Tân Thế Giới

Vinci thích bài này.
  4. Vinci

Mình đã phản hồi lại bên phát thưởng và sẽ trả lời lại các bạn trong topic này nhé. Giờ đang trung code event này với event FB đúng không bạn @Tà Tà Kiếm Cơm,
  5. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:z:z E chỉ biết là k đớp dc code thui chứ biết là trùng với cái nào đâu
  6. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

7. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Mình cũng bị trùng code nhé mod
  8. Vaan

Vaan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mình bị trùng code event này (mã MK11_5) còn code event Đồng đội may mắn (MK11_4) thì ăn được ::adore::
  9. Vinci

Có thể các bạn đã tham gia 1 số event cộng đồng. Có 1 số hoạt động lấy code dư của Forum sang chạy. Mình đã hỏi rồi và được thông báo 1 event chạy code 11_5 còn 1 cái 11_4 nên không trùng 2 event được :(
  10. StreetStyle

sao kì cục thế Mod? Code 4r ko phải riêng hả? sao trùng với mấy cái code làm ở FB đc. mình khẳng định là trùng vs code FB ấy.
  11. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

đính chính 1 chút lun nha mod Vinci không có event gì phát code 11_5 hết nha tham gia all event và cả 11_4 cũng thế. Vì nick xài những code nào rồi đều có lưu lại để so sánh.
  12. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

Đã google form đầy đủ tuy nhiên đã bị bỏ sót và không hiểu sao mình onl suốt lại bỏ qua topic tổng kết sự kiện này mong mod soi xét :cat12
    Ở trang 2 http://forum.568play.vn/index.php?threads/tham-gia-event-kẺ-sỐng-sÓt-cuỐi-cÙng.192557/page-2 ở áp chót.
    hoặc đầu trang 3 với hình ảnh đầy đủ hơn
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/tham-gia-event-kẺ-sỐng-sÓt-cuỐi-cÙng.192557/page-3
    Tham gia rất nhiều event lần đầu bị bơ nên có gì sai sót mong mod thông cảm.
  13. Tà Tà Kiếm Cơm

::doubt::::doubt:: ko lẽ là code của phây bắp
  14. MVP-Kirito

face đến giờ chỉ có code 11_1 thôi nha
  15. MVP-Kirito

trừ khi giải may mắn thì không biết
  16. Tà Tà Kiếm Cơm

::band:: thế thì là của cctalk cmnr
  17. MVP-Kirito

p
    cctalk chỉ co 11_6;11_7;11_8 thôi nhá
  18. StreetStyle

Chưa nhận đc code Kẻ Sống Sót Cuối Cùng Mod ơi. chỉ nhận đc Đ Đ may mắn thôi.
    2 Mail luôn:
    wanbisondanh@gmail.com
    kiwawakim1@gmail.com
  19. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

trung code mod ơi nhận 2 ăn được có 1 của kẻ sống cuối cùng à
  20. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ủa ăn dc có code đòng đội mm còn kẻ sống k dc
Moderators: Vinci