VHT [ HOÀN THÀNH PHÁT CODE ] KẺ SỐNG SÓT CUỐI CÙNG

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 30 Tháng mười một 2017.

Moderators: Vinci
  1. Vaan

Vaan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

đa số trùng code MK11_5 nhỉ
  2. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Ta thì ăn đc 11_5 còn 11_4 bị trùng này
  3. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Hi bạn,
    Về kết quả event của bạn nếu không có thông tin trong file google Sheet có thể do bạn chưa điền thông tin trong file google form. Sau khi tổng kết, mình có để thời gian thắc mắc kết quả khoảng 3 ngày. Sau thời gian đó mình sẽ gửi file lên trên để bên phát thưởng trao code. Vì vậy, kết quả không thể sửa đổi sau thời gian này bạn nhé.
  4. Vinci

Mình sẽ kiểm tra lại và trao lại 2 code này qua mail bạn nhé.
  5. Vinci

Mình hỏi lại thì được báo là code mới các bạn nhé. Mình cũng không biết sao, có thể do các bạn tham gia ở đâu rồi. Các bạn thử mang cho acc mới ăn xem.
    kexuixeo007 thích bài này.
  6. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

Chia tay 1 cuộc tình:cat38
  7. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Có kiểm tra đc theo tên code là ai đã ăn code nào hay ko ? Đc thì thử kiểm mình có ăn 11_4 khi nào chưa với. 1 trường hợp này thôi. Chứ tháng 11 này ko ăn code fb r. Kể cả giao lưu hot gơn hot giếc gì luôn. :pde32:
  8. MVP-Kirito

MVP-Kirito Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri Cựu Thành Viên CCT-205

ko có hoat dong nào phát đã phat 11_4 mình khẳng định cả 11_5.
  9. Sora Maestro

Thế là ko ăn đc do gì ? Bị bố nào ăn r cho code ?
  10. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

vẫn chưa thấy mod ơi.
  11. RedhawkVTP

RedhawkVTP Thành Viên Mới

12. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::bad_smelly::Ăn được cả 11_4 và 11_5
  13. StreetStyle

14. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Mod ơi, trúng được giải Kẻ Sống Sót Cuối Cùng với Đồng Đội May Mắn: Mà 1 code sử dụng được còn 1 code không được, mặc dù đã cho acc khác test thử.
  15. PiDo

PiDo Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

16. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::doubt:: 1 người bị thì có thể nói là không may nhưng cả chục người bị thì mình k nghĩ là vấn đề nằm ở người chơi đâu
    Shaddoll thích bài này.
  17. StreetStyle

@Vinci Code k ăn đc. 1 code ăn 1 code ko.
  18. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Mình bị trùng cả 2 code ăn rồi @Vinci . 2 loại này khẳng định là 2 code cũ từng làm event trên diễn đàn vì acc mình chỉ ăn code diễn đàn chứ k ăn code og
  19. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

code 11_5 của mình cũng đã trùng r,đem cho acc phụ (chưa bao h ăn code nào) cũng ko ăn đc
    StreetStyle thích bài này.
  20. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Chưa nhận dc code @Vinci
    tên diễn dàn : ManhBo
    S338
    tình trạng ok
Moderators: Vinci